ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ช่วยสอนเราที
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
aksimoss
คือว่า เราหัดบอทนินจา พอเราตั้งให้ใชสกิล เคล๊ดเจ้าวายุ ที่ฟันเร็วๆอะ

อยู่ๆ ตัวมันก้เอ๋อ ไม่ยอมตีมอน ยืนนิ่งๆจนตาย มันจะวิ่งไปหามอนนะแต่ไม่ตี

พอติ๊กยกเลิกสกิล มันก็ตีปกติ แต่เห็นคนอื่นเขาใช้สกิลได้ เลยอยากรู้วิธีเซท สกิล เคล๊ดเจ้าวายุ

ใครรู้ช่วยตอบเราที
nooklnwvbvb
ของผมตั้งแบบนี้พอหมดแล้วมันก็ใช้ต่อเลย

Pr!nCe
แรปบน เหยียบลมเหินฟ้าใช้ ต่อเนื่องอยู่แล้วครับ แม้จะไม่กดเริ่มระบบอัตโนมัติก้ตาม
nooklnwvbvb
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Pr!nCe @ 08/02/2010, 17:20) *
แรปบน เหยียบลมเหินฟ้าใช้ ต่อเนื่องอยู่แล้วครับ แม้จะไม่กดเริ่มระบบอัตโนมัติก้ตาม

ไม่รุ้เหมือนกันแต่ผมชอบตั้งแบบนั้นมันสบายใจกว่าไม่ตั้ง (2ครั้งเลย-*-)*-*

ขอบคุณครับที่บอกพอดีลืมเคยใช้นานแต่โดนลบไอดีเพราะไม่ได้เข้านาน ลืมหมด*-*
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.