ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ปัญหาเกี่ยวกับเกมส์ nROSE
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
น้องมอส
คือเข้าเกมส์ไปแล้ว LogIN ไปแลวจ้า

จากนั้น มันจะขึ้นหน้ามาให้เลือก เซิฟเวอร์ หลัก กับ เซิฟเวอร์ย่อย

ซึ่งเซิฟเวอร์หลัก คือ Nakhonthai แต่เซิฟเวอร์ย่อย ไม่มีไรเลย

ยังงี้ จะเข้าเล่นเกมส์ยังงัยง่ะ - -*

ช่วยตอบหน่อยน๊าจ๊า ๆ ....

(ปล. หรือเครื่องเรามีปัญหาอะไรอ??
?กละ - -*)
011779521
เราก็เล่นไม่ได้ sad.gif
น้องมอส
แล้วทำยังงัยง่ะ TT*

อยากเล่นมาตั้งแต่วันศุกร์แล้วง่า

แต่เล่นไม่ได้ ผู้รู้มาตอบหน่อย จ๊า ขอร้องง ล่ะ
น้องมอส
ตอบหน่อยจ้า
ผู้รู้ง่ะ

ช่วยหน่อยน้า ปัญหาจากคนตา ดำๆ ง๊า ๆๆ
น้องมอส
ไม่มีใครรู้เลยหรอ เนี่ยย !!~
gungsakab
เย้ย ไมผมยังเล่นได้อยู่เลยอะ วันศุกร์ เวล 8 แล้ว - -*
น้องมอส
คือเรา เข้าเกมส์ไปแล้ว

แล้วไปเจอล๊อคอิน ล๊อคอินแล้ว

มีเซิฟเวอร์หลัก กะ เซิฟเวอร์ย่อย

เซิฟเวอร์หลักมันมี Nakhonthai แล้ว ก็นอกนั้น ก็ไม่มีอะไรอีกเลยเข้าเล่นก??
?ไม่ได้ ง่ะ

ใครรู้วิธีแก้ช่วยบอกหน่อยน??
?า ขอร้องล่ะ
gungsakab
เด๋วผมลองเข้าตอนนี้เลยดีกว??
?า
ถ้าเข้าได้จะมาบอกครับ
gungsakab
เข้าได้ปกติครับ ตรงเซิฟเวอร์ย่อยอะครับที่เ??
?ียนว่า closebeta (ว่าง) อะครับ นั่นแหละคือ ซาเนลครับ ดับเบิลคลิกแล้วเข้าเกมส์ได??
?เลยครับ
เพมื่อกี้ผมลองเข้าเล่นดูก็??
?ล่นได้ครับ วันที่ 1 ก.พ. 52 เวลา 10.19 เข้าได้ปกติครับ ไปเล่นมาเวล 10 ละ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.