ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ++วิธีอัพปราณ ฉบับ สายบอท(เทพ)++
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
หน้า: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ChuN RuK TuR
อยากเล่นินจาจังอ่ะ แต่ตอนนี้ม่ะมีตัง

ลบนู(เวล77)แล้วเล่นใหม่จะดีไห?
??เน้อ -*-
patpoom
สุดยอดเลยๆๆๆๆๆกะลังหาพอดี
คลีโอพัตรา
ทุกท่านคราบ ผมขอถามนิส1นะคราบ ปราน60 ที่ชื่อว่าพิษผงกระจาย (เพิ่มระยะเวลาในการติดสถานะ?
??ุกสถานะ)

มันเพิ่มการติดอะไรหรอคราบ ช่วยอธิบายไห้ระเอียดหน่อยค??
?าบ

คือตอนนี้นูผมเวล63 คชสาร20 วายุท่องนภา20 จิตรวมสมาธิ20 จิตวายุพิโรธ20 ร่ายรำ10 พิษผงกระจายยังมะออฟ

แล้วปรานนี้กับร่ายรำ ควรออฟไรดีคราบ
คลีโอพัตรา
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(คลีโอพัตรา @ 16/02/2009, 23:56) *
ทุกท่านคราบ ผมขอถามนิส1นะคราบ ปราน60 ที่ชื่อว่าพิษผงกระจาย (เพิ่มระยะเวลาในการติดสถานะ?
??ุกสถานะ)

มันเพิ่มการติดอะไรหรอคราบ ช่วยอธิบายไห้ระเอียดหน่อยค??
?าบ

คือตอนนี้นูผมเวล63 คชสาร20 วายุท่องนภา20 จิตรวมสมาธิ20 จิตวายุพิโรธ20 ร่ายรำ10 พิษผงกระจายยังมะออฟ

แล้วปรานนี้กับร่ายรำ ควรออฟไรดีคราบ

ไครรู้ช่วยตอบทีคราบ
brite2537
ใจจ้า
KIDKUNG
ผมเน้น สายหลบ แต่พออัพหมดก้อคงเหมือนกัน
คลีโอพัตรา
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(คลีโอพัตรา @ 16/02/2009, 23:56) *
??ุกสถานะ)

?าบ

ไครรู้ตอบทีงาบ
IInFeRnoZ
ขอบคุณมากๆเลย

เล่นเปงหล่ะ
Grace Hizaki
ว่าแต่...มันก็ผลของสกิลมันได??
?ไม่หมดทุกตัวเคยลองมาละ

เพราะถ้าเริ่มปล่อยตีช่วงแร??
?ๆมันจะยังไม่มีลูกแก้วมันจะ??
?ม่เห็นผลของสกิล

หลังๆเริ่มจะมีลูกแก้วให้ใช??
?บ้าง แล้วพอลูกแก้วหมดก็เหมือนเด??
?ม

มันจะวนไปมาง่ะ แต่ถ้าบอทมันดูดลูกแก้วได้น??
? แหล่มเลย

จะได้เวลาใช้สกิลจะติดสถานะ??
?ุกตัว ว่างั้นป่าวคับ

ตีธรรมดาไม่ต้องใช้สกิลดีตร??
?พกยาได้เยอะดี

ผมว่างั้นนะ ผมชอบแบบพกยาเยอะๆอยู่ได้นา??
?ดี

ในความคิดผม แล้วแต่ความคิดของแต่ละคนคั??
?
iNTelliGeNT
-.-"
Winoy_LoveLove
ดีจาง น่าสนใจดิ มิมิ rolleyes.gif
aekgohome
กาม กาม กาม กาม กาม ผม อัฟ ผิด ง่า ทาม งาย ดี *-----------------------------------------------------*
iNTelliGeNT
สำหรับคนเน้น ร่ายรำ ให้ออฟวุด - รุนแรง
สำหรับคนเน้น โจมวิชา ให้ออฟ - โจมวิ +8 Up!
สำหรับคนเน้น จิตรวม กับ ร่ายรำ - โจมตี (บอทโหด!!)
MiNiz
laugh.gif laugh.gif เยี่ยมไปเล๊ ย ยย
nattawnt
ขอบมากเลยนะครับ
โอปอ
กรีสสส
เกิดมาเพื่อบอทเจงท่าน
::llMll::
เปิดวิชาเวล 55 ไปแล้วอ่า แย่จาง sad.gif
photoscalendar
ขอบคุณหลายๆเด้อครับบบเด้อ
ball056056
ขอบใจนะทีบอกใช้แล้วดีจริงๆ??
? biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif smile.gif
pla
ขอบคุณมั่กๆๆ เลยค่า laugh.gif

จาได้เอาไปใช้ในบอท บอทของเราจาได้เกบเวลเรวขึ้??
? อิอิ tongue.gif
MaxZa3344
ขอบคุณมาก
Rebuke
แหล่มเรย rolleyes.gif
lnwธนูนนท์คุง
thank uu
ท่านชาย
สุดยอดจริง ๆ ครับ
Dark night
สุดยอดมากเลย ครับ
iNTelliGeNT
สำหรับคนเน้น ร่ายรำ ให้อัพร่ายรำ แทนจิตรวมได้คับ แต่ต้อง อัพ คชสารให้ครบ 20ก่อน ^^
sorakit41930
ผิดแล้วจ้า ถ้าอัพร่ายรำกับจิตรวมจะแย่??
?กันติด ไม่ดีเลยขอบอกต้องเอาอย่างใ??
?อย่างนึง

ปล. อ้างอิงจากCM bbs yulgang
bas007
จัยคับ
Dark night
เจ๋ง ครับ
IInFeRnoZ
ขอบคุณมากๆเลยครับ

คนดีในสังคม

อิอิ
wayulnw
ขอบคุณมากค้าบพี่น้อง
kiejung7
อยากถามว่า

ร่ายรำไม่ต้องอัพช่ายม่ะ

ถ้าสายจิตรรวมอ่ะ
pigmoodoo
ขอบคุณมากมายเลยครับ laugh.gif
MaxZa3344
ขอคุณ ครับ
m3591055
สุดยอดเลยค๊าฟฟ ขอบคุนมากค๊าฟฟฟฟ
notpoket
thank you
BooSNo
*0*.....*0*
..
0
yamahamiozr
แล่มเลยครับ ขอมูลดีสุดยอด ครับ ขอบคุนมากๆๆ
bas007
คุนคับ
direngrey
ใจนะครับ
boyzanarak
ขอบใจมั๊กๆๆๆคร๊าฟ
anupongking
ขอบคุนคร๊าบบบบบบบบบบบบบ
beerpepo
มีประโยชน์มากเลยคับ ดีดี ohmy.gif ohmy.gif
satispi
ขอบคุณคับ
dido402
แหล่มครับนาย
นักรบขย่มเต้า
ok แต้ง กิ้ว
JAKKAJEE
ขอบคุณมาก นะค๊า
Adiabatic
ขอบคุณมาก ครับ มีประโยชน์มากๆ เลย คับ ผม

หน้า จะ ปัก มุด อิอิ

เปนกำลัง ใจให้ คับ สำหรับบอดนี้

รัก YGL หุหุ
ทาราคูมะ
ขอบคุณมากครับ ผมอ่านข่าวมาว่า นินจาเป็นสายที่เก็บตังรวย ผมจึงสนใจขอบคุณมากครับ
udomphong
ขอบคุนครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.