ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: คุ ย เ ฟื่ อ ง เ รื่ อ ง ห ม อ ห ม อ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพหมอ
What ?
ใครที่เล่นหมอ เพราะ อาราย กาน หรอ
ผมเล่น เพราะ สกิลมันแรงดี งิ+มันใจดี (ไม่โกรธ)
narin007
เล่นเพราะอยากฮิวงับ อิอิ
โอ๊ตนะคับ
หมอโหดมาก
AntYtWentY
สกิวหมอ แรงดี คับ เล่นไม่ยากด้วย laugh.gif
wssคกาewssคจัe
อยากเล่นฟมอเพราะว่าชอบฮิวล??
?ก็สกิวมันแรงอะงับผมมีหมอเว??
?65น่ะคับทำมะมีอาจารเวล104ม
ีสกิวอาจารด้วยงับผมระดับศิ??
?ย์1คับสกิวแรงโคตดเลยผมเอาท่?
??97-94-88เพื่อนๆอิจชามั้งใหมคับถ้าใ
ครอยากมีอาขารละก็หาไม่ยากเล
ยผมเล่นเซิบอัสณีน่ะคับใคร
อยากคุยกับผมแอดมาเลยkai_dargon@hotmail.c
omแอดมาน่ะคับเดียวคุยด้วยงับ
ไก่ตาฟาง
ชอบตอน ที่ หมอ ฮิล กับเกก อ่ะ เท่ดี
ma-ii_kawa-ii
เล่นหมอเพราะชีวิตจริงอยากเ??
?็นหมอค่ะ อยากให้คนในเกมเรียกเราว่าห??
?อ อิอิอิ บ้าเนาะ
palm
สกิวมันเเรงดี ดูเเล้วสวยดี
glllpat
เพราะๆๆๆๆๆๆ(อาไร) rolleyes.gif

เพราะมานใจดีไม่มีคลั่งถ้าใ??
?้มานคลั่งคงจาดี tongue.gif tongue.gif
[<{HK}>]
หมออ่อนกว่าทุกอาชีพ ถ้าสู้กับเวลเท่ากัน ของเหมือนกัน ลองมาแล้ว

เอาเวล1ทุกตัวไปสู้กัน กระบี่กับดาบตายตายพร้อมกัน
uPle
เราชอบเล่นหมอ เพราะหมอมีสเน่ห์ ชอบช่วยเหลือคนอื่นจ๊ะ
o0เทพทวนพิชิตสุริยันต์0o
เพราะหมอมีทั้งเกก ทั้งฮีล ตี้ไหนๆก็ขาดหมอไม่ได้
SwoLo
เรา ชอบดี อะ เเล้วก๊เปน อาชพเดียวที่เราเล่นเองด้วย นอกนั้น บอท หมด
wutguast
เล่นไปแล้ว แต่โดนแบนไปแล้ว เสียดายมากมาย sad.gif sad.gif sad.gif
AntYtWentY
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(ByOUI-OZ @ Mar 23 2008, 10:22 PM) *
หมออ่อนกว่าทุกอาชีพ ถ้าสู้กับเวลเท่ากัน ของเหมือนกัน ลองมาแล้ว

เอาเวล1ทุกตัวไปสู้กัน กระบี่กับดาบตายตายพร้อมกัน

คือว่า เวล 1 มันสู้กันได้ เหรอ คับ ผมไม่เคยลอง

หรือไป ที่ลาน คับ

เพราะ ผมลองตีกัน ดู แล้วมัน บอก ว่า ต้องเปลี่ยนคลาส 2 ก่อน ถึงจะตีกันได้ huh.gif
What ?
ช่ายๆ มัน PK กาน ไง หรือ ไป ทะเลแดนใต้ พาเวล1 ไปหรอ
krich2537
เราเล่นเพราะช่วยเพื่อน เพื่อนเรามีแต่ธนูอะ
๐Oกาบี่น้oeO๐
ชอบเล่นหมอเพราะ สามารถบู๊หรือฮิวก็ได้ ไม่มีหวั่นอิอิ ที่บอกว่าหมอใจดีอ่า อย่าคิดว่าใจดีเสมอไปนะ เจอคนบู๊ขอแต่โสมพวก70+ และมาขอหมอฮิลงะ รมเสียเป็นนะหมอง่ะ
b057063128
blink.gif [size="6"][/size][color="#0000FF"][/color]g]เล่นเพราะสนุกตีแรงและฮิว
ได้ใครก็ชอบหาตี้ง่ายที่สุด
ชอบเพื่อนเยอะดรอปไอเทมได้ข??
?งดีด้วย
darknight
หมอโคตโหดบอทนี่ดีมากๆ บิงมอลตายไวดี
หมอของเราเวล84นะ อัสนีห้อง2
wat
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(wat @ Apr 10 2008, 12:56 PM) *
ที่เล่นเพราะเวลแรกหมอยิงแร??
?ดี เก็บเวลง่ายด้วย
แล้วอีกอย่างหมออทำชายเวลร้??
?ยโคตรเทห์
แต่หลังๆมายิงไม่แรงเล้ยโคต??
?อ่อน
เลยเลิกเล่นละไม่รู้่ว่าคนค??
?ดเกมมันคิดยังไง
จอมเวทย์กลับยิงไม่แรง
คิดไรกานของมันว่ะ
cpfire
ไม่ใช่เป็นคนที่เล่นหมอมาตั??
?งแต่แรก
ตัวแรกที่เล่นคือดาบ
ตัวที่สองเป็นกระบี่
ตัวที่สามคือหมอ
แล้วเล่นหมอมันรุ่งสุด
เพื่อนเยอะมากมายตอนก่อนที่??
?ิดต่อทันใจของระบบมานจะเน่า
ตอนนี้ยังเล่นหมออยู่เพื่อเ??
?ื่อนเพราะมันไม่ค่อยเล่นหมอ??
?ัน
ก็แค่นี้แหละ
หุหุ
GU_MA_LIAE
ขอรูปเชทบอทหมอปารตี้ที่งับ++
+++++++++++++ฮิลไงงง
Hiiro
เกกเอง ลุยเอง อีกอย่างหมอน่ารักแต่ โหด *-*
NewRider
เล่นเพราะอยากเล่นครับ
Arkisakumi
อยากเล่นเพราะ มันโหดดี
l2aIsT-
ฮาจิงๆ

เพาะมันไม่โกรธ

แหะๆๆๆ

โดนๆ

*-*
FatdoG16
หมอ เปง อาชีพ ยิงมอนตายไวสุด *-*
Zantacross
มันเกกได้น่ะครับแล้วอีกอย่??
?ง
ผมเคยได้ขอเกกหมดๆใจโฉดหลาย??
?คน
เค้าก็เดินไปก็ไม่สนใจเลยพอ??
?ามเค้าไป
เค้าก็ถามว่าไรพอผมขอเกกเค้??
?ก็วิ่งไปเลย
ที่เล่นเพราะว่าจะได้ช่วยคน??
?ื่นไม่ให้เหมือนอย่างผมงัย
ใครจะเอาเกกก็มาขอได้ครับผม??
?ยู่อัสนีอ่ะ
ห้อง2หมอทำมะ
ส่วนใหญ่ว่างๆไม่มีไรทำก็จะ??
?ปเกกให้คนนู้นทีคนนี้ที
เห็นใครเกกให้คนอื่นบ่อยๆก็??
?ักได้ครับผมชื่อซานนะ
แต่ตัวละครไม่บอกขออุบไว้แห??
?ๆ
•องค์หญิงเซโอ•
หมอ โหดดีคร่า ชอบ
ZeBile
ชอบที่วิชามันสวยดีนะ ชุดตอนหลังๆก็พอใช้ได้ เล่นตัวผู้หญิง อิอิ
ถงโคว่เอ๋อร์
ตอนแรกเราเล่น บี่

เพื่อนเรามานเล่นหมอ

แต่ไปๆมาๆ เรากลับไปเล่นหมอ

แล้วมานไปเล่นทวนซะงั้นอ่า

เคยกลับไปเล่นบี่ แต่สุดท้ายไม่รอด

ทามตายวันละ6ครั้ง(ครั้งละ1-5เปอ)

สุดท้ายกะเล่นหมอ หมอฮิลได้

เกกได้ ยิงได้ แถมเวลาฮิลโปรได้ด้วย
bee_suju
หมอยิงแรงดีออก

ลองอาวุด ออฟเหมือนกัน บี่กะหมอ หมอแรงกว่าเยอะเลย

เลือดก้อเยอกว่าแต่น้อยกว่า??
?าบ

ชอบหมอจัง

แต่เสีย 2 อยย่าง ไม่คลั่งกะ รวมวิชาม่าได้

หมอเปนอาชีพที่เทพงิฮิวก้อไ??
?้เกกก้อได้ อุอุ

ชอบๆๆๆ
FatdoG16
ยิงมอนไว

สังคมดี

ยิงเองเกบเองได้สบาย

สกิลแรง

ชุดเท่

tongue.gif หมอทำมะนะ เอิ๊ก
xtra
พี่บอทมีกานเทซื้อยาเองมะคั??
?ผมตายบ่อยมากเลยอะคับ
Asakura Hao
ไม่รู้เหมือนกัน บอกไม่ถูก ตัวแรกที่เล่นผมเริ่มเล่นกร??
?บี่

แต่ไม่รู้ทำไมหมอจิงกลายมาเ??
?็ฯตัวหลักซะงั้น

แสดงว่าหมอต้องมีสเน่ห์อะไร??
?ักอย่างที่ดึงดูดให้อยากเล่??
?
tid_din
ช๊อบชอบ หลังๆ โหดมั๊กๆ biggrin.gif biggrin.gif
ayumijung
เราก้ชอบเพราะมานยิงแรง ถึงแม้จะไม่ถึกเหมือนชาวบ้า??
?เค้าก้อตาม พิชิต กิ้วๆๆๆ
kim_junly
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(What ? @ Mar 23 2008, 11:06 AM) *
ใครที่เล่นหมอ เพราะ อาราย กาน หรอ
ผมเล่น เพราะ สกิลมันแรงดี งิ+มันใจดี (ไม่โกรธ)

blink.gif อยากบอกว่าหมออะเทพไม่หยุดท??
?ามีของดีๆๆไช้ ohmy.gif
Lyvun
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(SwoLo @ Mar 24 2008, 01:23 AM) *
เรา ชอบดี อะ เเล้วก๊เปน อาชพเดียวที่เราเล่นเองด้วย นอกนั้น บอท หมด

เหมือนกันเลย อิอิ *-*
tumcoms
มานเทพ เพาะ ได้ ใส่ บอเก๊ก อ่า 5555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555+
BarbieGirl
หมอ น่ารักไง เหมือนจะเก่งด้วย
God_Of_Devil
หมอมานน่ารักดีค่ะ >w< เหะๆ
kiejung7
ดัน

กระทู้เก่า
อาเฮียหลี
ชอบหมอ เพราะตอนตี้ ตั้งฮิวแล้วแล้วไปหลับ อิอิ
Ter
[color="#0000FF"][/color]ชอบเพราะสกิลมานแรงดี สวยด้วย แต่เสียดายน่าจามรโกรธม่างยิงทีกระจุย..............รักหมอคับ
[size="3"][/size] tongue.gif tongue.gif laugh.gif tongue.gif
toa27951
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Asakura Hao @ 04/05/2008, 21:13) *
ไม่รู้เหมือนกัน บอกไม่ถูก ตัวแรกที่เล่นผมเริ่มเล่นกร??
?บี่

แต่ไม่รู้ทำไมหมอจิงกลายมาเ??
?็ฯตัวหลักซะงั้น

แสดงว่าหมอต้องมีสเน่ห์อะไร??
?ักอย่างที่ดึงดูดให้อยากเล่??
?
ใช้เลยครับหมออะใจดีมีเกก มีฮิว ยิงก็แรงถ้า(ไม้+ดีนะ)แถมมีเสน่ห์ตรงไม่โกรธ หมอนี้แหละอาชีพในดวงใจผมละ laugh.gif
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.