ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: สมัครเข้าใช้งานบอทยังไงอ่ะคับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ nROSE > คุยสารพัดเรื่อง
benzzadmjdmj
สมัครเข้าใช้งานบอทยังไงอ่ะคับใครรู้ช่วยบอกผมทีนะคับ
ปายอินเลิฟ
ถ้าไม่ได้เข้าเป็นเวลา นาน มันจะนับย้อนกลับ ตามวัน จนถึง ติดลบ เป็นจำนวนวันที่ใช้งาน

ระบบก็จะตัดไอดีของท่านออกจากระบบครับ
matterw009
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(ปายอินเลิฟ @ 29/01/2010, 13:29) *
ถ้าไม่ได้เข้าเป็นเวลา นาน มันจะนับย้อนกลับ ตามวัน จนถึง ติดลบ เป็นจำนวนวันที่ใช้งาน

ระบบก็จะตัดไอดีของท่านออกจากระบบครับ

ยืนยันสมาชิกยัไงอ่ะครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2019 Invision Power Services, Inc.