ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นินจาเล่นไงถึงจะเทพ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
GhostHKT
นินจาเล่นไงถึงจะเทพ ครับ
GhostPK
tongue.gif tongue.gif tongue.gif
bas007
หลบและโจม
halfsum
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(GhostHKT @ 29/04/2009, 22:04) *
นินจาเล่นไงถึงจะเทพ ครับ

เทพหรอครับ นิน มาสายไรครับ เล่นสายนั้น เยอะๆๆๆ

เช่น สายหลบ หาของหลบ มาออฟ ทั้งตัวครับ

หลบ แบบเทพเลยครับ นูยิงใกล้ แม่นน้อย ก้อ เดียงครับ

ผม เล่น นิน สายหลบ อยู่ครับ หลบ ทั้งตัว

มีอาวุธ ออฟโจมอย่างเดียวครับ
96589658
เอาเทพแบบไหนล่ะครับ

เกบเวล สงคราม ลาน
aoatza
ทั้ง3 อันเลย

จัดมาให้ที

ผมเวล61 มีดทอปc3 โจม15*4+4 พิษ4

ชุดเซต40 หลบ10 มะ+

เหอะๆ

หาเซต60ทำมะ หลบ10 ยากมาก

ใครมี pm มาทีคับ

อัสนี
11501122
หลบและโจม ถ้าเวลเยอะๆ อีกหน่อยก็ ออฟวิชา จะได้เร็วต่อการเก็บเลเวล
andrew55
- - งง เลย เจอ งี้
GhostHKT
สุดยอดเลย ได้ความรู้มากเลย ขอบคุณที่แวะมาให้ความรู้นะ??
?รับทุกท่าน laugh.gif
oXSOo
เล่นไปเรื่อยๆ

จะเทพเอง

...
DZartzaa555
ผม ว่าเล่นสายหลบ ดีที่สุด

เพราะนินจา หลบกระจาย หาเซต ออฟหลบมาใส่อะ

เทพ
จoมโจsKiD
ถ้ามีทุนตั้งต้น เล่นไงก้อเทพครับนินจา บอทเอาไงก้อรวยชุดออฟหินหลบ เอาหินกันขายหรือออฟของขาย เด๋วก้อรวย
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.