ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ~"DeaTH NoTE"~ ฉบับฮาๆ เอามาให้อ่านคลายเครียด ^^
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
iNTelliGeNT
กระทู้นี่จะรวมการ์ตูนเดธโน??
?ตฉบับล้อเลียนครับ อย่าลืมอ่านคำเตือนด้วยน่ะค??
?ับ

***คำเตือนสำหรับผู้ที่เข้ากร??
?ทู้นี้*** สำหรับผู้ที่ชอบเดธโน้ตมากเ??
?็นพิเศษโปรดระวัง เพราะไลท์หรือLที่คุณชอบอาจจ?
??เสียภาพพจน์ก็ได้ อาจมีเนื้อหา ภาพ การใช้ภาษาพ่อขุนรามคำแหง คำพูดที่หยาบไม่สุภาพ โปรดใช้วิจารณ์ญาณในการอ่าน และอย่ามาว่าผมว่าใช้ภาษาไม??
?ดีต่อเยาวชนแล้วกันเพราะว่า??
?ันเป็นของมันอยู่แล้ว เพราะฉะนั้นทำใจแล้วนั่งอ่า??
?ให้หัวเราะซะเพราะผมสร้างขึ??
?นเพื่องานนี้โดยเฉพาะ

DeathNote ตอน เจลลดไข้ CoolFever

ต่อข้างล่าง
v
v
v
iNTelliGeNT
^
^
ต่อจากข้างบน

iNTelliGeNT
DeathNote ตอน ย่ำมั่วๆ (พวกพลการ์ตูน)

iNTelliGeNT
DeathNote ตอน ใช่เดทโน๊ตหรือเปล่าวะเนี่ย??
?ย ???

DeathNote ตอน คนเก่งฟ้าประทาน

iNTelliGeNT
DeathNote ตอน ดวล Pokemon

iNTelliGeNT
DeathNote ตอน Yagami = I-am-a-gay

iNTelliGeNT
DeathNote ตอน กรณีศึกษา การรับ มัตสึดะ

มีต่อข้างล่าง
v
v
v
iNTelliGeNT
^
^
^
ต่อจากด้านบน

iNTelliGeNT
DeathNote ตอน ธรรมมะ

...เอามาให้อ่านหนุกๆครับ จะได้ไม่เครียด biggrin.gif
iNTelliGeNT
สำหรับคนที่เน็ตช้า อาจจะโหลดนานนิดหน่อย
เพราะผม ลงภาพไว้เยอะพอสมควร ^^

อ่านให้สนุกนะคร้าบ >>ขอบคุนคับ<<
SwoLo
สู้ๆๆๆ ให้กำลังใจ
Rattong
มีซะทุกเรื่องเลย laugh.gif
mazazama
อ่านแล้วฮาดีครับ ^^

ตอนสุดท้ายให้ข้อคิดที่ดีมา??
?เลย

ถ้ามีอีกก๊ลงมาให้อ่านอีกนะ??
?รับ biggrin.gif biggrin.gif
kong1324
ขอบคุณครับ
4827777
ใจ จ๊ะ

เยอะได้โล้ เลย กิกิ

ขอบคุณ ที่ เอา อะไร ตลกๆมาให้ แก้เครียด
korningzung
ตลก วะ แจ็ว จริง เพ่ มี อีก มะ
angellyn
ยอดเยี่ยมมม .. มากกก

เอาอีก เอาอีก เอาอีก
tikonelove
555....ฮ่าได้จัยจิงๆ laugh.gif
korningzung
ฮาครับ ท่าน เมื่อวาน แวะ เข้า มาอ่านไปนิดส์เดียวเอง

วันนี้ มาอ่าน จบแล้ว ฮาดี มีอีก ก็ จัด มา นะ ครับ

tongue.gif tongue.gif tongue.gif

=================================================================

ดูการ์ตูนครับหลากหลายเรื่อ??
?ครับ เชิญ คลิกเลยครับ

=================================================================
UmOoN
..ผม มี ตอนน ด้วย ครับ
dsonline
laugh.gif มันมากเลย อยากได้อีกอ่ะครับ
iGyAREQrO
ขาดไป1ตอนคือ how to swim
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.