6 หน้า V  « < 3 4 5 6 >  
Reply to this topicStart new topic
> 1-100 ฉบับจมไมค์ !, ผ่านการพิสูจน์แล้ว (อธรรม)
เรตติ้ง 4 V
โพสต์ 07/06/2009, 20:55
โพสต์ #121

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

เวล 70 ยังบอท โจรเหินฟ้าอยู่เลย ไปวังเย็นไม่ไหว แนะนำที

ควรไปที่ไหนดีนอกจากวังเย็น
Go to the top of the page

+Quote Post
โพสต์ 07/06/2009, 21:57
โพสต์ #122

ตำแหน่ง:

ผม บอท มา นาน ละ ยัง 72 อยู่ เรย

-..-

+Quote Post
โพสต์ 08/06/2009, 17:52
โพสต์ #123

ตำแหน่ง:

ขอถามหน่อยคับคือว่าถ้าเวล60แ
ล้วออฟหลบปะหรือว่าออฟกัน

+Quote Post
นักรบขย่มเต้า
โพสต์ 08/06/2009, 18:16
โพสต์ #124

สมาชิกรุ่นใหญ่

ตำแหน่ง: แขก
สังคม: 774
เข้าเมืองเมื่อ: 16/03/2009
สมาชิกลำดับที่: 209,310

เรปบน ผมตอบหั้ยนะ ออพ หลบ10*4+4เลยงับ

+Quote Post
โพสต์ 08/06/2009, 19:26
โพสต์ #125

ตำแหน่ง:

เทพไปป่าว
เวล10ไปตีโจรอ่ะ

+Quote Post
guguy
โพสต์ 08/06/2009, 21:12
โพสต์ #126

สมาชิกอาวุโส

สังคม: 1,537
เข้าเมืองเมื่อ: 03/06/2008
สมาชิกลำดับที่: 40,782

ขอโทดนะครับผมอยากบอท24อะ ทำไง ฝากเซิปเวอร์หรือ บอทที่บ้านคับ ช่วยตอบที

+Quote Post
potzazaz
โพสต์ 13/06/2009, 12:31
โพสต์ #127

สมาชิกรุ่นเล็ก
**

สังคม: 72
เข้าเมืองเมื่อ: 27/05/2008
สมาชิกลำดับที่: 38,083

83จา84ละทำตามที่เค้ามีเขียนบอ?
??ไว้วิธีบอทออฟของไรให้เหมือ?
??ใส่ของไรให้เหมือนอ่ะ

+Quote Post
potzazaz
โพสต์ 13/06/2009, 23:29
โพสต์ #128

**

สังคม: 72
เข้าเมืองเมื่อ: 27/05/2008
สมาชิกลำดับที่: 38,083

อยู่เซิฟไร อ่ะ พิชิต เปล่าล่ะ

+Quote Post
banklovely26
โพสต์ 17/06/2009, 17:17
โพสต์ #129

**

สังคม: 96
เข้าเมืองเมื่อ: 11/04/2008
สมาชิกลำดับที่: 19,005

ดีครับดีครอบคุนมากเดี๋ยวจะ??
?องทำดูครับ*--*

+Quote Post
โพสต์ 17/06/2009, 18:05
โพสต์ #130

ตำแหน่ง:

ขอบคุณครับ
สำหรับเกร็ดเคล็ดลับดีๆ

+Quote Post
โพสต์ 05/01/2010, 01:23
โพสต์ #131

ตำแหน่ง:

แน่นอนจิงๆ

+Quote Post
โพสต์ 05/01/2010, 10:42
โพสต์ #132

ตำแหน่ง:

ไว ดี แฮะ แต่ ผม คง ทำ มะ ไหว ^^

+Quote Post
โพสต์ 05/01/2010, 18:28
โพสต์ #133

ตำแหน่ง:

เทคนิคนี้ ใช้กับนินทำมะ ได้ไหมครับ
เพราะนินทำมะผม 72 ไม่รู้จิไปไหนต่อดี

+Quote Post
โพสต์ 05/01/2010, 18:46
โพสต์ #134

ตำแหน่ง:

ผมจะเอาไปลองทำดูหะ

+Quote Post
โพสต์ 05/01/2010, 19:21
โพสต์ #135

ตำแหน่ง:

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(BOSSZaa @ 05/01/2010, 18:46) *
ผมจะเอาไปลองทำดูหะ

ลองทำเช่นกันครับ

เควส 1-117 [อัพเดท]
วิธีการสร้างกิล การอัพเกรดสำนักสู่ขั้น 1-6 [อัพเดท]
กฏการเป็นศิษย์-อาจารย์ [อัพเดท]
วิธีอัพปราณ-สายบอท [นินจา]
การใช้สคริปเบื้องต้น
การสร้างเส้นทางเดินในบอท
วิธีแก้ Files Host
โหลดเพลง Vampires music Dowload Mp3 [อัพเดท]
การ์ตูนเรื่อง ReBorn [อัพเดท]
ReBorn Fan Club

+Quote Post
โพสต์ 05/01/2010, 20:56
โพสต์ #136

ตำแหน่ง:

สุดท้าย : ผมเสียค่าโง่ไป 2 วัน ในการใช้มีดออฟเวล 8 บอกได้คำเดียวเลยว่า มันดีแต่ข่าวลือครับ

ใช้งานจริงได้ห่วยแตกมาก ตีไม่เข้า แล้วที่บอกว่าเพิ่มอย่างละ 8 เพิ่มจริง

คชสาร = นินจาเน้นโจมตี แต่ คชสาร เพิ่มมาแค่ ขี้เปียก !

วายุท่องนภา = มีบัพหลบ *2 มอนก็ตีลมเป็นว่าเล่นละ จะหลบอีกทำเกลืออะไร !

ร่ายรำต่อเนื่อง = ร่ายรำ 5 ที มอนก็เหลือครึ่งหลอด ตีอีกทีตายละ จะร่ายรำไปหาสวรรค์วิมานอะไรอีกวะ !

จิตรวมสมาธิ = โจมตีน้อยแล้วยังจะกะแดะจิตอีก รอติดร่ายรำไม่ดีกว่าหรอ !

จิตวายุพิโรธ = โจมตีน้อยแล้ว ต่อให้ 100% ก็ยังไม่ได้ครึ่งของมีดออฟโจมตีเลย ห่าราก !

ถ้าไม่อยากเสียค่าโง่ 2 วันเหมือนผมก็อย่าไปแตะมีดเวล 8 ละกันนะครับ

เพราะถ้ามันดีจริงก็ใช้กันทั้งเซิฟแล้วละ จริงมั้ย เหอะ ๆ

ฝันดีครับเมื่อยมือมากละ เจอกันอีกที เมื่อผมเลเวล 110 หากไม่โดนแบนก่อนนะ 555+

----------------------------------------------------

ผมละชอบท่อนนี้บรรยายได้โดนใจมาก55+เอาไป 5 กระโหลก

+Quote Post
โพสต์ 07/01/2010, 14:03
โพสต์ #137

ตำแหน่ง:

....................รักYGLครับ
............รักYGLครับ...รักYGLครับ
........รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.....รักYGLครับ...............รักYGLครับ
...รักYGLครับ....................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..รักYGLครับ......................รักYGLครับ............รักYGLครับ.....รักYGLครับ
.รักYGLครับ........................รักYGLครับ........รักYGLครับ..........รักYGLครับ
รักYGLครับ...........................รักYGLครับ...รักYGLครับ...........รักYGLครับ
.รักYGLครับ................................รักYGLครับ....................รักYGLครับ
..รักYGLครับ.............................รักYGLครับ...................รักYGLครับ
...รักYGLครับ.........................................................รักYGLครับ
...รักYGLครับ..................................................รักYGLครับ
.........รักYGLครับ.........................................รักYGLครับ
............รักYGLครับ................................รักYGLครับ
................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..................รักYGLครับ................รักYGLครับ
......................รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.......................รักYGLครับ...รักYGLครับ
............................รักYGLครับ......
....................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
........ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณครับ...............ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ......
..ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ............ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ........................ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ..........ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ...........................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ...........ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ
..ขอบคุณครับ.............................ขอบคุณครับ...................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ.........................................................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ..................................................ขอบคุณครับ
.........ขอบคุณครับ.........................................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ
................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ
..................ขอบคุณครับ................ขอบคุณครับ
......................ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.......................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
............................ขอบคุณครับ

+Quote Post
โพสต์ 08/01/2010, 16:25
โพสต์ #138

ตำแหน่ง:

....................รักYGLครับ
............รักYGLครับ...รักYGLครับ
........รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.....รักYGLครับ...............รักYGLครับ
...รักYGLครับ....................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..รักYGLครับ......................รักYGLครับ............รักYGLครับ.....รักYGLครับ
.รักYGLครับ........................รักYGLครับ........รักYGLครับ..........รักYGLครับ
รักYGLครับ...........................รักYGLครับ...รักYGLครับ...........รักYGLครับ
.รักYGLครับ................................รักYGLครับ....................รักYGLครับ
..รักYGLครับ.............................รักYGLครับ...................รักYGLครับ
...รักYGLครับ.........................................................รักYGLครับ
...รักYGLครับ..................................................รักYGLครับ
.........รักYGLครับ.........................................รักYGLครับ
............รักYGLครับ................................รักYGLครับ
................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..................รักYGLครับ................รักYGLครับ
......................รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.......................รักYGLครับ...รักYGLครับ
............................รักYGLครับ......
....................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
........ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณครับ...............ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ......
..ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ............ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ........................ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ..........ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ...........................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ...........ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ
..ขอบคุณครับ.............................ขอบคุณครับ...................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ.........................................................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ..................................................ขอบคุณครับ
.........ขอบคุณครับ.........................................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ
................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ
..................ขอบคุณครับ................ขอบคุณครับ
......................ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.......................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
............................ขอบคุณครับ

+Quote Post
โพสต์ 09/01/2010, 08:49
โพสต์ #139

ตำแหน่ง:

ของเขาดีจิงๆ 555

+Quote Post
DAtaPeeT
โพสต์ 10/01/2010, 16:43
โพสต์ #140

ygLight Bot

สังคม: 1,354
เข้าเมืองเมื่อ: 01/01/2010
สมาชิกลำดับที่: 265,218

แหะๆ ได้ประโยชน์ น่าจะมีของ ธรรมะบ้าง laugh.gif

+Quote Post
โพสต์ 10/01/2010, 17:06
โพสต์ #141

ตำแหน่ง:

เค้าเลิกไปแล้วนี่ครับ จขกท. อะครับ

เควส 1-117 [อัพเดท]
วิธีการสร้างกิล การอัพเกรดสำนักสู่ขั้น 1-6 [อัพเดท]
กฏการเป็นศิษย์-อาจารย์ [อัพเดท]
วิธีอัพปราณ-สายบอท [นินจา]
การใช้สคริปเบื้องต้น
การสร้างเส้นทางเดินในบอท
วิธี อัพเดทฐานข้อมูล [Item / Skill]
กระทู้แจกสคริป
โปรแกรม No Cooldown [YulGang]
โหลดเพลง Vampires music Dowload Mp3 [อัพเดท]
การ์ตูนเรื่อง Reborn [อัพเดท]
การ์ตูนเรื่อง Naruto [อัพเดท]

+Quote Post
โพสต์ 11/01/2010, 16:23
โพสต์ #142

ตำแหน่ง:

*-*

+Quote Post
โพสต์ 11/01/2010, 16:24
โพสต์ #143

ตำแหน่ง:

+Quote Post
โพสต์ 19/01/2010, 12:53
โพสต์ #144

ตำแหน่ง:

โดนแบนตอนเวล90+ก็ร้องงงง

+Quote Post
DAtaPeeT
โพสต์ 30/01/2010, 18:04
โพสต์ #145

ygLight Bot

น่าจะมีใครเอาวิธีไปปรับปรุง ให้มันเปนปัจจุบัน blink.gif

ตอนนี้เข้า วังเย็น ไม่ได้ sad.gif

โพสต์นี้ได้รับการแก้ไขโดย DAtaPeeT 30/01/2010, 20:14

+Quote Post
GTOmanza
โพสต์ 30/01/2010, 19:42
โพสต์ #146

สมาชิกรุ่นกลาง

ตำแหน่ง: สมาชิก VIP.2
สังคม: 168
เข้าเมืองเมื่อ: 07/11/2008
สมาชิกลำดับที่: 120,795

งง แล้วบอทไปวัง เย็น ได้ หรือ อย่าง ไร

+Quote Post
DAtaPeeT
โพสต์ 30/01/2010, 20:15
โพสต์ #147

ygLight Bot

ถ้าสมัยก่อนนู้นๆ อะเข้าได้

แต่!!

ตอนนี้เข้าไม่ได้ - -*

+Quote Post
โพสต์ 30/01/2010, 21:27
โพสต์ #148

ตำแหน่ง:

เล่นนินแล้วโคตรมันเลยครับผม
เวลไวด้วยต่างหาก เง้อๆ

+Quote Post
โพสต์ 03/02/2010, 23:09
โพสต์ #149

ตำแหน่ง:

ผมคิดว่าวังเย็นไปไม่ได้ก็ไปถ้ำดิครับแต่คิดว่าน่ากลัวจะโดนถ่ายเพราะเวลสูงอยู่ในถ้ำทั้งนั้น ชั้น 2-3 5555+

+Quote Post
โพสต์ 04/02/2010, 03:41
โพสต์ #150

ตำแหน่ง:

...........

+Quote Post

6 หน้า V  « < 3 4 5 6 >
Reply to this topicStart new topic
มี 3 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (ผู้มาเยือน 3 คน และ 0 อุ๊บอิ๊บ)
สมาชิก 0 คน คือ

แบบไม่ใช้การฟฟิค เวลาขณะนี้: 24/04/2024 - 03:26

Copyright ©2008 NakhonThai Games Network All rights reserved.