ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ทนู 60 บัคไหดีอะครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
jedamagic19
ทนู 60 อาวุดเทพ แต่เซทไม่เทพอาวุดออฟโจม 15*4+6 พิษ 9+1 ตีไหนดีครับ ขอพิกัดด้วยก็ดีครับ ขอที่ปลอดตาคนและจีเอมหน่อยนะครับ คุณครับ
nok_tanwarat
ถ้ำครับ ผมแนะนำว่าดีที่สุด

อันดับแรกคือ ซื้อลูกธนู ทั้งหมดที่มี ไปด้วยครับ

ไปสักชั้น2-3 ก้อได้ครับ
olypoo
มุดถ้ำเลยคับ ชัน2ก็พอ
จุดบัคนี่หากันเองเถอะคับทางที่ดีก็พยยามอย่าไปทับที่ใครเขา
ถ้าแทบที่คนอื่นเขาจะทำให้เขารุ้สึกลำคานและอาจจะแจ้งแบนท่านได้
ทีโดนแบนกันก็ไอ้เรื่องไปทับที่กันนี่แหละคับ เหอๆ ไงๆก็ระวังด้วยน้า
pkaun182
หาเองเป็นคำตอบสุดท้าย
topna
หาไม่ได้ก็เล่นเองครับ ง่ายๆ ถ้ามีบอทแล้วหาไม่ได้นะ
sonsana
เวล66นักนูเวลที่ไหนคับบอกหน่อย
Xม้าENsJ
ผมเวล 60 ใช้นูเวล 8*4 หูเวล1*2

ผมตีชั้น3
จoมยุทธไร้รัก?
บัคคือไรอิอิ huh.gif
BOSSZaa
ผมว่าถ้ำนะครับ
guguy
ถ้ำ เวล80ค่อยออกจากถ้ำก็ได้ อยู่นานๆ เสี่ยง
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.