ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: สกิล วายุคลั่ง + ไร้ต้าน ลองกันหรือยัง
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
qnepiece
ตอนนี่ผม กำลังลอง ใช้บัพ ทั้งสอง ท่าพร้อมกัน

ผลจะเป็นไง แต่รู้ว่า มันเพิ่มหลบ 100% ให้ + พันรัว ๆ

เหอๆ คงสนุกน่าดู

ไว้เวล 70 จะใส่ชุดหลบให้อีกที (ตอนนี้กำลัง ออฟหลบ 10 ทั้งตัว)
Garo
70 ไปกันละงับ หลบไม่ไหวละผม โดนทีมีนอน...........แค่ชุด60ออฟหลบ ยังมีนอนแล้ววววววววววววว

มอนยิ่งเวลสูง โดนทีจุก........
lexkung
ผม ชุด 60 หลบ10ทั้งเซท ตีมอน 77 ไหว นะ ตอนนี้เวล 75 ขอบอกว่าให้เน้นอาวุธให้แรง??
?ว้ก่อนนะครับ ถ้าจะเล่นสายหลบ เพราะต้องตีให้มอนตายเร็วๆ ก่อนที่มันจะตีโดนเรา
qnepiece
เดี๋ยว เวล 70 ผมจะลองใส่ชุดหลบดูก่อนนะคร??
?บ ว่าเป็นยังไง

แต่ไง ตอนแรก เราเป็น VIP2 กลายเป็นสมาชิกทั่วไป สะง้าน อ่ะ
wonbin555
เวล60 กัน8+7 ผมไปมอน รอง80+แล้วคับ ได้เยอะกว่า
hamkungzaa
จาเล่นหลบหลีกแต่กลัว ตายบ่อย

ขอสอดแนมสักพักนะงับอิอิ
darkone1
หลบทั้งตัวแบบนี้พริ้วเลยนะ??
?รับ
lufee
สงสัยจะต้องเล่นกัน ดีกว่าแฮะ
nat2youPCoV1
ใช้ 2 สกิลนี้ เวลไว เทพไว โดนแบนไว
LOMO
อยาก เล่น ถึก ๆๆ เล่น ดาบ ดีกว่า ไหม

ขึ้น ชื่อ ว่า นินจา พริ้ว ไว หลบหลีด นั้น เเหละ คือ นินจา

darkone1
ยังไม่ได้ลองเลยครับ
BOattZaa
จาเล่นหลบหลีกแต่กลัว ตายบ่อย
อะ
famnakub
เดวจาลองเล่นหลบ
teeroKAMIKAsai
น่าหนุกแฮะ laugh.gif
•'KID'•
ถ้าเปิดบัฟเวล20จะเปลืองค่าพิ
ชิตม้าย
qnepiece
ผม ออฟไว้แล้ว ขา & แขน เวล 70 หลบ 10 +4

ตอนนี้เวล 69 แต่อยากใส่ หินธาตุ ลงไปใน ชุด ใส่หินธาตุไรดีอ่ะครับ

แนะนำ ผมหน่อย
teaza501
รวยกันจัง เค้าเวลไรก็ยัด 3 4 5
BooSNo
หลบก็ดีนะครับ
Lucifal
จากที่เคยเล่นบี่มา(โดนสอย(แบ
น)ไปเรียบร้อย โทษฐานไปบอททับที่พวกธนู หึหึ) ผมใส่สายผสมก็โอเคดีนะคับคื??
?ขากับเสื้อ หลบ10*4 เสื้อแถมธาตุลมไป 5 ขั้น กับขาหลบ10*4 แล้วแขน2ข้าง กัน8*4 ทั้งหมด +4 หมด ก็โอเคดีอะ หลบได้ ถึงโดนก็ไม่หนักหนามาก รอนินเวล60+ก่อนก็กะประยุกแบบ??
?ี้ละ ไงก็ลองดูละกันคับ wink.gif
momonmon
เหอๆ เวลไว โดนแบนไว - -" แล้วมีเทคนิกดีๆ ปล่อยแบบให้ไม่ค่อยโดนมั้งน??
? (ไม่ค่อยโดนนะ 55+)
fcukme
ไส่บาตร ตอนเช้า แล้ว ก้อ สวดมนต์ ก่อน นอน คับ wub.gif
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.