ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: วิธีการอัพวิชาพลังปราณ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
golfsongkhla01
วิธีอัพพลังปราณให้แรง
ตามที่ผมได้อ่านหนังสือYULGANGมา
วิธีการอัพพลังปราณให้แรงมี??
?ังนี้
สายนิจา
อัพจิตรวมสมาธิ
พลังคชสาร
หลบหลีบ
จิตเร้นกาย
และพลังปราณ
60
80
100
ทุกคนลองอัพตามนี้ดู
ผมเชื่อว่าจะตี้งแรงและหลบห??
?ีดีครับ
มีอะไร
เม้นตั้งไว้ได้
เด๋วมาตอบกลับ
ท่านชาย
อาชีพ นินจานี่ พอเวล เยอะ ๆ จะปาดาวกระจายได้รึเปล่าอ่า

*-----*
golfsongkhla01
การปาจักไม่มีจริงหลอกงับ
แค่เรื่องเล่ากันมา
มันก็เหมือนอาชีพอื่นๆนั้นล??
?
แต่นิจาใช้มีกถือสองข้าง
สรุปว่า
ปาจักในเวลมากๆ
ไม่มี
darkone1
ผมว่าร่ายรำอ่ะน่าจะดีนะครั??
?
เพราะมันพลังโจมตีโดยรวมแล้??
?มันจะสูงมากเลยครับ
Dr@Goni3Lue
มันคงไม่มีปาดาวหรอกคับ

มันเป็นนักรบนินจาน่ะ

เคยรู้มาว่า เป็นนักรบอยู่กันเป็นหน่อยเ??
?็กๆกลุ่ม ในการทำสงคราม

พวกนี้จะเป็นนินจาหลบซ้อนตา??
?ป่า ในสมรภูมิรบคับ พูดๆง่าย ซุ่มโจมตี

พวกนี้ไม่ใช่ดาวคับ ใช่แต่ดาบ กับมีด สรุป คือมันเป็นนักรบนินจา ไม่ใช่นินจาคับ อิอิ
แพน
สาย นินจา อย่าง ที่ บอก มา ผม ว่า เปง สาย บน เวที แน่ เลย หรือ PVP นั้น เอง huh.gif
masari
เป็นอย่างนี้นี้เอง

..............................................

รับเงินเอม เซฟ ดารา pm นะ
หรือโทร 086-6427727 พิษณุโลก
wedsieh
ผม บ้า อะ

ชอบ ไร พริ้วๆ อัด หมด อัด รำ ซะ เตม ที่ เลย

เรื่อง แรง ไม่ สน ถ้า มัน ตี ไม่ โดน เรา ซะ อย่าง อย่าไป กลัว

ว่า อย่าง ผม มะ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.