ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ขอโปรแกรมเกมส์โยกัง จิงๆ หน่อยคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > รวมเรื่องเทคนิค
นักเรียนดีเด่น
แอดเข้ามาช่วยหน่อยครับ เนตเร็ว 2 เมกครับ โหลดมา 4 วันล่ะยังไม่ได้เลย ในเวปอ่ะ หลุดตลอดเลย เซ็ง
ถึงว่าคนเล่นน้อยคนใหม่ๆ ไม่ค่อยเข้ามาเล่นเลยสงสัยโ??
?ลดเกมสืยาก อิอิ...

ขอบคุงครับ
check2374
ใช้โปรแกรม Flashget โหลดเอาสิครับ เวลาโหลดอยู่หรือหลุดมันจะ่??
?ใหม่ได้
๏กรูซ่าร์๏
ตามนั้นงับ ใช้อีกโปรแกรม คือ บิต งับ
sAnG
แล้วจะตั้งทำไมต้อง 2 กะทู้อะครับมันรกบอรด์นะ
bankzaaaa
ตอนนี้เปงปัญหาของเกมyulgangที่โ?
??ลดเกมไม่ได้คับ(GMบอกรอประมาณ1
อาทิตย์)
นักรบดำ
AS มานจาให้เราเสียตัง ซื้อแผ่น งัย
หาเงิน อีกทางนึง
aoodza
มีเวอร์ชั่นเก่าไหมล่ะ ลงได้ โหลดแพทอีกแปบ ก็ได้เล่นแล้ว
pairakfasai3
เมลล์อะไรละครับผมจะส่งไปให??
?จะเอาแอดมานะpai_m16@hotmail.comเดี๋ยวส่?
??ไปให้

อาณาจักรจ๊กยั่งยื่น1หมื่นปี.
..............................................
ช่าย IDM ช่วยโหลดครับ โหลดมาได้แต่ แยกไฟล์ไม่ได้มานบอกว่า มี บางไฟล์ Error โทรไปถาม call center เขาตอบได้ดีมากเลย
เขาว่าไฟล์ที่เราโหลดมามีบา??
?ไฟล Error หัยโหลดใหม่แต่อย่าใช้โปรแก??
?มช่วย (ขนาดช่ายยังหลุดเลย) บอกเขาว่าเคยแล้วโหลดมา 3-4 วันแล้ว
เขาเงียบ เหอๆ บอกว่าเนตอาจไม่นิ่ง....(อยากจะ
บอกเหลือเกินว่า ความเร็ว 2 เมก แถมยังปล่อยบอทวันล่ะ เกือบ 10 ตัว) อีกอย่างเวลาโหลดปิด
บอทหมดยังโหลดไม่ได้เลย สรุปว่าเนตเราเน่าจิงป่าวง่??
?หรือ มานมั่ว เช็ง (เด๋วเลิกเล่นมาบอทอย่างเดีย?
??เลยฝากความหวังที่ พีตี10 อย่างเดียว อิอิ)
เด่วจะลอง

อีกอย่างขอโทษที่ตั้ง 2 กระทู้ (แบบจัยร้อนนะ แฟนเขาอยากเล่นง่ะ เดียวมานจะฆ่าเอาได้ สงสัยจะลงแดงแล้ว อิอิ)
oสูsทิศใต้
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(sAnG @ May 14 2008, 06:15 PM) *
แล้วจะตั้งทำไมต้อง 2 กะทู้อะครับมันรกบอรด์นะ

แก้ไขลายเซ้นด้วยคับยาวไปคั??
?
oสูsทิศใต้
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(pairakfasai3 @ May 14 2008, 07:46 PM) *
เมลล์อะไรละครับผมจะส่งไปให??
?จะเอาแอดมานะpai_m16@hotmail.comเดี๋ยวส่?
??ไปให้
แก้ไขลายเซ้นด้วยคับ

อาณาจักรจ๊กยั่งยื่น1หมื่นปี.
..............................................
โหลดได้แล้ว ครับ ขอบคุงที่เป้งกำลังจัย แจ้งลบได้เลยครับกระทู้นี้.....
...
nung2550
ใช่โปรแกรมช่วยดาวโหลดอ่ะคั??
?

ของยี่ห้อไหนก็ดีหมดละ

โหลดถึงไหนมันก็กลับมาได้สบ??
?ย laugh.gif
๏คuกaาJ๏
พยายามอักครั้ง mellow.gif mellow.gif mellow.gif
Zantacross
จะเอาก็แอ๊ดมา
ผมมีเวอร์ชั่น5.04
z_zenzan99@hotmail.com
รอจนกว่าผมจะออนแล้วกันส่วน??
?หญ่วันหยุดออนทั้งวันไม่ออน??
?ือไม่ว่าง
ไปเที่ยว
ที่ผมไม่แอ๊ดคือเพราะว่าผมไ??
?่ได้ขออยากได้จริง
ก็ต้องเข้ามาเช๊คกระทู้ตัวเ??
?งครับ wink.gif
เด็ก-บ้า-เกมส์
เราใช้ FlashGet โหลด Client ได้ อิอิ
kittipongbig
Flashget โหลดจากไหนอ่าครับ ช่วยบอกที โหลดแพทโยกังชอบเด้ง
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2014 Invision Power Services, Inc.