ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: เบื่อพวกหน้าด้านจัง
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ nROSE > คุยสารพัดเรื่อง
yuji007
คือสกิลกองไฟอะคับปรับให้มี??
?ลแค่สมาชิกในปาร์ตี้ได้ไหม ส่วนตัวผมจะเล่น2ไอดี มิวบัฟกับมิวเวท จะก่อกองไฟแล้วเวล เเต่มีบางคนกลับมาอาศัยกองไ??
?ส่วนมากจะเป็นโซล ซึ่งผมก้อไม่หวงหรอก แต่มันไม่มีความเกรงใจกับบ้??
?งเลย ใช้สกิลหมู่ลากมาตีที่กองไฟ??
?ะงั้น แล้วผมจะไปตีตัวไหนละคับท่า??
? พอผมย้ายที่มันก้อตามมาย้าย??
?ีก พอผมว่ามันไปหน่อยก้อหาว่าง??
? เเล้วที่มันทำตัวหน้าด้านๆแ??
?บนั้นทำไมมันไม่รู้จักคิดเล??
? ยังไงผมก้อขอลองเสนอ เรื่องการปรับสกิลกองไฟให้ม??
?ผลแค่สมาชิกในปาร์ตี้เท่านั??
?น
คับ
ToPPinG
ผมก้อโดนแบบนี้แหล่ะ อาศัยไฟก้อไม่ได้ว่าไรหรอก แต่แจมนี่สิ

พอบอกให้ไปที่อื่น กลายเป็นว่าเรา งก ไฟ ซะงั้น
DAvaz
555
นักรบขย่มเต้า
เวงกำ - -*

ผมหั้ยพี่ในกิลพาเวล มะเดือดร้อน คริคริ คัยเจอทักหน่อยนะงัฟ

NutZa หรือ Nutza
RESCUE28
เวงกำจิง
kong1324
numpu&ning
วิธีแก้คือก็ตี้กันเลยค่ะ หรือไม่ก็ขอให้เขาไป ถ้าเรื่องแค่นี้ต้องเปลี่ยน??
?ปงปาตี้งานมันจะเยอะสำหรับพ??
?่จีเอมน่ะค่ะ
ooGEToo
ถึงขนาดไม่เกรงใจกันเลยคนที??
?จ่องจะเอาเปรียบมีเยอะซะจริ??
?
momay26
ปรกติของ มนุษย์
Pr!nCe
พี่เมย์ นานแย้วนิ ครับ T-T
ปายอินเลิฟ
ทำใจครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.