ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ผมสงสัย เรื่อง เข้าห้อง 10ไม่ได้ ผมก็เป็น สมาชิห สนับ สนุน
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
loveyou
ผม เป็นไรไม่รู้เข้าห้อง10 ไม่ได้ ผมก็ เป็น VIP1 แต่ขอไม่ได้
ใครรู้ช่วยทีครับ บอกทีนะครับ ขอคุณ ครับๆ
ประมุขสามมาร
ซื้อยันต์*2ยังละทั่น
TheRun
ต้องมียันประกาศิต ครับ ไม่มียันมันจะให้เข้าหรอ เอิ๊กๆ
Rossoneri
ต้องมียันคูณ2ก่อนนะครับถึงจ?
??เข้าได้ แล้วนายเข้าที่ไหนอ่ะ ถ้าเป็นวังเย็นเข้าห้อง10 ไม่ได้นะครับ
NongLove
อย่ากดยัน*2 ในบอทนะ *-*
AntYtWentY
ถ้ามี ยันแล้ว ยังเข้าไม่ได้ อีก

ผมว่า ตัวท่าน น่าจะอยู่ที่ วังเย็น คับ

เพราะ เข้า วังเย็นห้อง 10 ไม่ได้ คับ
VooDoo
ขอเดาว่าเจ้าของกระทู้ เข้าใจอะไรผิดบางอย่าง

ไปสมัคร VIP1 เพราะคิดว่า สมัครแล้ว เข้าห้อง 10 ได้ โดยไม่ต้องใช้ยันต์

เพราะไปอ่านคุณสมบัติของ VIP 1 ผิด

เข้าได้ 10 ID

เดาว่างั้น

เอวังด้วยประการฉะนี้
สมาชิกชั่วคราว
สงสัย จะเข้าจัยผิดนั่นแหละมั้ง คิดว่า VIP แล้วเข้าห้อง10 ได้เลย โดยไม่ต้องใช้ยัน คงคิดว่า เสียเงินครั้งเดียวมาสมัคVIP แล้วจะไม่ต้องเสียเงินมาซื้??
? คิดผิดละท่าน
UmOoN
.. คำถามเก่าจิงๆ
Arkisakumi
ฉะง้านนนนนนนนนนน
UmOoN
..
zbankz
อ่านะท่าน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.