ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: สายกระบวนท่าและลีลา
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
Dear'z
อยากทราบว่า
สายกระบวนท่าและลีลา

ควรออฟชุด เซทกันหรือเซทหลบหลีก
ควรออฟอาวุธ โจมตีหรือรุนแรง

ขอบคุณมากนะ
^^
mokiji2009
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Dear'z @ 31/12/2008, 03:38) *
อยากทราบว่า
สายกระบวนท่าและลีลา

ควรออฟชุด เซทกันหรือเซทหลบหลีก
ควรออฟอาวุธ โจมตีหรือรุนแรง

ขอบคุณมากนะ
^^

ความคิดผมนะก็เล่นสายกันดีก??
?่าเพราะว่าสายหลบหลบดีก็จิง??
?ต่โดนทีคาดว่าน่าจะมากกว่า2
00+ส่วนอาวุธควรออฟเป็นโจมนะค??
?บเพราะว่ารุนแรงมันแทบจะไม่??
?ีผลอะไรเลยครับ
darksun
ผมชอบสายหลบ แล้วก้อไปเป็นตี้ๆละ3-4ตัวครับหลบสบาย อิอิ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.