ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นินจา เวล 50 บอทไหนดี ขึ้น ไวไว
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
galalood
ผม นินจา เวล 50 ใส่ เซต อธรรม 50 แขน 7*4+4 ขา 5*4+4 เกราะ 5*4+4 วุทพลังจ้าว 15*4+4

บอทไหนดีครับ

ช่วย บอกที ครับ ขอขึ้นไวไวนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
♣๏‼♥HeRo♥
ไปชินมูเลยคับ
♣๏‼♥HeRo♥
เสือนะ
galalood
ไม่ไหวครับเสืออะ

ขอที่อื่นได้ปะ

ตีไม่เข้า + ตายช้า+ โดน หนัก ครับ

ขอที่อื่นได้มะ

ขอถามหน่อยอะงับ

หอ อยู่ที่ไหนหรอ แล้วก็ ป่าไผ่ อยู่ที่ไหนหรอครับ

ขอบคุงงับ
PN.31
กอนายออฟโจมอะ

จะเข้าได้ไง
tum007atom
หอไร้ฟ้า.....สามมาร.....แน่นอน......ไ?
??่เชื่อรองดู
golftechno
มีดออฟไร/ชุดออฟไรลองบอกมาดิ

เวล50 ไปหอไร้ฟ้าดิครับ
นเรศ จันทราพูน
ปล่อยบอทใจเย็นๆ ครับอย่าใจรอ้นกว่าบอท ให้บอทมันค่อยๆ ตีไปเอง ยิ่งตีที่เดิมนานเท่าไหร่มี??
?อกาสได้ของทอป
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.