ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: หาคนเขียนสคิป เอาแบบเจ๋งๆ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
namwhan
ยังไงก็ช่วยกันทีนะคับรบกวน ท่านทีเทพๆแล้วช่วยเกน้อยตา ดำๆคนนี้ด้วยนะ คับ
ถ้าว่างนะคับช่วยที ติดต่อ มาที่ 084-2052185 (มีค่าตอบแทนนะคับ)ไม่ให้ทำฟร
ีคับ
naruki13
เรียนรู้เองดีกว่ามั้ยครับ ห้องเทคนิค บอกทุกอย่าง
bas007
ใช่ๆๆๆ
xxxccc
ก่อนที่จะเรียนรู้ต้องเพิ่ม??
?ะดับสมาชิกก่อนนะ ไม่งั้นทำไม่ได้จ้า เรางงมา2วัน พึ่งมารู้ตอนเข้าไปที่สิทธิ??
?สมาชิก อิอิ โง่มาตั้งนาน กิกิ
halfsum
เล่น แบบเนี่ย จ้าง คน แบบ ไม่เกรียน จ้าง บอท เลย

ดีกว่าครับ หรือ ลองทำเอง เป็น แล้ว เซ็ท มันโครต

ขอบอก มันกว่าเล่นเองอีก เจอเกม อื่น บอท มาแนว เนี่ยเราก้อ

ทำเอง ได้ครับ ไม่ต้อง เพิ่ง ใคร เชื่อ มั้น ในตัวเอง

ผมไม่เคยทำบอทมาก่อน มาลอง ทำบอท เกม ออน ลายเกม หนึ่ง

เล่น ปวด เป็น อาทิต กว่าทำเอง ได้ ครบที่ต้องการ

ซื้อ ยา เอง ขายของเอง และ ฝากของ ในคลัง เอง

สบาย ทำเก่งๆๆๆน่ะ รับจ้างทำบอทเลย รวย หรือขาย เงินเอม
halfsum
ลืมไป ลืมบอก อีก อย่าง

บอท เจอ อีก แบบ หนึ่งน่ะ

แมพไหน บัค น่ะ เอาบอท บัค กลับ ได้เงินมาเป็น ล้านๆๆๆๆๆเอม เลย

ผม ทำมาแล้ว แล้ว อย่าบอกใครล่ะ เดี๋ยวโดน แบน

บอทคนใช้เป็น รู้ ลึกน่ะ มีแต่รวยครับ ผมขอบอก
namwhan
ขอบจัยมากคับ พี่น้อง ที่ช่วยบอกเรื่องดีดี กันอะ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.