ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นูเวล71อยากได้จารย์เวล100+อ่าคับT_T
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
ForkZaa
ผมเวล71แล้วยังมะมีจารเลยอ่าค
รับ ผมอยากมีอาจารเวล100+ สิดไครว่างช่วยสงเคราะทีครั??
?
(((อยู่อัสนีนะครับ))) sad.gif
benzyoza8369
ไม่มีใครอยากได้เวล 71 เป้นสิดหรอกงเค้าอยากได้กัน??
?วล10 ทั้งนั้น

เพราะ มานจาได้ เป็นศิษ รัดับ1 เร็วกว่า ถ้ารับเวล71 เป้นศิด กว่าจา

อันดับ1 คุนก็ต้องเวล เท่าไหร่แร้วอะ คิดดูจิ ขนาดเวล1 ก่าจาระดับ1

เวล65 อะครับ ผมว่า รับศิษ เองเรยดีก่า ^^
romza
ผมว่าช้าไปนะสำหรับ71 ได้ท่ามาก้อมะแรง ได้แต่ท่าครับ จริงๆแล้วควรมีตั้งแต่เวล10เล
ยครับจะดีสุด อย่างช้าก่อน35ครับ แล้วท่าและระดับศิษย์ก้อจะอ??
?พได้ง่ายด้วย สร้างตัวใหม่ดีกว่านะครับ ขอแนะนำ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.