ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามเรื่องการหลอมอาวุธ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > รวมเรื่องเทคนิค
hidezeed
คือพวกวุดคลาด 1 2 3 เนี่ย
อัตตราหลอมมันเท่ากันไหม

คลาส 1 หลอม ไม่กี่ทีก็ได้แล้ว

พอคลาด 2 แหกไป 7 ก้อนติดหมดไป30ก่าเอ็ม เซ็งเป็ด
ZeBile
แล้วแต่ดวงครับ เราเชื่อว่าถ้าตีตอนที่คนน้??
?ยๆในเซิฟที่คนน้อยที่สุด จะติดง่าย
AntYtWentY
ดวงล้วน ๆ แหละ คับ
o0เทพทวนพิชิตสุริยันต์0o
แล้วแต่ดวงครับ
hidezeed
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(ZeBile @ Apr 5 2008, 01:35 AM) *
แล้วแต่ดวงครับ เราเชื่อว่าถ้าตีตอนที่คนน้??
?ยๆในเซิฟที่คนน้อยที่สุด จะติดง่าย

น่านแหละคับ ลงทุนย้ายห้องไปมาเลย

แล้วตกลง % ติดคลาส 1-2 มันเท่ากันไหม แบบพื้นๆ ยังมะได้คำตอบอะครับ
Krai2535
ดวง% ครับ
Arkisakumi
โฮ๊ะๆ เราก็ว่างั้น
cpfire
ดวงล้วนๆๆๆ บางวันตีติดรวด บางวันตีแหกรวด
สงสัยเจอสกิลโล้นคลั่ง อิอิอิ
Zantacross
ลองคิดดูถึง%สิครับ
สมมุติว่าตีบวก%50/50
โยนเหรียญหัวก้อยหัวติดก้อย??
?ม่ติด
เหมือนกับการตีบวกแหละครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.