3 หน้า V  < 1 2 3 >  
Closed TopicStart new topic
> กระทู้นี้ปิดแล้วค่ะ (เปิดรับบริจาคเอ็มโยวกัง), ใครต้องการบริจาคเอ็มให้ไปอ่านอีกกระทู้น่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
จอมกระบี่สะท้านฟ...
โพสต์ 05/11/2008, 13:31
โพสต์ #31

สมาชิกรุ่นกลาง

ตำแหน่ง: แขก
สังคม: 369
เข้าเมืองเมื่อ: 23/03/2008
สมาชิกลำดับที่: 718

เผยธาตุแท้ออกมาละ ไปซะได้ก็ดีพ่อนักเลงโต จบ........
Go to the top of the page

+Quote Post
เสมอกินเต็ม
โพสต์ 05/11/2008, 13:37
โพสต์ #32

สังคม: 116
เข้าเมืองเมื่อ: 27/03/2008
สมาชิกลำดับที่: 10,468

ปากดีจังน่ะ ถามจิงเหอะ พี่เค้าไปทำอะไรให้ มึง ว่ะ
หรือว่ากลัว m มึงขายไม่ได้ แต่ที่มึงมี m อยู่ทุกวันนี้ก็
เพราะมึงใช้บอทพี่เค้าไม่ใช??
?หรอว่ะ ถ้ามึงโวยวายมาก
ก็ไปเขียนบอทเองเลยไป

ปล.กูไม่มีลูกตะกั่ว แต่กูมี ตีน พอสู้กะมึงได้ม่ะ

+Quote Post
เสมอกินเต็ม
โพสต์ 05/11/2008, 14:13
โพสต์ #33

กลัวชิปหายเลย กูลืมไป กูมี รถถัง อยู่หลังบ้าน
เดี๋ยวกลับไปเอาก่อนน่ะ แล้วเจอกันน่ะ
555555555555555555+

+Quote Post
teetyja
โพสต์ 05/11/2008, 14:16
โพสต์ #34

สังคม: 134
เข้าเมืองเมื่อ: 24/03/2008
สมาชิกลำดับที่: 1,266

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE
นาย ITEMMONEY สงสัยต้องคุยกันหน่อยละ ก่อนอื่นคงต้องบอกว่าผมเพิก??
?ฉยต่อการกระทำของคุณมานาน อย่างมากผมก็เค้าไปลบกระทู้??
?ี่คุณไปก่อความวุ่นวายไว้ หรือไปโพสอะไรที่ทำให้สมาชิ??
?เข้าใจผิด ๆ แต่สิ่งหนึ่งที่ผมจะบอกว่า มีสามาชิกแจ้งเรื่องของคุณม??
?เยอะมาก แต่ผมก็ยังเฉยเพราะยังเห็นค??
?ณทำดีเพื่อสมาชิกส่วนหนึ่ง คุณกับผมไม่ได้รู้จักกันเลย ผมเห็นคุณอวดอ้างตนสารพัดไม??
?ว่าจากกระทู้หรือ PM ที่แจ้งฟอร์เวิร์ดมา คุณเขียนไปด่าไปอวดอ้าง ไปต่อว่าอะไรสมาชิกแม้กระทั??
?งผู้ดูแลบอร์ดที่ผมให้อำนาจ??
?ค้าตรวจสอบดูแลความเรียบร้อ
ยในบอร์ด ผมได้อ่านหมดละครับ โดยเฉพาะเรื่องรู้จักผมอย่า??
?นั้นอย่างนี้ รู้จักคนนั้นคนนี้ พามาจับผมอย่างนั้นอย่างนี้ แต่ผมก็ยังไม่เคย PM หรืออีเมล์ด่ากลับไปหาคุณใช??
?ไหม ถ้ามีวุฒิภาวะมากพอ น่าจะรู้ตัวเองได้แล้ว(แต่ก็?
??ม่) คุณไม่รู้จักผมเลยสักนิด คุณไม่รู้ว่าผมรู้จักคนใหญ่??
?นโตแค่ไหนด้วยซ้ำ แล้วคุณก็ไม่รู้วาผมทำอะไรไ??
?้บ้าง ในสมาชิกที่นี้ที่เล่นเกมส์??
?ยวกังดูเป็นแนวเด็ก ๆ คุณอาจคิดว่ามีแต่เด็กอายุน??
?อย ดูเกรียน ๆ มันไม่ใช่เลย กระทู้และการโพสของคุณ รวมถึงคำพูด เป็นการดูหมื่นเหยียดหยาม ต่อว่า กระแหนะกระแหน ฯลฯ เยอะมาก ๆ ซึ่งสมาชิกในนี้ใช่ครับมีเด??
?กเยอะ และก็มีผู้ใหญ่เยอะด้วย ตั้งแต่คนทำงานมีวุฒิภาวะ มีฐานะมีชาติตระกูล ผู้ปกครอง จนกระทั้งคนเฒ่าคนแก่ สมาชิกในนี้ผมรู้จักเป็นการ??
?่วนตัวหลายคน แต่ละคนมีอายุมากเยอะ วุฒิภาวะสูง หน้าที่การงานดี การพูดคุยอยู่หน้าเว็บบอร์ด คุณไม่รู้หรอกว่าเค้าเป็นใค??
? จะเล็กจะใหญ่แค่ไหน มีวุฒิภาวะเป็นเช่นไร ผมก็บอกตรง ๆ ตั้งแต่มีสมาชิกมา ไม่มีใครอวดอ้างเหมือนคุณเล??
? ลองมองย้อนกลับดูตัวเองก่อน??
?่า คนที่เค้าบอกกล่าว ต่อว่าคุณนั้น เป็นอย่างที่เค้าพูดไว้ไหม แล้วหลายครั้งที่ผมเห็นไปโพ??
?เรื่องปรับปรุงบอท ผมคงไม่ต้องขอให้คุณมาตัดสิ??
?ว่าจะสมบูรณ์กี่เปอร์เซ็นต์??
?ละต้องทำอะไรอีก สิ่งที่คุณขอไว้โตป่านนี้ก็??
?่าจะรู้ว่าอะไรทำได้อะไรทำไ??
?่ได้ แม้ตัวเกมส์เองตั้งแต่เปิดต??
?วจนถึงปัจจุบันมีการพัฒนาเพ??
?่มโน้นเพิ่มนี่ คุณคิดว่ามัน 100% งั้นหรือ ? แล้วบอทละ ? ผมจะบอกให้ว่า % ความสมบูรณ์ไม่ว่าเกมส์หรือ??
?อท มันขึ้นกับความพอใจของแต่ละ??
?นครับ คนที่รู้จักพอเพียง พอใจแล้วเค้าก็บอกว่ามันสมบ??
?รณ์แล้วใช้ได้แล้ว คนที่ไม่รู้จักพอมันก็จะไม่??
?ีอะไรเสร็จสมบูรณ์ไปตลอด ด้วยสุภาษิตที่ว่า ได้คืบเอาศอก....

ในเรื่องซื้อขายเงินเอ็ม ผมไม่ได้ดูถูกคนค้าขาย ถ้าคิดว่าคุณทำได้ด้วยความส??
?จริตโปร่งใสก็ทำไป แต่ไปประกาศไปขายที่อื่น ผมทำเว็บบอทไม่ใช่เว็บซื้อข??
?ยเอ็ม แล้วผมก็บอกเหตุผลไปหลายต่อ??
?ลายครั้งในเรื่องการตั้งกระ??
?ู้หรือประกาศซื้อขายเงินเอ็
ม ว่าอย่าตั้งอย่าโพส เพราะการหลอกลวงนั้นมีมาก ตั้งแต่ระบบเกมส์ออนไลน์เกิ??
?ในประเทศไทย คุณอยากให้ผมเอาใจเขามาใส่ใ??
?่ใจเรา แต่คุณเอาใจผมไปใส่ใจคุณดูบ??
?างสิว่า คุณจะรับประกันได้ไหมว่าสมา??
?ิกทุกคนจะไม่โกง จะไม่หลอกคนอื่น จะซื้อสัตย์กันทุกคน ถ้าไม่แล้วเกิดปัญหาขึ้น คุณคิดว่าจะรับผิดชอบไหวไหม??
?ับสิ่งที่เกิด ทั้ง ๆ ที่คุณไม่ได้ทำ ถ้านึกไม่ออกผมสมมติเรื่องใ??
?้ว่า มีสมาชิกนัดซื้อขายเงินเอ็ม??
?ันสักที่โดยนัดกันผ่านสมาชิ??
?หรือเว็บ พอนัดพบนัดเดลแล้วเกิดการหล??
?กลวงกัน แล้วมาแทงกันตาย คุณรู้จักตำรวจเรื่องแค่นี้??
?่าจะเดาออกว่าจะเกิดอะไรขึ้??
? ถ้ายังนึกไม่ออกนะจะบอกให้ การสืบสวนเค้ามาหาต้นตอการน??
?ดพบ การรู้จัก แล้วก็มาเอาข้อมูลไปพร้อมสั??
?งปิดเว็บ(สมาชิกทุกคนอดใช้บอ?
??) เจ้าของต้องไปให้การและร่วม??
?ับผิดชอบกับคดี นี่เป็นเหตุเบื้องต้น กับสิ่งที่เราไม่ได้ให้บริก??
?รเลย แต่ต้องรับผิดชอบด้วย ถ้าเป็นคุณ คุณรับได้งั้นหรือ ? แต่ผมไม่ครับ ผมยังมีงานอื่นให้รับผิดชอบ??
?ีกเยอะ ตัดไฟตั้งแต่ต้นลมนั้นง่ายก??
?่าใช่ไหม

สุดท้ายอาจจะไม่ท้ายสุด กระทู้ที่ผมลบไปก่อนนี้ ที่คุณมาโพสะนาซ่ะยาวเรื่อง??
?ับบริจาคเงินเอ็ม ผมรู้ครับว่าขายเองได้มากกว??
?าไม่ต้องมาบอกมาสอนหรือยุยง??
?นอื่น ซึ่งผมก็เขียนไว้ชัดเจนว่า รับบริจาคเอ็ม ไม่ได้ประกาศว่ารับซื้อเงิน??
?อ็ม ผมว่าคุณไม่เข้าใจมากกว่า ผมว่าคุณกลับไปมองตัวเองดูน??
?ครับ ว่าคุณเองที่ไม่เข้าใจ คุณซื้อคุณขายทุกคนไม่รู้หร??
?กว่าไอดีเกมส์คุณอะไร ชื่ออะไร รู้แต่คนที่จะค้าขายกับคุณเ??
?่านั้น (แน่จริงก็ประกาศไว้บนเว็บสิ ตัวที่เก็บเงินเยอะ ๆ นะดูว่าจะเป็นไง) แต่กับผมมาประกาศโครม ๆ กับสมาชิกนับหมื่น+GM ด้วย นั้นก็หมายถึงเค้าก็จะรู้ว่??
?ใช้ไอดีไหน ตัวละครไหน คุณไม่คิดเลยหรือว่า พอผมรับมาเยอะ ๆ แล้วจะถูกตามแบน หรือถูกตามลบเงินในเกมส์ในภ??
?ยหลัง อย่าไปพูดถึงเรื่องซื้อหรือ??
?ลกแต้มเลย แค่บริจาคมันก็ดูไร้ความหมา??
?แล้ว เพราะมันไม่ได้อะไรเลย แถมเสียเวลาไปเดลเงินอีกต่า??
?หาก ผมรับเพราะมีคนขอมาเยอะแล้ว??
?รั้งนี้ให้แต้มด้วย ครั้งก่อน ๆ มีคนให้เอ็มมาผมไม่เคยให้แต??
?มเลย ผมเพิ่มมาให้กับคนที่อยากให??
?จริง ๆ ผมเชื่อว่าคนไทยใจดีเยอะครั??
? แต่ละครั้งที่ผมไปขอยืนรับบ??
?ิจาคในเกมส์ ก็มีคนให้มาเยอะโดยไม่ได้หว??
?งผลตอบแทนใด ๆ เลย

ปล. ถ้ายังอยากอยู่กับเรา ขอความกรุณาให้คำพูดที่ส่อเ??
?ียด ถึงคนอื่นลด ๆ ลงบ้างนะครับ และเชื่อฟังผู้ดูแลบอร์ดไว้??
?้างครับ เตือนไปทีไรด่ากลับมาตลอดผม??
?็ได้รับเรื่องตลอดเหมือนกัน ไม่ว่าจะเด็กหรือผู้ใหญ่ จะเป็นสมาชิกเก่าหรือใหม่แค??
?ไหน การใช้คำพูดควรให้เกียติคนอ??
?่นบ้าง แล้วจะได้รับสิ่งดี ๆ กลับมาอีกมากครับ

ป่วยการคับ ยังไงเค้าก้อไม่เปลี่ยนความ??
?ิดของเค้า เพื่อนๆที่เข้ามาอ่านลองตรึ??
?ตรองดูนะคับว่าจริงมั๊ยไม่ต??
?องเชื่อพี่ atten มะต้องเชื่อ ITEMMONEY อ่านแล้วลองวิเคราะห์นิสนะค??
?บ ใครที่อยู่มาตั้งแต่บอร์ดเก??
?าช่วยวิจารด้วยคับ
สำหรับผม เคยมีความคิดที่สวนทางกับนา??
? ITEMMONEY นี่มาครั้งนึง เค้าก้อว่าผมซะ ฮิฮิ จิงๆผมก้อไม่ถือสานะคับ ในโลกแบบนี้มีคนแบบนี้เยอะ เพียงแต่สมเพสอะคับ

+Quote Post
เสมอกินเต็ม
โพสต์ 05/11/2008, 14:16
โพสต์ #35

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE
ได้แต่กูหลายตีนหน่อยนะไปกั??
?เป็นรถ กระบะเลยคนละครึ่งทางไหมลอง??
?น่อย

ลูกผู้ชายตัวจริง ไปกันเป็นรถกระบะ !!!

+Quote Post
teetyja
โพสต์ 05/11/2008, 14:21
โพสต์ #36

สังคม: 134
สมาชิกลำดับที่: 1,266

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(พอกันทีจบไม่มีตัวตนอีกแล้
วไม่มีน @ Nov 5 2008, 01:43 PM)
ได้แต่กูหลายตีนหน่อยนะไปกั??
?เป็นรถ กระบะเลยคนละครึ่งทางไหมลอง??
?น่อย

ลูกผู้ชายตัวจริง ไปกันเป็นรถกระบะ !!!

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

+Quote Post
mazazama
โพสต์ 05/11/2008, 14:22
โพสต์ #37

สมาชิกอาวุโส

สังคม: 1,440
สมาชิกลำดับที่: 4,697

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เสมอกินเต็ม @ Nov 5 2008, 02:16 PM) *

มันไม่ใช่รถกระบะหรอกครับ

มันนั่งรถซาเล้งไปมากกว่า

55+

+Quote Post
eGo
โพสต์ 05/11/2008, 14:37
โพสต์ #38

ตำแหน่ง: สมาชิก VIP.4
สังคม: 316
เข้าเมืองเมื่อ: 25/03/2008
สมาชิกลำดับที่: 6,151

หลายๆคนโพส์ไม่ตรงหัวข้อของ??
?ระทู้ซักเท่าไหร่เลยน่ะเนี๊??
?

ไม่เข้าข้างใคร แต่วิงวอนให้หยุดแต่เพียงเท??
?านี้เถอะ ไม่งั้นไม่จบ อย่าให้มันเลยเถิดต่อไปเลย ไม่ดีทุกฝ่ายน่ะ

สงครามน้ำลาย มีแต่สร้างความแตกแยก อย่าโต้เถียงกันเลย ไม่ต้องรอให้ใครหยุดก่อน ขอแค่เราไม่เริ่ม เราทุกคนไม่เริ่ม ปัญหาก็จะยุติ

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกที่ให้ค??
?ามร่วมมือครับ

คนรักสงบ

+Quote Post
นักรบดำ
โพสต์ 05/11/2008, 14:53
โพสต์ #39

Professional ygLight Bot

สังคม: 2,161
สมาชิกลำดับที่: 54

อ่านมาซะนานเลย - -"
ใจร่มๆ

+Quote Post
Vzero
โพสต์ 05/11/2008, 15:03
โพสต์ #40

สมาชิกรุ่นใหญ่

สังคม: 712
สมาชิกลำดับที่: 95

เด๋วขอไล่อ่านตั้งแต่หน้าแร??
?ก่อน อะไรจะดุเดือดป่านนั้น

+Quote Post
GreenTeaZA
โพสต์ 05/11/2008, 15:18
โพสต์ #41

สมาชิกรุ่นใหม่
*

สังคม: 33
สมาชิกลำดับที่: 4,450

ใจร่มๆๆๆ ค๊าปปปปปป

+Quote Post
HameR
โพสต์ 05/11/2008, 17:46
โพสต์ #42

สังคม: 269
เข้าเมืองเมื่อ: 26/07/2008
สมาชิกลำดับที่: 60,735

มันได้กลายพันธุ์ไปแล้ววววว??
?ววจากกระทู้แลกเอ็ม

จริงผมดูๆและที่ผ่านมานะ พี่ITEMMONEY ถึงเเม้เค้าจะชอบด่าว่าคนอื??
?นๆว่าโง่มั้งกระจอกมั้ง

แต่อีกหลายคำตอบของเค้าก้อช??
?วยเหลือเเละเเก้ปัญหาให้หลา??
?ๆคนได้

จริงๆแล้วการที่คนเราพูดตรง??
?นั้นมันไม่ผิดเเต่มันจะไม่เ??
?้าหูของคนหลายๆๆคน ทำไห้ผลออกมาเเบบที่เห็น

การประนีประนอมใช้ถ้อยคำที่??
?ังแล้วลื่นหูคุณว่ามันไม่ดี??
?ว่าหรอ การที่คุณบอกมาว่าคุณเก่งคุ??
?แน่ ใช่!!

ผมคงอาจไม่เถียงแต่..การที่ใช
้ลูกตะกั่วและฝ่าตีนเต็มรถกร
ะบะมันเป็นสิ่งที่ถูกแล้วห
รอ ถ้าคุณเกิดตายขึ้นมาล่ะ

พ่อ แม่ ลูกๆ และเมียคุณล่ะ?

พี่ATTENถ้าคำที่ พี่ITEMMONEYพูดว่าเจตนาที่มีมันเ??
?ิ่มเปลี่ยนมันคงจะหมายถึงเร??
?่องที่พี่รับบริจาคเง
ินเอ็มแลกพ้อยท์

และเอาไปขายต่อตามที่บอกเพร??
?ะได้มาในราคาถูกจึงไม่แปลกท??
?่จะขายในราคาถูกได้ด้วยแต่จ
ริงๆแล้วมันก้อสิทธิของพี่

และคนอื่นว่าจะยินดีบริจาคห??
?ือไม่

ปล. ผมน่ะนะไม่ชอบการประจบใคร...ถ??
?ามันไม่จำเป็นต่อชีวิตจริงๆ(?
??่อ เเม่ ครู อาจารย์ ย่า ผู้มีพระคุณมากๆ)

ผมน่ะพูดตรงเหมือนกันเเต่ก้??
?มักจะพยายามคิดก่อนพูดว่าไอ??
?คนที่ฟังน่ะมันจะเกลียดน้ำห
น้าเราไหมถ้าพูดออกไป

เเต่ผมเองก้อเปงคนที่มีอารม??
?์ขี้น้อยใจมาก จึงเข้าใจดีว่าคนที่โดนว่าน??
?ะมันรุ้สึกอย่างไร

เกิดเป็นคนมันยากนักถ้ายังม??
?บุญขอนิพานตามองค์สัมมาสัมพ??
?ทธเจ้า....

+Quote Post
โพสต์ 05/11/2008, 17:57
โพสต์ #43

ตำแหน่ง:
สังคม: 0
เข้าเมืองเมื่อ: --
สมาชิกลำดับที่: 0

ผมเซ็ตบอทไม่เป็นเลย อยากได้แบบสำเร็จรูปแล้วมาป??
?ับเองอะคับใครพอช่วยได้มั้ง

อยากเล่นจิงๆๆๆๆๆ ใครช่วยได้แอ๊ตเมล์ผมไว้หน่??
?ยนะคับ hamkung_zaa@hotmail.com

+Quote Post
nit01
โพสต์ 05/11/2008, 17:58
โพสต์ #44

สมาชิกรุ่นเล็ก
**

สังคม: 87
สมาชิกลำดับที่: 4,358

สัตว์โลกย่อมเป้นไปตามกรรม....(
ทำไรไว้แต่ก่อน ส่วนดีคือได้ดีส่วนเลวก้อได??
?เลวกลับ)
บุญ-บาปมานล้างกันไม่ได้ ตอนแรกอาจได้รับผลบุญก่อนแต??
?ยังไงสะส่วนบาปมานต้องวิ่งม??
?ทัน
อย่าคิดว่าทำดีแล้วบาปที่ทำ??
?านจะหาย เพียงแต่มานยังวิ่งไปตอบสนอ??
?ยังไม่ทัน
สันดอนนขุดได้แต่สันดานขุดไ??
?่ได้....
เอาน้ำใส่กระโหลกชะโงกดูเงา..
.(ง่ะ..หน้าตูเปงสงติงแบบนี้รึ??
?ี้..เอาเทอลองมั้งสิ อ้าว กำๆๆๆ
นี้แฟนตูกะหน้าสงติงเหมือนต??
?เลยรึนี้ เอ้านั้นเทอกะฉันเหมาะสมกาน??
?ีแระ)
อย่าๆๆๆ อย่ามาพุด อย่ามาสอน ตูรู้ ตูอยู่วงการนี้มานานแต่ถ้าย??
?งไม่หยุดเจอกานได้นะ ตูมีที่ซุกหัวนอนเยอะ

******ลำปางหนาวมากกกกกก******
สมควรแระ อาต ตัวแม่ต้องเจอ แบบนี้

+Quote Post
Mr_l3ooM
โพสต์ 05/11/2008, 18:16
โพสต์ #45

สังคม: 109
เข้าเมืองเมื่อ: 30/03/2008
สมาชิกลำดับที่: 13,016

ITEMMONEY ในที่สุดก้อโดนจนได้ อวดเก่ง !!

หัดเบาๆนิสัยลงบ้างนะ

+Quote Post
halls
โพสต์ 05/11/2008, 18:25
โพสต์ #46

สังคม: 525
เข้าเมืองเมื่อ: 25/03/2008
สมาชิกลำดับที่: 7,461

เหงถึงสภาพสังคมเลย

+Quote Post
Atten
โพสต์ 05/11/2008, 19:29
โพสต์ #47

Administrator

ตำแหน่ง: Root Admin
สังคม: 702
เข้าเมืองเมื่อ: 27/02/2008
สมาชิกลำดับที่: 1

นาย ITEMMONEY คงต้องอันเชิญออกไปละครับ เค้าเองบอกว่าจะออกไปตั้งแต??
?เมื่อคืน แต่ก็ยังพาลอยู่ ตั้งแต่เปิดเว็บทำบอทมา เป็นคนเดียวที่ได้พูดมากที่??
?ุดในถานะสมาชิกแล้วนะครับ แต่ไม่รู้สำนึกสักนิด แถมมาพาลใส่ทั้งผมและสมาชิก??
?ื่น ๆ อีก บอกว่าจะหยุดแล้วยังไม่หยุด??
?ลยต้องช่วยส่งครับ ก่อนที่เว็บบอร์ดจะเดือดไปม??
?กกว่านี้

+Quote Post
mazazama
โพสต์ 05/11/2008, 19:35
โพสต์ #48

เหอๆๆ

ไหนๆเค้าก๊ไปดีแล้ว

ไว้อาลัยซั๊ก 1 นาทีดีกว่า

อิอิ

+Quote Post
ลอดช่อง
โพสต์ 05/11/2008, 19:39
โพสต์ #49

สังคม: 604
เข้าเมืองเมื่อ: 14/07/2008
สมาชิกลำดับที่: 55,604

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม สาธุ

+Quote Post
อารายกันครับ
โพสต์ 05/11/2008, 19:39
โพสต์ #50

สังคม: 580
เข้าเมืองเมื่อ: 07/06/2008
สมาชิกลำดับที่: 42,440

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Atten @ Nov 5 2008, 07:29 PM) *
นาย ITEMMONEY คงต้องอันเชิญออกไปละครับ เค้าเองบอกว่าจะออกไปตั้งแต??
?เมื่อคืน แต่ก็ยังพาลอยู่ ตั้งแต่เปิดเว็บทำบอทมา เป็นคนเดียวที่ได้พูดมากที่??
?ุดในถานะสมาชิกแล้วนะครับ แต่ไม่รู้สำนึกสักนิด แถมมาพาลใส่ทั้งผมและสมาชิก??
?ื่น ๆ อีก บอกว่าจะหยุดแล้วยังไม่หยุด??
?ลยต้องช่วยส่งครับ ก่อนที่เว็บบอร์ดจะเดือดไปม??
?กกว่านี้

เยื่ยมไปเลยเพ่ มัน ต้องอย่างนี้ สิ

ตัดสินใจ เด็ดขาด มาก เยื่ยมเลยครับ

สลัดถ่วงทึ้ง ถีบกลิ้งไป ทำให้เราก้าวไว ไปให้ถึงสักวัน

+Quote Post
Vzero
โพสต์ 05/11/2008, 20:36
โพสต์ #51

สังคม: 712
สมาชิกลำดับที่: 95

เหตุการณ์สงบลงแล้ว

+Quote Post
เสมอกินเต็ม
โพสต์ 05/11/2008, 20:53
โพสต์ #52

ผมว่าเค้า ไม่เลิกง่ายๆ แน่ ระวังตัวไว้ตัวทุกคน
รู้สึกว่าจะประจำการที่ เมฆา น่ะ

+Quote Post
DEK-MUN.COM
โพสต์ 05/11/2008, 21:47
โพสต์ #53

ตำแหน่ง: สมาชิก VIP.2
สังคม: 2,013
สมาชิกลำดับที่: 312

เอาครับยังไงเขาก็คงกลับมาแ??
?่นอนด้วย user ใหม่แล้วปราบใหม่ครับ

+Quote Post
yulgangza555
โพสต์ 05/11/2008, 21:52
โพสต์ #54

สมาชิกรุ่นใหม่
*

สังคม: 27
เข้าเมืองเมื่อ: 18/09/2008
สมาชิกลำดับที่: 85,622

ของฟรีแลกเอ็ม

+Quote Post
nongkong93
โพสต์ 05/11/2008, 22:23
โพสต์ #55

ตำแหน่ง: สมาชิกทั่วไป
สังคม: 273
สมาชิกลำดับที่: 431

ทุกอย่างอยู่ในความพอดีครับ

+Quote Post
จอมกระบี่สะท้านฟ...
โพสต์ 05/11/2008, 22:58
โพสต์ #56

สังคม: 369
สมาชิกลำดับที่: 718

ต่อไปมันคงไปเกรียนไล่ล่าบอ??
?เป็นแน่แท้ ระวังตัวไว้นะทุกคน ใครทำอะไรมันจะได้อย่างนั้น

คนอย่างมันมีกินมีใช้ไม่ใช่??
?พราะบอทหรอ ยังมีหน้ามาด่าคนทำของทำมาห??
?กินของตัวเอง

นี่อ่ะนะคนดี พาลหาเรื่องชาวบ้านอีก อวดเก่ง ดูถูกชาวบ้าน คือสันดาน ของเขา

ต่อไปขอให้ชาว YGL รักกันมากๆนะครับ เราสู้ร่วมกัน เราไม่แบ่งฝ่ายกัน รักกันไว้ครับ

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมค??
?ับ

+Quote Post
mazazama
โพสต์ 05/11/2008, 23:38
โพสต์ #57

อย่างนี้ล่ะครับ

ต่างคนต่างความคิด

มาจากร้อยพ่อพันแม่ แต่ถ้าไม่ดูถูกกันก๊ไปกันได??
?ครับ

แต่ในกรณีที่คุณ ITEMMONEY ทำมันก๊เกินไป

ชอบตอบกระทู้เชิง ดูถูก ผู้ที่ไม่เข้าใจ

เอาเป็นว่าขอให้เค้าไปดีก๊แ??
?้วกันครับ

+Quote Post
ArtnacluB
โพสต์ 06/11/2008, 00:13
โพสต์ #58

สังคม: 588
สมาชิกลำดับที่: 9,963

QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Culife @ Nov 5 2008, 12:36 PM) *
อืม ผมก้อรู้สึกไม่ดีกับนาย ITEMMONEY มานานละ
คงไม่ต้องบอกว่าเพราะไร หลายๆคนคงรู้สึกแบบผม

ถ้าไม่บอก ผมนึกว่า เขาเป็นเจ้าของเวบนะเนี้ย dry.gif

ผมก็เหมือนคุณเลย อ่านหลายๆกระทู้แล้ว รู้สึกไม่พอใจเลย แต่ผมก็เงียบนะ คิดว่า ไม่ใช่เรา ก็เลย อ่านผ่านๆ ไป ไม่งั้น คงมีเรื่องเถียงกันยาว สุดท้าย คุณว่าใครจะยอมหนีละ ....... ถ้าไม่ใช่ผม 5555 ไม่งั้น เรื่องก็คงไม่จบ

ผมรู้ว่า เค้าทำดี เสียเวลา ทำ vdo clip 2วัน2คืน เพื่อให้คนไม่รู้ได้ใช้เป็น แต่คงคิดว่า 2วัน2คืน ของเค้าเนี่ย มีบุญคุณมากสำหรับคนที่ศึกษ??
?มั้ง พอมีคนมาถามอะไร ก็ตอบแบบ ที่เคยเห็นๆ ผ่านๆ มานั่นแหละ เบ่งเหมือนตัวเองเป็นเจ้าขอ??
?บอทเลย 55555

ขนาดพี่Atten เค้าทำบอทตอนธนูมา เป็นเดือนๆ หลับบ้าง ไม่หลับบ้าง ทำงานประจำเสร็จ ก็มาทำบอทต่อ เค้ายังไม่เคยบ่นเลย คิดดูแล้วกัน

+Quote Post
TheRun
โพสต์ 06/11/2008, 00:16
โพสต์ #59

สมาชิกระดับเทพ

สังคม: 420
สมาชิกลำดับที่: 282

ผมอ่านมาตั้งแต่ต้นวันแรกละ ว่าจะไม่โพสละนะ ไม่เคยง้อมันเลยว่ะ ผมเซ็ทบอทที่นี่เป็นหมดทุกอ??
?่าง กระทู้มันผมไม่เคยโหลดมาใช้??
?าบานให้ตายโหงได้ คุณต้องอ่านก่อนที่พี่Attenจะลบ
โำพสมันไป มีการสาปแช่งคนที่ใช้สคริปม??
?นแล้วไม่ขอบคุณมันด้วย ไม่ถูกชะตาตั้งแต่เข้ามาใหม??
?ๆละITEMMONEY มาตอนแรกชื่อ อาชีพขายเอ็ม พอไม่อยากจะเหลาเดี๋ยวมันจะ??
?เหลม หึหึ

ปล. ผมไม่เคยมีปัญหาอะไรกับใครท??
?้งนั้น ผมอยู่มาตั้งแต่รุ่นบอทวาปไ??
?้ร่วมทุกข์สุขมากับyglตลอด ที่ผมหายไปก็9-10เดือนเห็นจะได้ ถึงผมจะไม่เคยตั้งกระทู้ที่??
?ีประโยชน์แล้วปักหมุด แต่ก็ไม่เกรียนครับ ถ้าว่างๆก็จะโพสตอบคำถามให้ เอาใจช่วยพี่Attenทำถูกต้องแล้ว

+Quote Post
!!!...
โพสต์ 06/11/2008, 09:28
โพสต์ #60

ตำแหน่ง: สมาชิก VIP.3
สังคม: 1,449
สมาชิกลำดับที่: 129

เห้อ....

+Quote Post

3 หน้า V  < 1 2 3 >
Closed TopicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (ผู้มาเยือน 1 คน และ 0 อุ๊บอิ๊บ)
สมาชิก 0 คน คือ

แบบไม่ใช้การฟฟิค เวลาขณะนี้: 29/03/2024 - 02:45

Copyright ©2008 NakhonThai Games Network All rights reserved.