ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: +10 +9ทำเอง
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
หน้า: 1, 2
songjune
songjune
•๏PuPuKunG๏•
ทำไห้ผมบ้างจิ ^^"

(แนะนำแนวทางการเล่นนินจา ที่ควรรู้) ^^"

Class 1-3

ปราณ = ร่ายรำ 20 / คชสาร 20 / วายุท่องนภา 20 / จิตรวมสมาธิ 20 / จิตวายุพิโรธ 20 / พิษผงกระจาย 20

อาวุธ = ออฟโจมตี 15*4+ อะรัยก้ได้ (นินจามีปราน จิตรวมสมาธิ ถ้าออฟมีดโจมตี จะแรงกว่ามีดออฟรุนแรง และจะช่วยเพิ่มความแรงในการ??
?ิดสถานะเลือดไหล)

ธาตุ = พิษ (พิษ จะช่วยเพิ่มความแรงในการติด??
?ถานะ)

ยุทธภัณฑ์ = ออฟหลบ 10*4+ อะรัยก้ได้ (นินจาสายหลบไม่เน้นไปทางถึก แต่ถ้าถึกหน่อยก้ดีจะได้โดน??
?บาขึ้น)

ปล. ควรแบ่งเวลาเรียน และการเล่นเกมส์ไห้เหมาะสม ^^"

kenchin001
งามแต้ๆๆๆหนอ
Mario`MaoGaw
ฝากทำด้วยครับ.......อิอิ
เคนเทพ
แจ่ม มีสูตรการ + มะมาแบ่งการหน่อย
ทำบ้าง ๆๆ = ="

(แนะนำแนวทางการเล่นนินจา ที่ควรรู้) ^^"

Class 1-3

ปราณ = ร่ายรำ 20 / คชสาร 20 / วายุท่องนภา 20 / จิตรวมสมาธิ 20 / จิตวายุพิโรธ 20 / พิษผงกระจาย 20

อาวุธ = ออฟโจมตี 15*4+ อะรัยก้ได้ (นินจามีปราน จิตรวมสมาธิ ถ้าออฟมีดโจมตี จะแรงกว่ามีดออฟรุนแรง และจะช่วยเพิ่มความแรงในการ??

ธาตุ = พิษ (พิษ จะช่วยเพิ่มความแรงในการติด??
?ถานะ)

ยุทธภัณฑ์ = ออฟหลบ 10*4+ อะรัยก้ได้ (นินจาสายหลบไม่เน้นไปทางถึก แต่ถ้าถึกหน่อยก้ดีจะได้โดน??
?บาขึ้น)

ปล. ควรแบ่งเวลาเรียน และการเล่นเกมส์ไห้เหมาะสม ^^"

nutpear2
หมฃดตังไปเท่าไรอ่ะคับ

ขอข้อมูลหน่อยคับ
bas007
ขอได้ม่ะ
yamahamiozr
สุดยอดครับ ดีๆๆ laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif
-^0^-

Class 1-3

?ถานะ)

?บาขึ้น)

RESCUE28
ทำไปได้
songjune
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(nutpear2 @ 14/04/2009, 10:18) *
หมฃดตังไปเท่าไรอ่ะคับ

ขอข้อมูลหน่อยคับ

ใช้ข้ามไปอันละ2ใบ+ยัน20+คุมหลอ
ม4+สำนักหลอม4+ห้อง06-คร๊าฟ
songjune
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(•๏PuPuKunG๏• @ 13/04/2009, 23:51) *
ทำไห้ผมบ้างจิ ^^"

Class 1-3

?ถานะ)

?บาขึ้น)

ทำไรหรอ มันแร้วแต่ดวงคร๊าฟ
songjune
l3abyFace
โหดมากมายเรยขอรับ

จัeเย็u
แหล่มๆ
crazyglz
เอาไป ลง ในกระทู้ โยกัง หัวข้อ แบบว่าอยากโชว์ ด้วยเลย ครับ ดังแน่ อิอิ

เทพๆๆ ยินดีด้วย ครับ
นักรบขย่มเต้า
*0*
:^:aRin:^:
เดี่ยว นี้ มะ ค่อย ได้ บอท ละ แมร่ง เนต TOT โครต ห่วย เลย เล่น ไป ก้ หลุด เซง วะ อยาก จะ เทพ แต่ ก้ ยัง มะ เทพ
songjune
songjune
เงียบจัง
momonumz
อยากได้เทพห่านฟ้าจัง ราคาประมาณเท่าไรคับ
songjune
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(momonumz @ 18/04/2009, 16:52) *
อยากได้เทพห่านฟ้าจัง ราคาประมาณเท่าไรคับ

นายเล่นเซิฟไรหรอ
qewzaa
หน้าจะมี ยันข้าม ธาตุ อิอิ
zapboy

ค้าง หลัง ทำไง อะครับ
4827777
งามไส้ ผม ใส่ แค่ +9 เอง -.-

+10 สำหรับ เท๊พ เท่านั้น
songjune
sunzaa
เทพจังไอ้เรา+8ก้อหรูละ
จัeเย็u
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(sunzaa @ 20/04/2009, 10:12) *
เทพจังไอ้เรา+8ก้อหรูละ

ได้ไส่ +7 เปงบุญผม แล้ว
♣๏‼♥HeRo♥
พระเยซู
P๋r่o๊f๎eํs๊s๋i๎o๎n๊a้l์zํ
^^
songjune
sunzaa
หุหุ
songjune
เทพมรณะแห่งมายาจันทราพิชิต
ง่าทำไปได้
songjune
DevilLittle
เทพเรียกพี่
songjune
♣๏‼♥HeRo♥
พระเจ้า
songjune
brite2537
เหอะๆๆๆ

หมดไปหลายอะดิ
sawinprunch
เท่ไปเลย

อิอิ rolleyes.gif
OJenosukeJunG
ข้าม ตอน + เท่าไหร่ นั้น ผม ยัน 25% ยัง แหก อนาต เงิน หมด

๏สว€มั่€จริงoย่าหยิ่งน่ะน้oง สว€กว่าน้oงพี่ทำท้oงมาแล้ว๏
songjune
aoatza
บอกด้วยนะวิธีทำไงเราจะได้ไ??
?ทำบ้าง 55+
neverkikindy
ท่านคือผู้ผลิตไอเท็มคู่แข่??
?โล้น
teerazak001
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เคนเทพ @ 14/04/2009, 06:53) *
แจ่ม มีสูตรการ + มะมาแบ่งการหน่อย

ผมมีสูตรครับ คือ เตรียมเงินจริงปามานหมื่นขึ??
?นไปซื้อแคลช แล้วจาได้ตามรูปครับผม สูตรนี้ไม่หวง ใช้ดีช่วยบอกต่อด้วย rolleyes.gif rolleyes.gif
yamahamiozr
สุดๆๆเลยครับ +10 blink.gif blink.gif blink.gif blink.gif blink.gif blink.gif
joezero
ผมหมดข้ามไป 6 ใบได้แค่+5 เหอๆ ดีสุดที่ติดคือ+8
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.