ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นินจาอัพสกิลอะไรบ้าง
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
pk166277
ต้องอัพอะไรและไม่ต้องอัพอะ??
?รมั่งครับ

เพราะค่พิชิตเหลือน้อยเหลือ??
?กิน ผมอัพ บัฟ+โจมเวล 10 ไปสองอย่างแล้ว ต่อจากนี้จะอัพไรดี
อารายกันครับ
อยาก อัฟ บัฟ หาย ตัว นะ ไร้ประโยชน์
ไม่เหง มัน ทำ อาราย ได้ เลย
FookCom
ใช่ครับ ทำออกมาได้ห่วยมาก biggrin.gif ผมอัพแล้วอยากจะรีสกิลใหม่เ??
?ยอ่ะ รูสึกเสียดายค่าพิชิตมากครั??
? เกบไว้อัพ สกิลตอนเปลี่ยนคลาสเวล35จะดีก
ว่านะครับ
mama
อยากรู้ครับ..ว่าอัฟสกิวพลังป
รานอะไรนั้นอะครับอัฟอะไรถึง
จะดี
noomter
ตอนนี้เพิ่งเล่น เราอัพอันแรกอะ ไม่รู้เหมือนกาน
vanzboy
พี่ๆคับ สกิลโจมตีของนินจา เวล20 มานใช้ค่าพิชิดเท่าไหร่อ่า ?
จาได้เข้าเกมไปฝึก
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.