ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: คือผมไม่เจออาวุธ+10 ไม่รู้มันทำได้อย่างไร
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ nROSE > คุยสารพัดเรื่อง
aut911
ก็คือเมื่อ2-3วันเท่าไปเล่นโยกัง ได้ไปเจอ อางุธ ธนู คาส3 อทำ +10 ไฟ 9+5 ผมจะตะลึงเลยครับ
มันมีทั้งเเบบเป็น โจม เเละ วิชา เลยนะครับ +10ทั้ง2อันเลยครับเเถบใส่ไฟ9+5 สะด้วย oh noooo
สุด ยอดไปเลยครับ ไม่รู้ทำไปได้ไง
udomchok
ตกลง ไปเจอ หรือ ไม่เจอ

คริๆ
PMBGBMP
ผมว่า น่าจะไปเจอนะครับ

ดูคำพูดแล้วน่ะ
not99
เจอ ฟันเฟิร์ม
ultrapae
- -"
YoYoForever
เจอที่ไหนอ่ะ
เค้าตั้งขายเหรอ ขายอันเท่าไร
llทงllรงๆ
สงสัยตกใจจัด พิมผิดๆถูกๆ จะเจอหรือมะเจอดีแว๊
FreZ'zeR |ll|
สงสัยตื่นเต้น จัด

เหอะ ๆ
nomoney
เจอแล้วมัวตื่นของหรอ
เลยไม่ดูราคา.....งิงิ
คงหมดไปหลายละ
กว่าบวกได้เท่านี้
โคร ตะระเชียนเลย5556+
per
เคยเจอเหนือกว่านั้นอีก
ออฟไรคิดดูเอาเองของคลาส2น่ะ