ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ผมซื้อ@-cashเติมเอาบอทเซิฟ6มีสิดโดนแบนป่าวคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
fgksdgop
เสียวๆๆๆ บอท อสรพิด ตรง พ่อค้า -- - wink.gif

ถ้าเหมือน แรกนาร๊อก ก้ดี air time อิอิ ไม่แบน

ละ ผมเล่น นิน อัพ ร่าย รำ 20 เลยดีป่าวคับ

หรืออัพ จิตเร้นกาย 20 ดี

อันไหนดีกว่ากาน สาย Mix
แงแง
บอทที่ไหนๆก็โดนแบนทั้งนั้น??
?หละครับ แล้วเเต่ดวง
SixtySix
จีเอมเห็น ก็โดนแบนหมดแหละ คร๊าฟฟฟ
807933209
จิงครับ
nnnnnn2000
ไช้โนหมดแหละ
xxxkung
ไม่จิงงับGMมันไม่เคยมาดูอยู่
แล้ว มานมาปีละครั่งอะงับ
ถ้าโดนแบนส่วนมากเพราะโดน คนถ่ายอะงับ
แต่เซิพ6เกรียนๆมานมะเติมแคส?
??าถ่ายบอทหรอกงับ
ป.ล.แถมนิสนึงGM=Graen Master=เกรียนมาสเตอร์
555555555555555
mazazama
แล้วจาบอกทำไมล่ะว่าบอทตรงไ??
?น

เดี๋ยวก๊โดนหรอก dry.gif dry.gif
kimhyongjun
เซิฟ6GMน้อย
GM *Graen Master=เกรียนมาสเตอร์ 555+
ปลอดภัยหน่อย
man28cm
ถูกครับ โดนแบนหมด เพราะมันผิดกฏ แต่เล่นห้อง6 อาจจะมีโอกาสโดนน้อยกว่า ห้อง ธรรมดา หน่อยๆครับ
openox
ผมใช้ยัน *2 10วัน อยุ่ห้อง 6 ตอนนี้เวล 69 แล้วยังไม่เจอไรเลยคับ นอกจากมอน กับตัวนินบอทผมเอง -..-
KIDKUNG
ไงไงถ้าเจอ ก้อแบนล่ะคับ ทุกเซริฟ
BooSNo
เจอ กะ คง ไม่รอด

-..-
sabparod
ไม่ได้ต่าง กันเลยครับ ส่วนมา ก็เจอ ถ่ายรูป กะอัด vdo ส่ง มัน คอนเฟิร์ม ไรไม่ได้

แต่ อย่าไปทับที่ทับทางเขาละกัน
125457212
พิชิตกิล วายุทะมิน.........

โดนเวล100บวก 5 - 6 ตัวแหนะ

ของเวอร์ๆทั้งนั้น

ห้อง6 บัคตรงต้นไม้อ่ะ

ใครเป็นคนถ่ายจะไปเตะมันเลย
kiejung7
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(125457212 @ 19/02/2009, 21:35) *
พิชิตกิล วายุทะมิน.........

โดนเวล100บวก 5 - 6 ตัวแหนะ

ของเวอร์ๆทั้งนั้น

ห้อง6 บัคตรงต้นไม้อ่ะ

ใครเป็นคนถ่ายจะไปเตะมันเลย

บัคก็โดนถ่ายง่ายดิ เหอะๆ
aekgohome
อยากรู้ ว่าถ้าGMเจอ ตัว เรา เเล้วเขาจะรู้ได้ไงว่าเราบอ??
?ช่วยตอบที อยากรู้มากๆ

จากเด็ก ตาดำๆ
26101011
เติมเยอะเติมน้อยยังไงก็โดน??
?ับ

ห้อง6ผมโดนเวล102มา3ตัวแระงับ

เติมเอแครสตลอดเพราะอัก*2อะงั

(ไม่ได้บัคด้วยน้า)ตี้3ตัวหมอ??
?ม่ฮิวช่วยตีตลอด

ไม่ได้ดูไปครึ่งชม. หายวับไปเลย
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.