ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: บอทบัคแล้วมานสามารถแบนเราได้ป่ะงับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพหมอ
imsaki
บอทบัคมันโดนแบนได้ป่ะงับ หรือต้องบอทยังไง ยังไงบอกเทคนิคให้ผมทีนะงับ
sunktacrut
ตัวโดนแบนเลยล่ะครับบอทบัค - -" เทคนิคคือ พยายาม อย่าไปบอทตรงที่มีคนผ่านบ่อ??
?ๆครับ โอกาสโดนแบนจะน้อยลง
นกขมิ้น
+5555+ได้10000...เปอเลย แค่บอยบอทคนมาเจอแระไม่คุยก??
?มานก้อโดนแระ
BomSnailer
แค่บอทก็แบนแล้วครับ จะบอทแบบไหนก็แล้วแต่
krnth
บัคก็โดนไม่บัคก็โดน อยากไม่โดนก็ต้องเฝ้าทุกเวลาที่เปิดบอท
hliw2
แบนชัวๆไม่มั่วนิ่ม ดูง่ายเลยคับถ้าบอทแบบบัค โอกาสโดนแบนเยอะด้วย
moon_16
ตั้งให้บอทเจอใครแล้วเด้งออ??
?สิครับ = =''
และควรตั้งที่ๆไม่มีคนผ่านด??
?วยความปลอดภับสูงก่า
เอ้กๆ
imsaki
ถ้าเค้าเหนว่าเราบอทบัค (เห็นแต่การโจมตี)อยู่แต่ไม่เ
ห็นชื่อจะแบนเราได้ป่ะคับ
คuจัeร้าe
บอทแบบลุยเลย..
chard212
บอทตรงที่มันไม่มีคนเยอะอะค??
?ับ จะดีมากเลย........
intuon416
ถ้าจาบัคหรือบอทให้บอทในหอ(ช?
??้น2/3)ในป่าก็ได้เอาตรงคนที่มีคนน
้อยๆให้บอทอยู่ให้มันลึกเข้า
ไปข้านในอ่ะพูดง่ายๆนะถ้าเ
ห็นใครมาอยู่ข้างๆก็รีบออกเ??
?ี๋ยวจาโดนแบนซ่ะ sleep.gif งิงิ
pleorn
การบัคนะต้องทำใจเสี่ยงก่อน??
?ลยเพราะโอกาศโดนแบน99เปอ laugh.gif
@_@
ไอดีผมโดนไปแล้วครับ
หมอ 95 ตังกะของมี3000+
โดน GM อุ้มไปเที่ยวเกาหลี 10ปี
ZeBile
ได้100% ครับผมโดนหลายตัวแล้ว
glllpat
*0* ก้อต้องโดนอยุ่แล้วง๊าบท่าน - -

ถ้าเค้าเจอเรานะอุอุ
N@sont33n
โดนชัว100%ไม่โดนไห้ตัดหัวเลย*-*
เทพมหากาลแห่งมายาจันทราพิชิต
ไม่บัคผมยังเจอเลยมันไปตีวั??
?ตีตัวนึงของตกตัวนึงของตก
Asakura Hao
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(imsaki @ Mar 27 2008, 07:33 PM) *
บอทบัคมันโดนแบนได้ป่ะงับ หรือต้องบอทยังไง ยังไงบอกเทคนิคให้ผมทีนะงับ

บอทแบบไหนก็โดนแบนได้ทั้งนั??
?นครับ อยู่ที่ดวงล้วนๆว่าจะเจอพวก??
?กลียดบอทไหม
แต่โดยเฉพาะบอทแบบบัคนี่โดน??
?่ายเพราะมันสังเกตุเห็นได้ง??
?ายว่าบอท
Mick
โดนแน่นอนคับ ยิ่งบัคยิงมอนเค้ายิ่งรุ้ให??
?่ว่าเราบอท เหอๆ
Emonut
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้ากลัวเค้าไปฟ้องแล้วเราโด??
?แบนก็แจกเว็บบอทไห้มันไปเลย

ต่างคนต่างบอทใครจะฟ้องใครห??
?ะครับ55+ tongue.gif laugh.gif rolleyes.gif biggrin.gif
kenzer10
ก็อย่าไปบอท-บัคเซฟคนเยอะๆสิคับท่าน
ประมุขสามมาร
วิธีหลบหนีผู้เล่นอื่นๆก้อม??
?เเล้วหนิก้อทำตามสิครับ
นักsUใuตำนาu
ง่ายๆ หาตรงที่คนไม่มีอ่ะ แล้วถ้าบอทนอกแผนที่แล้วบอท??
?ดินมาเกบของ น่านแหละครับ ตัวทำให้เราโดนแบน
Lyvun
บอท บัคจะดดนแบนง่ายที่สุดเลยค่??
? ถ้าในคนถ่ายรูปตอน ยิงในบัคจะๆ

แล้วส่งแบน โดนชัว แต่เวลน้อยๆไม่ค่อยมีคนสนใจ ส่วนใหญ่จะเป็นพวกเวล80+

เพราะว่าบางคนจะหมั่นไส้ แล้วถ่ายรูปแบน dry.gif
l2aIsT-
บอทลึกๆ
manandying
แบนได้ครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.