ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: กระบี่เล่นสายถึกหรือสายพริ้วดีกว่ากันคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพมือกระบี่
neoling
เพิ่งเริ่มเล่นอะคับตัดสินใ??
?ยังไม่ได้

ไม่รู้สายไหนดีกว่ากัน

ใครมีประสบการณ์ช่วยให้ข้อค??
?ดเห็นทีครับ

ขอบคุณครับ

wink.gif wink.gif wink.gif
notelove999
มี เงิน เอา ถึก เลย ครับ ดี ที่ สุด

-------------------------------------
kritsakda
เงิน ผมว่าก่อน60พลิ้มกะดีนะ
lekpisan
ต้องถึงครับ เพราะ ปราณของสายบี่โหดมากมาย
chinobu6
สายถึก ดีสุดแย้ว พริ้วไป หลบม่ะค่อยได้หรอก ง้าบ งิงิ ปราณกะบี่อย่างโหด ง่ะ ^^
โอ้วwระเจ้าเหา
ถึก เลย ครับ บี่ ก็ ตี ok แล้ว
ถึก เลย รับ รองรุ่ง
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.