ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: อาชีพ นินจา บอท ที่ไหนจะถึง อัพเร็ว ( กระทุ้ ที่ตั้งไปเมื่อวานไม่เอาแล้วนะ)
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
darkfoce09
อาชีพ นินจา บอท ที่ไหนจะถึง อัพเร็ว
บอกหน่อยนะ ให้ทุกคนที่เล่น นินจารู้ด้วย เราเวล 40 rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif
nid2509
มันขึ้นอยู่กับว่าคุณอึดแค่??
?หน เวล40ตีมนุษย์แขนยักษ์ก็ได้ อยากอัพเร็วก็ไปโจนไฟเลยค่ะ
darkfoce09
ขอบคุณครับ ที่ บอก มาบอก
nnnnnn2000
แล้วแต่
micoxxx
มันขึ้นอยู่กับของอย่างว่าแ??
?ละคับถ้าของดีก็บอทที่โหดๆไ??
?้
darkfoce09
เรา เล่น นินจา เชฟ พิชิต ใครเล่น พิชิต มั้ง ครับ
darkfoce09
ตอน เรา เวล 45 แล้ว นะ จะบอทที่ไหนที่ ดีครับ

บอกหน่อย นะ ครับ
+I3iO+
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(darkfoce09 @ 02/01/2009, 21:52) *
ตอน เรา เวล 45 แล้ว นะ จะบอทที่ไหนที่ ดีครับ

บอกหน่อย นะ ครับ

หอชั้น 2 50 ค่อยไป ป่าใผ่

หอชั้น 3 ไม่แนะนำ ทำเควชได้ อย่าเก็บไม่คุ้ม มอนค่อนข้างแม่นยำ และ รุมเยอะ หลบ 300 รุม 7-8 ไม่ไหว ๆ T____T
darkfoce09
ขอบคุณครับ ผม ที่มาบอกล
wink.gif wink.gif wink.gif wink.gif wink.gif
oXSOo
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(darkfoce09 @ 02/01/2009, 13:12) *
เรา เล่น นินจา เชฟ พิชิต ใครเล่น พิชิต มั้ง ครับ

ผมเล่น พิชิตครับ

แล้วบอกวิธีบอทนะ

ผมเเปลี่ยนคราส35แล้วไปแขนโต

เสด38-39ก็ไปกระทะกับนิ้วเหล็ก

40ก็ไปจำไม่ได้มอนชื่ออะไรแต่
รู้ว่าเวล45

เวล45แล้วก็ลงดันหออายุยืน

50ก็ไป ป่าไผ่กว้าง

ปล. ของก็ต้องokด้วยนะ

ผมใช่ชุด40จนตอนนี้จะ60ยังไม่ไ?
??้ใช่ชุด50เลย

โดน100+

เหนื่อย ...
darkfoce09
เราเวล 50 แล้ว นะ ตี ไหน ดีได้ เรา ตีป่าไผ่
แล้ว ตายเร็ว laugh.gif laugh.gif laugh.gif

ตัวเราเซพ พิชิต ชื่อ ๐นิโจซ่านะ๐
oXSOo
ของดี ตีป่าไผ่

ของไม่ดีก็ไม่รู้อะครับ เพราะป่าไผ่ผมโดน 100+ แล้ว

ผมชื่อ oXSOo งิงิ อยู่ทำมะ...
predza555
บอทไหนก็ได้มั้งนะ

ผมว่านินจามาเป็นสายบอทอยู่??
?ล้วอะ

บอทดีมากเลย

ดีกว่าทุกอาชีพอะ
thecoco
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(darkfoce09 @ 02/01/2009, 13:12) *

ผมก้อเล่นพิชิต ครับ นินจาหรอ ครับเวล45 ไปลง ดันชั้น 2 ไปหาจุดคนน้อย ใช้บัฟ โจมตึไวเอาครับ เอาแบนว่า มอน รุมตัว ไม่รุมตัว
+I3iO+
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(oXSOo @ 05/01/2009, 20:18) *
ของดี ตีป่าไผ่

ของไม่ดีก็ไม่รู้อะครับ เพราะป่าไผ่ผมโดน 100+ แล้ว

ผมชื่อ oXSOo งิงิ อยู่ทำมะ...

ผมก็ตีป่าใผ่ครับ ชื่อไม่บอกนะกลัว แนะนำลบชื่อด้วยครับ = =*
darkfoce09
OK ครับ จะดูนะ ขอบคุณครับ
มีมาบอกนะ ครับ

บายๆๆๆๆ laugh.gif laugh.gif
aomnarakss
ไปเลยครับป่าแดนใต้ถ้าบ่อตา??
?เสีย
darkfoce09
วันเด็ก เสาร์ ทุกๆคน จะไปเที่ยวไหนกัน บอกเรา บ้างนะ เราไม่รู้จะไป
เที่ยวไหน หรือว่าใครจะทำอะไรก็บอกด้ว??
?ล่ะ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.