ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นินจา เราอัฟถูก ปะ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
aekgohome
ผมอัฟร่ายรำ20

หลบหลีก20

กำลังจะอัฟ จิตรวมสมาทิ

เพราะจะเล่นสายคริ อยากถามว่าผมอัฟถูกปะคับ
0854678390
ถ้าสายตีแรงอัพจิตรวม แล้วก็ปราณเวล10(จำชื่อมะได้)
aekgohome
ขอบคุง คับสำหรับ ความคิดเห็น
bas007
อับอันเพิ่มพลังโจมตีดีก่าน??
?
DAvaz
ไม่อัพ1 ละ พลังโจมตีเพิ่มขึ้นนะ
aekgohome
กำกำ มั่วๆละตัวผม เน่า เเน่เยย
pupukung
angry.gif อัพไรก้ได้คับแต่มันอยู่ที่ใจ angry.gif
MeLceDez
ของผมอัพอย่างงี้นะ ..

รำ 20 > เพิ่มพลังโจมตี 20 > จิตรวม 20
MeLceDez
อัพไรก็อัพไปเถอะคับ มันอยู่ที่เรามากกว่า
olypoo
ลืมอัพโจมตีขั้นต่ำรึเปล่าค??
?บ?? พลัคชสารนะ (ปรานช่องแรกเลย)
ถ้ายังไม่อัพก็รีบอัพนะ เพราะมันจะช่วยให้ตีแรงขึ้น??
?ั้งตีธรรมดา รายรำ และเมื่อติดจิตรวม
และก็ให้อัพปราน "จิตวายุพิโรธ" ด้วยนะคับ เพราะจะทำให้เมื่อติดจิตรวม??
?มาธิจะตีแรงขึ้น
KIDKUNG
คชสารก่อนจิ เพราะสายคริ อัพรำทีหลังนะผมว่า
bombomsa12
แล้วถ้าใส่อาวุธไม่ดีอะครับ??
?ีผลอะไรรึป่าวครับ
THE_OFF
ใช่ครับ สายคร ร่ายรำ อัพตอน พ้อยเหลือ เอา

ขอผม สายบู้ น่ะ

1.ร่ายรำ
2.ท่องวายุ
3.คชสาร
4.จิตรวายุพิโรด
5.จิตรรวมสมาิธิ

ถูกไม่ถูกไม่รู้ แต่ อัพ เพราะความชอบส่วนตัว น่ะ ครับ
aekgohome
อาวุท ผม พลังจ้าว 15*4+4 พิษ4 เเต่มัน ก้อคริ บ่อย นะ

สุดท้าย อัฟ ไร ก้อได้ อยู่ ที่ ใจ อย่าง ที่คุน pupukunq ดีสุด
brite2537
ผมยังไม่รู้เลยถูกป่าวอะอัฟ??
?ั้ว
iNTelliGeNT
สายคริก้อ
คชสาร20 > จิตรวม20 > จิตวายุพิโรจ20(เพิ่มพลังโจมข??
?งจิตรวม)
oXSOo
ที่แน่ๆ บอทควรอัพร่ายรำไปก่อนเป้นอ??
?นดับแรกเลย

จากนั้นอัพไรก้ได เวลจะไวมาก .

ถ้าหากไม่อัพร่ายรำคุณจะพาด??
?รไปบ้างอย่าง

...
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.