ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: 1-100 ฉบับจมไมค์ !
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
หน้า: 1, 2, 3, 4
retooo
เจ๋งนะ

แต่ไวไปป่าว
Sarang_Hea
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

เดียวจะลองทำดูนะงับ กิกิ
jasmine1900
*0* เร็วมากมาย
xxxccc
http://games.nakhonthai.net/forums/index.php?showtopic=47639
เอามาให้อ่าน ไม่รู้ จขกท ทำจริงเปล่า แก้ตัวด่วน
007jaa
อะไร จะโหด ถึงขนาด นี้

หวาดดี จ้า

คOม|ม้uใxด้วE น: ครับ http://bossassboss.hi5.com ขอบคุณ มากนะ ครับ < : )

ลมเพ-ลมพัด - มาลีฮวนน่า | > ผม ชอบ วง มาลีฮวนน่า ครับ
เทพมรณะแห่งมายาจันทราพิชิต
หามีดc4ไม่ได้เยย
0879533
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(openox @ 17/04/2009, 01:11) *
80+ ต้องออฟกันครับ เพราะโดยปกติเราก็หลบ 400+ มอนก็ตีไม่ค่อยโดนแล้ว

แต่มอนตีแรงขึ้น งั้นเราก็มาอุดรูที่รั่วของ??
?ินจาโดนออฟเซ็ตกันครับ แต่แค่กัน 8 พอครับไม่เปลือง

ปล. มอน 80+ ต่อให้หลบ 2000+ ถ้าโดนคริทีนุง ก็ร้องครับ และคริหลบไม่พ้นครับ โดนทุกดอก

ใช่ครับอันนี้เห็นด้วยครับ
maxcrai01
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(retooo @ 17/05/2009, 08:19) *
เจ๋งนะ

แต่ไวไปป่าว

ไม่ไวเลยนิครับช้าไปวะด้วยซ??
?ำ

คติของนินจา

ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้

ผมเกบสบายๆเลยแต่เกบมอนช้าไ??
?หน่อย

รอ80จะได้เกบมันโหดขึ้น
openox
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(maxcrai01 @ 16/05/2009, 23:10) *
เจ้าของทู้ยังอยู่ปะเนี่ย

ถามไรหน่อย 75 ผมเกบหุบเขาคุนว่าดีปะ

คือคนมันน้อยดีอะ คนเยอะกลัวโดนแอบถ่าย

หลบก็หลบสบายดีนะยาเปลืองนิ??
?หน่อย

EXPได้พอๆกับหมาป่าหิมะ แต่เงินได้เยอะกว่าเท่าตัว

แล้วของก็ดอปของ90ด้วย

แล้วอีกเรื่อง80 ถ้าผมใส่เซตผสมได้ปะ

ใส่กันกับ ปอก2 เกาะ1 แล้วก็หลบ ใส่กับชุด1กับเท้า1

มันจะพอไปได้หรือเปล่าจะมีผ??
?อะไรไหม เพราะซื้อของมาแล้ว

เพื่อนผมลองเซ็ตผสม หลบ กับ เลือด

ใช้ได้ดีแต่ข้อเสียคือ เปลืองเลือดอย่างมากครับ เพราะโดนแรงมาก ๆ

ตีไม่ถึง 15 นาที ก็ต้องกลับไปซื้อยาอะคับ เพราะหมด - -a
MasterMost
จัดไปอย่าให้เสีย
lewds
แหล่มเลยเจ้า
tuck
สุดยอดมาก
potzazaz
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(maxcrai01 @ 17/05/2009, 23:40) *
ไม่ไวเลยนิครับช้าไปวะด้วยซ??
?ำ

คติของนินจา

ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้

ผมเกบสบายๆเลยแต่เกบมอนช้าไ??
?หน่อย

รอ80จะได้เกบมันโหดขึ้น

อ่าผมเคยเจอนาย
satispi
เวล 90 ใช้ กัน 8 หมดได้มั้ยคับ

หรือ ชุด กัน 10 + แขน รองเท้า กัน 8

กัน 10 หายากจิงๆ + แพง

หรือว่าต้อง เซ็ตกัน 10 เท่านั้น
wayulnw
ก็ดีนะคับแต่จาคุ้มหรอ
สู้เล่นเลื่อยๆเอามันส์ๆดีก??
?่าไหมคับ
lovenick
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(openox @ 16/04/2009, 06:43) *
นินจา ฉบับ อธรรม

เข้าเรื่อง !

เลเวล 1 บอทยันเลเวล 5 แล้วไปทำเควสประมุขฮอนบัล เพื่อเอายา 2 แสน

บอทต่อจนเลเวล 10 ทำเควสเปลี่ยนอาชีพ

...

เลเวล 10 ใส่มีดท็อปร้าน 15*4+2-4 ชุดเลเวล 10+4-5

เลเวล 10 ตีโจรป่า ยันเลเวล 30 แล้วไปตีเสือที่ พรรคสามมาร

ปล.เกราะ 15-25+2-4 , ใช้บัพตีเร็ว

...

เปลี่ยน C2 ใส่มีดท็อปร้าน 15*4+2-4 ตีเสือจนเลเวล 40 แล้วใส่ชุด 40 ออฟหลบ 10*4+2-4

เลเวล 40 ไปตี โจรป่าตัวเขียว ยันเลเวล 50 ก็ย้ายไปตี งู ที่พรรคอสรพิษ ยันเลเวล 60

ปล.เกราะ 45 ออฟ กัน8*2+2-4 , ใช้บัพตีเร็ว + หลบ*2 ตอนเลเวล 50-60

...

เปลี่ยน C3 ใส่มีดท็อป 15*4+2-4 ชุด 60 ออฟหลบ 10*4+2-4

เลเวล 60 ไป ตีโจรเหิรฟ้า ยันเลเวล 70 แล้วย้ายไปตีจิ้งจอกเร้น ที่ วังเย็นทะเลเหนือ

ปล.เกราะ 65 ออฟกัน 8*2+2-4 , ใช้บัพตีเร็ว + หลบ*2 ถึงเลเวล 80

...

ตีจิ้งจอกเร้น ถึงเลเวล 80

ปล.บัพตีเร็ว + วิชา 74 ลดป้องกัน

...

เปลี่ยน C4 มีดท็อปออฟโจม 20*4+2-6 พิษ 4-6 ชุด 80 ออฟกัน 8*4+2-4

ตีรองหมาป่าหิมะ ยันเลเวล 85 ใส่เกราะ 85 ออฟกัน 8*4+2-4 แล้วไปตีรอง จ้าวหมาป่าหิมะ

ยันเลเวล 88 ก็ไปตีรอง แมว + พ่อมด ยันเลเวล 90

ปล.บัพตีเร็ว + วิชา 84 ลดป้องกัน

...

เลเวล 90 ออฟชุด 90 กัน 10*2+4-6 ไฟ 4-6 แล้วไปตีรองจิ้งจอกเงินหิมะ??
?าว ยันเลเวล 96

ปล.เกราะ 95 ออฟกัน 10*4+4-6 , บัพตีเร็ว + วิชา 94 ลดป้องกัน

...

เลเวล 96 แล้วใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้วขอ??
?อกตรงนี้ก่อนว่า ชุด 90 ต้องออฟกัน 10*4+4-6 ไฟ 4-6 สำคัญมาก

96 ปะทะ รองผีดิบเหินฟ้า ตุนแหวนพ้นโลกีย์ไว้วันละ 15-20 วง นี่คือคำเตือนถ้าไม่อยากเสี??
? %

แต่ถ้าไม่อยากตายง่าย ๆ ก็ กดยากายรุ้ง อยู่ได้ถึง 4 ชม. ต่อ 1 ครั้งในการกดใช้

ตีรองผีดิบเหินฟ้า ยันเลเวล 100 !!!

ปล.บัพตีเร็ว + วิชา 94 ลดป้องกัน

...

แนะนำ : ช่วง 80+ จะเป็นช่วงที่หาเงินได้วันล??
? 150-200m เพราะว่าชุดเลเวล 80-90 ขายได้ตัวละ 2-2.5m

รอบนึงได้ 4 ตัวก็ 10m !!! ไม่รวมถึงหินกัน 10 โจมวิ 30 อีก !

ซึ่งไม่ต้องกลัวเลยว่าจะไม่??
?ีสตังซื้อกายรุ้งมาใช้

ผมใช้เวลา 45 วัน บอท วันละ 24 ชม. พักเครื่องทุก ๆ วัน พฤหัส

45 วัน เลเวล 100 !!!

...

สุดท้าย : ผมเสียค่าโง่ไป 2 วัน ในการใช้มีดออฟเวล 8 บอกได้คำเดียวเลยว่า มันดีแต่ข่าวลือครับ

ใช้งานจริงได้ห่วยแตกมาก ตีไม่เข้า แล้วที่บอกว่าเพิ่มอย่างละ 8 เพิ่มจริง

คชสาร = นินจาเน้นโจมตี แต่ คชสาร เพิ่มมาแค่ ขี้เปียก !

วายุท่องนภา = มีบัพหลบ *2 มอนก็ตีลมเป็นว่าเล่นละ จะหลบอีกทำเกลืออะไร !

ร่ายรำต่อเนื่อง = ร่ายรำ 5 ที มอนก็เหลือครึ่งหลอด ตีอีกทีตายละ จะร่ายรำไปหาสวรรค์วิมานอะไ??
?อีกวะ !

จิตรวมสมาธิ = โจมตีน้อยแล้วยังจะกะแดะจิต??
?ีก รอติดร่ายรำไม่ดีกว่าหรอ !

จิตวายุพิโรธ = โจมตีน้อยแล้ว ต่อให้ 100% ก็ยังไม่ได้ครึ่งของมีดออฟโ??
?มตีเลย ห่าราก !

ถ้าไม่อยากเสียค่าโง่ 2 วันเหมือนผมก็อย่าไปแตะมีดเ??
?ล 8 ละกันนะครับ

เพราะถ้ามันดีจริงก็ใช้กันท??
?้งเซิฟแล้วละ จริงมั้ย เหอะ ๆ

ฝันดีครับเมื่อยมือมากละ เจอกันอีกที เมื่อผมเลเวล 110 หากไม่โดนแบนก่อนนะ 555+

เกร็ดเล็กเกร็ดน้อย : nSock + คลุมเช่า + คุ้มจิต (เควสสงกรานต์)

nSock = Exp + 30% ค่าพิชิต *3

คลุมเช่า = Exp + 20%

คุ้มจิต = 30%

ห้อง 5 (เฉพาะวังเย็น) = Exp + 20% (น้อยคนนักที่จะรู้แต่ผมไม่ง?
??ความรู้อยากบอกต่อ)

รวมแล้ว 100% ก็เท่ากับ Exp 2 เท่า ตลอด

...

บอทวันละ 24 ชม. พักเครื่อง 1 วัน คือวันพฤหัสบดี หรือ วันที่เซิฟปิดปรับปรุงนั่นเ??
?ง

เสียเวลา ลองมีดเวล 8 ไป 2 วัน เวลาตีชุดเลเวล 10 40 60 80 90 100 ไป 2 วัน

ตีมีด C1-5 ไป 2 วัน (มีดC4 หายากตอนนั้น)

วางแผนการปล่อย 1 วัน เตรียมสคริป และ เส้นทาง และเซ็ตบอท ครึ่งวัน

รวมแล้วทั้งสิ้น 7 วันครึ่ง

นับเวลาบอทจริง ๆ คือ 38 วัน !

ปัจจุบัน

ขาย ! นินจา เลเวล 103 เซิฟ อัสนีขยี้พสุธา

อาวุธยุทธภัณฑ์ตามรูปภาพ + ศิษย์ขั้น 2 ครบ 3 ตัว !

นัดเจอ ถ่าย ติดต่อ 08-1714-6953 ช่วงเวลา 10.30 - 19.00 ยิงมาเดี๋ยวโทรกลับ ยกเว้นวันจันทร์

หรือ E-mail : degazezz@hotmail.com

ขอคนเอาจริงเลิกเล่นละครับ

แจก(ขอ)พวกสคิปกับเส้นทางที่ท
ำไว้ได้ป่าวครับ

laugh.gif laugh.gif laugh.gif rolleyes.gif
openox
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(wayulnw @ 25/05/2009, 01:06) *
ก็ดีนะคับแต่จาคุ้มหรอ
สู้เล่นเลื่อยๆเอามันส์ๆดีก??
?่าไหมคับ

ถ้าถามว่าคุ้มมั้ย บอกได้คำเดียวว่าโอกาศ 50-50 คับ

เพราะถ้าไม่โดนแบน ตอนเลเวล 90 จะรวยมากเพราะชุดตัวละ 2.5m

เฉลี่ยรอบละ 4 ตัว = รอบละ 10m รอบนึง 1 ชม. วันนึงมี 24 ชม. ก็คือ 24 รอบ

หักลบ เวลาบอทตัดทุก ๆ 20 นาที และหักลบค่ายา ก็จะได้วันละ 200-220m โดยประมาณและการพิสูจน์มาด้??
?ยตัวผมเอง

แต่ ... !?!

ถ้าโดนแบน ก็คงไม่ต้องพูดอะไรมากนะคับ - -a เป็นที่รู้ ๆ กันดีว่า เซงเป็ส !?!

ปล. ตอนเลเวล 90+ บอท 10 วัน ก็ได้ 1000m+ แล้ว *-*

ไม่รวมหินกัน 10 จมวิ 30 ฯลฯ เดือนละ 5000m+
nubankkung
เยี่ยมม

74 อยู่เลยเหอะๆ

-*-
คุณชายบูม
ปั่นและ แต่ช่วงแรกๆอาจจะเปลืองหน่อ??
?อย่างที่นายบอก แหละ เราลงทุนไป300กว่าเอ็มได้คืนม??
?ตกเดือนเราก็ว่าคุ้มแล้วอะค??
?ับ
aoatza
*0*
artLovenAn
เวล 70 ยังบอท โจรเหินฟ้าอยู่เลย ไปวังเย็นไม่ไหว แนะนำที

ควรไปที่ไหนดีนอกจากวังเย็น
BooSNo
ผม บอท มา นาน ละ ยัง 72 อยู่ เรย

-..-
TheMasTer
ขอถามหน่อยคับคือว่าถ้าเวล60แ
ล้วออฟหลบปะหรือว่าออฟกัน
นักรบขย่มเต้า
เรปบน ผมตอบหั้ยนะ ออพ หลบ10*4+4เลยงับ
wayulnw
เทพไปป่าว
เวล10ไปตีโจรอ่ะ
guguy
ขอโทดนะครับผมอยากบอท24อะ ทำไง ฝากเซิปเวอร์หรือ บอทที่บ้านคับ ช่วยตอบที
potzazaz
83จา84ละทำตามที่เค้ามีเขียนบอ?
??ไว้วิธีบอทออฟของไรให้เหมือ?
??ใส่ของไรให้เหมือนอ่ะ
potzazaz
อยู่เซิฟไร อ่ะ พิชิต เปล่าล่ะ
banklovely26
ดีครับดีครอบคุนมากเดี๋ยวจะ??
?องทำดูครับ*--*
๐คนกลาง๐
ขอบคุณครับ
สำหรับเกร็ดเคล็ดลับดีๆ
จoมโจsKiD
แน่นอนจิงๆ
theone1990
ไว ดี แฮะ แต่ ผม คง ทำ มะ ไหว ^^
xxxkung
เทคนิคนี้ ใช้กับนินทำมะ ได้ไหมครับ
เพราะนินทำมะผม 72 ไม่รู้จิไปไหนต่อดี
BOSSZaa
ผมจะเอาไปลองทำดูหะ
samanaw
สุดท้าย : ผมเสียค่าโง่ไป 2 วัน ในการใช้มีดออฟเวล 8 บอกได้คำเดียวเลยว่า มันดีแต่ข่าวลือครับ

ใช้งานจริงได้ห่วยแตกมาก ตีไม่เข้า แล้วที่บอกว่าเพิ่มอย่างละ 8 เพิ่มจริง

คชสาร = นินจาเน้นโจมตี แต่ คชสาร เพิ่มมาแค่ ขี้เปียก !

วายุท่องนภา = มีบัพหลบ *2 มอนก็ตีลมเป็นว่าเล่นละ จะหลบอีกทำเกลืออะไร !

ร่ายรำต่อเนื่อง = ร่ายรำ 5 ที มอนก็เหลือครึ่งหลอด ตีอีกทีตายละ จะร่ายรำไปหาสวรรค์วิมานอะไรอีกวะ !

จิตรวมสมาธิ = โจมตีน้อยแล้วยังจะกะแดะจิตอีก รอติดร่ายรำไม่ดีกว่าหรอ !

จิตวายุพิโรธ = โจมตีน้อยแล้ว ต่อให้ 100% ก็ยังไม่ได้ครึ่งของมีดออฟโจมตีเลย ห่าราก !

ถ้าไม่อยากเสียค่าโง่ 2 วันเหมือนผมก็อย่าไปแตะมีดเวล 8 ละกันนะครับ

เพราะถ้ามันดีจริงก็ใช้กันทั้งเซิฟแล้วละ จริงมั้ย เหอะ ๆ

ฝันดีครับเมื่อยมือมากละ เจอกันอีกที เมื่อผมเลเวล 110 หากไม่โดนแบนก่อนนะ 555+

----------------------------------------------------

ผมละชอบท่อนนี้บรรยายได้โดนใจมาก55+เอาไป 5 กระโหลก
rattanasat
....................รักYGLครับ
............รักYGLครับ...รักYGLครับ
........รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.....รักYGLครับ...............รักYGLครับ
...รักYGLครับ....................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..รักYGLครับ......................รักYGLครับ............รักYGLครับ.....รักYGLครับ
.รักYGLครับ........................รักYGLครับ........รักYGLครับ..........รักYGLครับ
รักYGLครับ...........................รักYGLครับ...รักYGLครับ...........รักYGLครับ
.รักYGLครับ................................รักYGLครับ....................รักYGLครับ
..รักYGLครับ.............................รักYGLครับ...................รักYGLครับ
...รักYGLครับ.........................................................รักYGLครับ
...รักYGLครับ..................................................รักYGLครับ
.........รักYGLครับ.........................................รักYGLครับ
............รักYGLครับ................................รักYGLครับ
................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..................รักYGLครับ................รักYGLครับ
......................รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.......................รักYGLครับ...รักYGLครับ
............................รักYGLครับ......
....................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
........ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณครับ...............ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ......
..ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ............ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ........................ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ..........ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ...........................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ...........ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ
..ขอบคุณครับ.............................ขอบคุณครับ...................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ.........................................................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ..................................................ขอบคุณครับ
.........ขอบคุณครับ.........................................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ
................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ
..................ขอบคุณครับ................ขอบคุณครับ
......................ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.......................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
............................ขอบคุณครับ
rattanasat
....................รักYGLครับ
............รักYGLครับ...รักYGLครับ
........รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.....รักYGLครับ...............รักYGLครับ
...รักYGLครับ....................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..รักYGLครับ......................รักYGLครับ............รักYGLครับ.....รักYGLครับ
.รักYGLครับ........................รักYGLครับ........รักYGLครับ..........รักYGLครับ
รักYGLครับ...........................รักYGLครับ...รักYGLครับ...........รักYGLครับ
.รักYGLครับ................................รักYGLครับ....................รักYGLครับ
..รักYGLครับ.............................รักYGLครับ...................รักYGLครับ
...รักYGLครับ.........................................................รักYGLครับ
...รักYGLครับ..................................................รักYGLครับ
.........รักYGLครับ.........................................รักYGLครับ
............รักYGLครับ................................รักYGLครับ
................รักYGLครับ......................รักYGLครับ
..................รักYGLครับ................รักYGLครับ
......................รักYGLครับ.........รักYGLครับ
.......................รักYGLครับ...รักYGLครับ
............................รักYGLครับ......
....................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
........ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณครับ...............ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ......
..ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ............ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ........................ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ..........ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ...........................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ...........ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ
..ขอบคุณครับ.............................ขอบคุณครับ...................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ.........................................................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ..................................................ขอบคุณครับ
.........ขอบคุณครับ.........................................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ
................ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ
..................ขอบคุณครับ................ขอบคุณครับ
......................ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.......................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
............................ขอบคุณครับ
27250000
ของเขาดีจิงๆ 555
DAtaPeeT
แหะๆ ได้ประโยชน์ น่าจะมีของ ธรรมะบ้าง laugh.gif
rattanasat
*-*
rattanasat
oTTo
โดนแบนตอนเวล90+ก็ร้องงงง
DAtaPeeT
น่าจะมีใครเอาวิธีไปปรับปรุง ให้มันเปนปัจจุบัน blink.gif

ตอนนี้เข้า วังเย็น ไม่ได้ sad.gif
GTOmanza
งง แล้วบอทไปวัง เย็น ได้ หรือ อย่าง ไร
DAtaPeeT
ถ้าสมัยก่อนนู้นๆ อะเข้าได้

แต่!!

ตอนนี้เข้าไม่ได้ - -*
ปายอินเลิฟ
เล่นนินแล้วโคตรมันเลยครับผม
เวลไวด้วยต่างหาก เง้อๆ
ta-na-ta
ผมคิดว่าวังเย็นไปไม่ได้ก็ไปถ้ำดิครับแต่คิดว่าน่ากลัวจะโดนถ่ายเพราะเวลสูงอยู่ในถ้ำทั้งนั้น ชั้น 2-3 5555+
Porpy
...........
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.