ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามไรหน่อยนะคับ ถามคนที่รู้จิงๆ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ nROSE > คุยสารพัดเรื่อง
ไบทร์
ผมเดินเข้าไปในเมืองมีคนขาย??
?ัวละครกันมากไม่ทราบว่า มันใช้ยังไงมัน หลอกกันได้ไหม แล้ววิธีทำๆยังไง

ถามคนที่รู้นะคับ
teylnwkub007
ถ้าใช้ยันถ่ายทอดก็โกงกันไม่ได้ครบแต่ว่าราคาของยันนั้นสูงถึง700-800Mเลยทีเดียว
หากจะซื้อตัวละครต้องติดให้ดีก่อนนะคัฟ
nfnonsell
ก็หมายถงึขายไอดี..ปะ เขาก็ขายกันมานานแล้วนะ
มีวิธีโกงหลายแบบ
ต้องศึกษาดีดีก่อนซื้อ
ถ้าพร้อมถ่าย ราคาไม่เกิน 3800 นี่ โกงกันไม่ได้ครับ เงินไปเวลก้อมา เวลมาเงินก้อไป มันพร้อมกัน ถ้าเกินนี่ต้องดูให้ดี แล้ว พวกไม่พร้อมยัน ดูเค้าก่อน ว่าเค้าเป็นไง เชื่อถือได้หรือไหม เบอร์บ้านละ เบอร์มือถือ พูดจิงจิยไหม หรือ เรามีเพื่อนเยอะๆ เทพๆ เราก้อเอามายืนยันให้เรา กำพูดสะยาว ตกลงว่า เจ้าของโพสโดนแบนสมาชิก
sakza01
^
^

ซ่ะงั้น 55+
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.