ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ฟุคมากมายคับ^-^
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
jamedackzaaaaa
กัมปนาท
ฟลุ๊คแบบนี้อ่ะม่ะช่ายว่า แช่งนะ+1ก้อมีสิทแหกด้ายผมเคย
มาแล้ว
ออฟครบดีจัยจะรบใช้+เลย
แบบว่าติดปุบหายปับ
jamedackzaaaaa
แต่ผม+ติด
อิอิ
นักรบขย่มเต้า
โหะๆ
aoatza
ระวัง+ นะท่าน
chel3317
เทพ วุ้ยย

ผม กัน 5 ก้อน สุดท้าย หมด คลัง

ยัง ไม่ ติด เลย
เคนเทพ
วันนั้นโล้นมันใจดีป่าว
Komsun356
แหล่มเยย อิอิ
44241158
ตั้งเเต่เ่ล่นมาไม่เคยได้เเบบนี้เลย
หนูซูซ่า
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เคนเทพ @ 27/05/2009, 14:00) *
วันนั้นโล้นมันใจดีป่าว

ผม ว่า เมา ค้าง มากกว่า
bool
วันนี้ ออฟชุดเวล60 กัน10 ใช้หิน5ก้อน
ตีบวกต่อจาก+2ไป+3 พัง
สองตัวแล้วครับ รวมเมื่อวานด้วย
แบบเดียวกันเลย
Spartar2012
rolleyes.gif ของผมเหลวใน 3 เม็ดแรกอ่ะ แต่ 4 เม็ดถัดมา อย่างที่เห็น
แต่.... +3 แหกครับพี่น้อง sad.gif

siwatid
ผมก็เคยติดอะ ชุดดาบ60
Kaidown
ของผมถ้าติดแบบนี้ +3แหกตลอด บุญมีแต่กรรมบัง-*-
TleKoH
ใช่เลยครับ
ของผมติดรวดเดียว
แต่ +3 แตก
Boat Kung
ทำไปได้
BooSNo
ผมหิน หมดคลัง ยังไม่ได้ เลย เศร้าจริงๆ

T^T
CR-MKม่วงคำ
เหอๆ
dhamma
วันไหนพี่แกเมา เล่น+1+2แหกเปนว่าเล่น หุหุ
เจ๊งมาเยอะ เดวนี้ไปทามกะพี่มูพันมูแระ วันก่อนตี+4ไป10ชิ้นพี่แกบอกขอสักชิ้นนะ
ปอก80กัน9*4+4ก็เรยหาย ยังดีที่ปลอกกัน10*4+4ไม่หาย ไม่งั้นพี่แกเจ็บตัวแน่ 5 5 5 5 +
armchaiyasit
ถ้าออฟติดแบบนี้มันจะ+3ไม่ผ่านครับหรือ+3ผ่านแต่+4หายครับ...
>[S์h๋๑์r๋K์]<
555+เทพโคตร
(๗)_ยับ
ติด4เม็ดรวดแบบนี่
+แหกตลอดล่ะ ไม่ดีหรอก -.-
บันบัน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.