ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นิน C3 ออฟไรดีงับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
jedamagic19
นินจา C3 ออฟไรดี มีหมอเกกด้วย ขอเหตุผลด้วยนะคร๊าฟฟฟ
suksumrarn
มีด C .3

ถ้ารวยก้อโจม15*4จะ+4+5+6ก้อแล้วแต่งบ

ถ้าจนก้อแรง20*4จะ+4+5+6ก้อว่ากันอีกที

ถ้าฐานะปานกลางไม่จนไม่รวยพอมีพอกินก้อโจม15*2แรง20*2จะ+4+5+6ก้อตามใจ

ส่วนธาตุคงเน้นไปทางพิษ แต่ถ้าหากเงินเยอะอยากผลานเล่นก้อไฟ แต่จะกี่ช่วงก้อแล้วแต่ท่าน
คนขาดSาก
น่าสนใจดีงับ ขอบคุนงับ
pued
ผมก็ เวล60 แล้ว จะทำตามดูครับ
torres18
มีหมอเกก ให้เอาโจม15*4 +4ถึง+6 ธาตุพิษ เยอะๆหน่อยนะครับจะแรงมากมาย ประดับใส่แหวนแม่นยำน่ะครับ
ปล.ใช้รุ้งด้วยก็ดีครับอิอิ เพราะมันเพิ่มเป็นจำนวนตี้
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.