ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ขอ step อัพพลังปราณ นินจา ด้วยค้าบ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
Mr.J
ขอ step อัพพลังปราณ นินจา ด้วยค้าบ อัพแบบไหนขึ้นไว step ดี
mamiejang
แบบผม อัพ

1. พลังคชสาร 20
2. จิตรวม 20
3. จืตวายุพิโรธ 20
4. วายุท่องนภา 20
5. ผงพิษแพร่กระจาย 20
oxdieda2
อัพตามนี้คับ จะโกงมากมาย

1 ร่ายรำต่อเนื่อง 20
2 วายุท่องนภา 20
3 พลังคชสาร 20
4 จิตรวมสมาธิ 20
5 จิตวายุพิโรธ 20

พออัพเสร็จเราจะ ตีเร็ว ลบดี ตีแรงคับ
darkone1
ให้เน้นร่ายรำกับพลังคชสารน??
?ครับ
แล้วที่เหลือให้ลงจิตรวมกับ??
?ิตวายุได้เลยครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.