ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ทำไงถึงจะได้สิงโต อะครับ รบกวนตอบหน่อยครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ nROSE > คุยสารพัดเรื่อง
jackyyy
คือ ผม งง ครับ ว่า ไม มีสิงโต ด้วย ผมหาซื้อ ไม่ เจอ เจอ แต่ เสือ ผู้รู้ตอบ ทีครับ
ToPPinG
ตกลงว่ารอสมีสิงโต หรือผิดบอร์ดนี่ blink.gif blink.gif blink.gif
ไบทร์
สิงโตหรอ เราอาจหาซื้อได้นะ แค่นั่งรถไปที่สวนสัตว์จ่าย??
?่าผ่านประตูไป ตรงไปหาผู้จัดการ แล้วยัดเงินซะ

ที่บอกไปรวมแล้วประมาณ 10 ล้านบาท

แค่นี้ก้อได้สิงโต
nomoney
เง้อแล้วนี่มันบอร์ดอะไรละน??
?
nupatty00
ดีจัง