ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ผลิการผลิตของ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ nROSE > คุยสารพัดเรื่อง
terd
ไม่ทราบว่า ตอนนี้ผลิตของ ทุกชนิดไม่ได้เลยหรือป่าว
แล้ว มันจะผลิต ได้หรือไม่ ครับ
จะได้ไปเล่นตัวอื่นก่อน ครับ
prostong
งง อ่า! คิคิ
Atten
หลังจากที่แก้บัคไปแล้ว ก็ผลิตได้นะครับ ผมลองผลิตยา กับระเบิดละ ใช้งานได้ครับ การผลิตต้องเรียนสกิลของสาย??
?ิลเลอร์ก่อนครับ
narin007
ขอบคุงคาบ
terd
ได้ละ ครับ ขอบคุณ ครับ
มีของสงสัยอีก นิดหน่อย ครับ
คือ ของบางอย่างจะหาซื้อตามร้าน ไม่ อยากทราบว่า มอน ตัวไหน
ที่มันดรอป มั่งหรอครับ
โจรพันหน้า
ผลิตระเบิดที่ละ 500 ได้ประมาณ 1 เวล ตอนนี้ 35 แย้ว

เอาระเบิดไปปาต่อ ได้มาอีก 2 เวล ผลิตใหม่ทำไปอย่างนี้ไปเรื่??
?ยๆเดี๋ยวก็ เวล 100 ครับ
pethoho
^^ "
jommondon
ระเบิดต้องอับไรมั้งอะของดิ??
?ลอ อะ บอกทีจิ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.