ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ท่านคิดว่าจะอัพอาชีพนินจาอย่างไรมาแบ่งปันกันมั่งนะครับผม !
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
CyberLight
ท่านคิดว่าจะอัพอาชีพนินจาอ??
?่างไรมาแบ่งปันกันมั่งนะครั??
?ผม !!

คือผมพึ่งกะลังจะลเนอาชีพนิ??
?จาเป็นอาชีพแรกที่ผมจะเล่นอ??
?ครับผม

ไม่รู้จะอัพยังไงดีอะครับผม ช่วยแนะนํากันหน่อยละกันนะค??
?ับผม คือพึ่งเคยเล่นเปนครั้งแรกง??
?บ

ขอบคุณมากครับผม rolleyes.gif
อารายกันครับ
อยาก อัฟ ไร ก็อัฟ เหอะ

มันไม่มี อารายตาย ตัว

บอก ไม่ถุก เพราะยังไม่ได้ เล่น

อ่านในเวป โยวกัง แล้ว งง

ต้อง ลอง ผิด ถูก ก่อง
หวังจะเทพ
ไม่รู้จะอัพไร แต่รู้สึกว่านินจาจะมีบัพที??
?อาจจะเรียกได้ว่า โกงนิสๆ เพราะมีทั้งบัพหลบวิชา บัพลดพลังโจมวิชา หายตัว อย่างงี้อะ
bit_J
ใช่ครับ ผมก็ไม่ชอบอะไรที่มันตายตัว
๐Black๐Dragon๐
ที่นี่เลยครับ

http://games.nakhonthai.net/forums/index.php?showtopic=14440
ผมโพสไว้แล้ว
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.