ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: พยายาม(ของล้ำค่า)+10 เล่มแรกของผม
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
หน้า: 1, 2
Jerkspin
กว่าจะได้มา มีรายละเอียดดังนี้
พยายมล้ำค่าเดิมๆ 250m
วิ25 ใช้6ก้อน ก้อนละ 15m
+1 +2 สด +3 ยัน5+คุ้มครอง +4ยัน10+คุ้มครอง

การข้าม
ข้ามจาก+4 ได้+7
ใช้ยันข้ามวุดราคา 460m +ยัน20 +แคช5%
ข้ามจาก+7 ได้+10
ใช้ยันข้ามวุดราคา 490m +ยัน20

เบ็ดเสร็จ 2ครั้งได้+10

ดูภาพกันเลยคับ
FreZ'zeR |ll|
โห!!!!
สุด ๆ ๆ ข้ามแค่ครั้งเดียวติดเลย
เทพ สุด ๆไปเลยครับ เอิ๊ก ๆ

ปล. ดวงดีกันจังวุ้ย ^^
cpfire
ยินดีด้วยครับ
ที่ไม่เปลืองเงินมากนัก
หุหุหุ

tongue.gif tongue.gif tongue.gif
Jerkspin
อิอิ ก่อนจะทะเล่มนี้ รับยม+8ไฟ6+ 1800m 3วัน มะมีคนขาย เลยตัดสินใจไม่มีคนขายทำเอง??
?ะได้ฟ๊ะ อิอิ
jeddo
rolleyes.gif อยากทำได้บางจังอะ
Acc
มีบุญ นี่หว่า - -*

สงสัย จีเอม เห็น รับมานานเเล้ว

เลย สงสาร ^^
DAvaz
ว้าว!!!!!!!!!!!!!!!

ขายทีรวยไม่รู้เรื่องเลย
palmpalm
เหนือ คำบรรยาย
BooSNo
เทพไป

-..-
mazaeayemato
โหเพ่ท่าน ทำไปได่

ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif นายแน่มาก ohmy.gif ohmy.gif ohmy.gif
MasterOnline
ป๊าดสงครามคาส 3 กินยาให้ครบ ใส่สร้อย ปรานมา ท่า94 จาร คว้ำบาดคัฟคว้ำบาด

'FOC->KH3Mz
เซิพไหนละนั้น
thairare
โหดจังคับบบบบบ

สุดยอดเลย
Jerkspin
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(<br />'FOC->KH3Mz @ 30/05/2009, 07:04) *
เซิพไหนละนั้น

เซิร์ฟประกาศิต คับ
JAKKAJEE
โหหหหหหหยยยยยยยยย ได้ +10 เจอกานทุกวันมะบอกกานมั่ง รุยย กิสสสสสสสสสสสสสสส
เตพ จิงจิง นะจ้ะ คุงพี่
Jerkspin
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(JAKKAJEE @ 30/05/2009, 11:40) *
โหหหหหหหยยยยยยยยย ได้ +10 เจอกานทุกวันมะบอกกานมั่ง รุยย กิสสสสสสสสสสสสสสส
เตพ จิงจิง นะจ้ะ คุงพี่

ครายหว่า...
๓Realms๓
*0* ว้าวววว คุณ ..บ..

สองครั้ง ก็ +10 แล้ว เทพ จิงๆน้อ

คน นพ. ดวงดีจริงๆ อิอิ
Jerkspin
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(๓Realms๓ @ 31/05/2009, 12:40) *
*0* ว้าวววว คุณ ..บ..

สองครั้ง ก็ +10 แล้ว เทพ จิงๆน้อ

คน นพ. ดวงดีจริงๆ อิอิ

ครายหว่าเนี่ย...
nuy
10 ใบ ยัง 0 อยู่เลย อุอุ
๏มดเหม็u๏
อยากเปนสิดเขา จัง บี่เวล 100+
Jerkspin
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(๏มดเหม็u๏ @ 01/06/2009, 16:47) *
อยากเปนสิดเขา จัง บี่เวล 100+

*0* สิดบี่เต็มละคร๊าบ อิอิ
nos
โอ้ๆ ทำไงล่ะนั่น ผมข้ามหมดไปหลายใบละ ตอนนี้เหลือ+0 -*- บอกเคล็ดลับมั่งโด๊ะ เอิ้กๆ
เต่าวิ่ง
เซฟประกาศิตใช่ป่ะ
Jerkspin
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เต่าวิ่ง @ 02/06/2009, 19:08) *
เซฟประกาศิตใช่ป่ะ

แม่นแหล่วๆ
๏มดเหม็u๏
เตะสิดปายคนงิ รออีก 10 วันเอง
Jerkspin
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(๏มดเหม็u๏ @ 02/06/2009, 21:49) *
เตะสิดปายคนงิ รออีก 10 วันเอง

แง่มๆ สิดดับ1หมดแว้วอ่า บี่ผมกะว่าจาปล่อยทิ้งละ อิอิ มะได้เวลละงับ
-ChiiChan-
กลายเป็นเทพไม่รู้ตัวเลยนะ
mikeza
ว้าว
เทพครับ
แต่เจอดาบเวล 79 พวกที่ใส่วิ 80 เข้าสงครามอ่านะ
คงจะฝืดแต่ก็เทพมากมายข้ามไ??
?้ไงแว้ จาก+7ไป+10
อยากได้จังเยยครับ
Jerkspin
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(mikeza @ 03/06/2009, 00:57) *
ว้าว
เทพครับ
แต่เจอดาบเวล 79 พวกที่ใส่วิ 80 เข้าสงครามอ่านะ
คงจะฝืดแต่ก็เทพมากมายข้ามไ??
?้ไงแว้ จาก+7ไป+10
อยากได้จังเยยครับ

รอใส่เซตนั้นเหมือนกัน อิอิ
๏มดเหม็u๏
จะปล่อย บี่ทิ้ง เหรอ ถ้าปล่อยจะขอของ อิอิ
naruki13
ข้าม2 ครั้ง ได้ ขั้น3 2ที หุหุ โชค ดวง
ST_DarkSwordman
โห!!!
naRis
ลองไปทำบ้าง blink.gif
เคนเทพ
เทพๆ
aomnarakss
ขั้นเทพแล้วถ้าเข้าสงครามใค??
?จะสู้ได้หล่ะเนี่ย สงสัยทีเดียวตก
banklovely26
โหดจังเลยเซิพไหนหว่า
Komsun356
ของเขาดีจิงๆๆ
>[S์h๋๑์r๋K์]<
สุดยอดดดดดดดดด
gat132536
โอ้โห สุดยอดไปเลย

ข้ามแค่2ครั้งเอง โคตรคุ้ม
dekde
แล้วถ้าขายจะ

ได้ชักเท่าไรหรอ 3000 ป่ะ
ตำนาu2000
ขอแค่ข้ามจาก4ไป7ได้ก้อดีใจตายละงิ
thecoco
โห ่ ทำไปได้ ๆ ๆ ๆ
lnwดาวlxนืo
ดีจัยด้วยคับ เราถือ +8อยู่อยากข้ามเหมือนกัน กลัวเหลือ ++0
IsNoFam-
โชคดีจัง

แบ่งมั่งจิ โชคอะ งิงิ
dekde
สุดๆๆ
samanaw
เทพไปเลย ดวงดีจริงๆ ผมข้ามซะจนยังไม่เคยได้+10เลย

สงสัยคงต้องซื้อเเบบสำเร็จ เเต่คงแพงเป็นบ้าเลย dry.gif
ลูกหิน
โห!!+10เลยอะ
ผมมีแค่+9เอง
mas
ข้ามแบบโหดสุดๆ
ถ้าใส่ไฟ10ได้+วินยาน5ขั้น นี่แหละเมพ เอ่ย เทพสงคราม ตัวจริง
เซิฟเดียวกานอะคับ หุหุ ชื่นชมๆ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.