ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: คัยโปรๆ มาบอกทีคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
fcukme
ตอนนี้ เวล 59 อ่ะ คร้าบ อัพ
คชสาร 20
ร่ายรำ 20
จิตรวม 20
จิตวายุ20
แล้วอ่ะ ครับ ต่อไป อัพไร ต่อ หรอคับ วายุท่องนพา หรอ ช่วยบอกที คับ หรือไม่ตายจู่โจม= =
deekarb
ต่อวายุเลย หลบกระจาย แน่ๆ
natza12345
ท่องวายุคับเพราะจะทำให้หลบ??
?ีขึ้นจะได้ไม่เปลืองค่ายา
ถึงแม้จะไม่ใช่สายหลบ
แต่ตัวเราสายหลบเอาไปลุยแดน??
?ต้ตีไปประมาณ4-7ตัวปั๊มทีนึงอ่าน่ะแต่ทีนึง?
??ระมาณ450ตอนนี้เวล68เก็บงูอสรพ??
?ษ
fcukme
เวล 60 แล้วง่ะ เหลือ อยู่ 4 พ้อย ลง อะไร ดี คร้าบบ
fcukme
จะลง ร่ายรำ หรือ ไม้ ตายจู่โจมดี คิดไม่ออกเลย T^T
zap90100
อัพ หลบ ครับผม
เพราะผมอัพอยู่
@ น้ o J นั n จ้ ๅ @
ผม อัดลง หลบก่อน

แล้วก้ ไปอัด พิษผง ครับ
Garo
ไม้ตายไม่ต้องอัพ กาก....ไปวายุงับ แล้วพิดผงต่อเยย.......
kidtherob
ก้อคงวายุตามพี่ๆ เขา หลบดีแต่ไม่ทิ้งกัน น่าจะเวริค ครับ สู้ๆๆๆ
nmbthai
อัพหลบไปเลยคับ พริ้วไหวดังสายน้ำ
kiejung7
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(nmbthai @ 26/02/2009, 21:54) *
อัพหลบไปเลยคับ พริ้วไหวดังสายน้ำ
016782567
ถ้าอัพท่องนภามันหลบของวิชา??
?่าวอ่ะบอกทีจะได้อัพ
brite2537
อัฟท่องก้ได้
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.