ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: เพลงคนที่ฆ่าฉันแบบYGL
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์ nROSE > คุยสารพัดเรื่อง
timemy007
กลายเป็นคนที่ปล่อยบอทด้วยกัน
ไม่ใช่GMที่แบนฉัน

กลับกลายควายที่ปล่อยบอทด้วยกันภาพแบนฉัน
ที่ทำให้ใจเจ็บช้ำ คนที่สงภาพแบนฉัน

รอฉันหน่อย ฉันตามไม่ค่อยทัน
ที่สงภาพไปนั้น ได้เปลี่ยนไป
ถึงพูดไม่บ่อย แต่ขอพูดหน่อยแล้วกัน
เรื่องที่ฉันไม่เข้าใจ

ดั่งมี รูปถ่ายตอนทีผมบอทแล้วเธอก้สงภาพฉันไป
โคตอยากร้องเลยตัวนันเวล108ด้วย
ไม่อยากแกล้ง ว่าไม่เป็นไร

อยู่ๆ ก็มีแต่น้ำตา
จิตใจก็เริ่มอ่อนล้ามลายหายไป
ช่วยบอกฉันทีได้ไหม
ฉันทำทับที่ใครถึงต้องส่งภาพแบนฉัน
กลับกลายเป็นคนที่ปล่อยบอทด้วยกัน
ไม่ใช่ผู้GMอีกหมื่นล้าน

กลับกลายเป็นคนปล่อยบอทด้วยกัน
ที่ทำให้ใจเจ็บช้ำ คนที่ฆ่าฉัน
คนที่ฆ่าฉัน

ฉันทับที่ใครถึงต้องส่งภาพแบนฉัน

ฉันทำทับที่ใครถึงต้องส่งภาพแบนฉัน
คนที่ฆ่าฉัน คนที่ฆ่าฉัน คนที่ฆ่าฉัน คนที่ฆ่าฉัน
816948623
รับไม่ได้
notto
555+
มันคิดได้ไง ดี
Jayza
มันมาอีกแล้วเพลงซ้ำแล้วนะ แต่เนื้อหาเปลี่ยนไปหน่อย
pakin
คริๆ
Gorya
*0*

ทำเอ็มวีมาเลยจิ
อดีตะเทวะ
/dance ด้วยสิครับ

----------------------------------------------------------------------

ด้วยรักและศรัทธา YGLIGHT

รวมสคิปตามแผนที่เลยครับ

คลิก ----- ]> ชินมู
คลิก ----- ]> ปีศาจโลหิต
คลิก ----- ]> สามมาร
คลิก ----- ]> ฮอนบัล
คลิก ----- ]> ทะเลเหนือ
คลิก ----- ]> ต้นหลิว
คลิก ----- ]> หุบเขาจันทรา
คลิก ----- ]> อสรพิษ

เครดิตคุณ L_Lawliet ครับ
----------------------------------------------------------------------
m e e e n
*0* สมอง คน ไทย คุ คุ
pooke
อนาคตประเทศไทย จะมี นักแต่งเพลง ที่หาเนื้อหาสาระไม่ได้เกิดขึ้นอีก1คนแล้วคับ ดีใจด้วยกับนักฟังเพลงทั้งหลาย หัดแต่งบ่อยๆนะคับ
814774088
ดีคับก็เป็นอีกหนึ่งความคิดเห็น
xxxkung
อิๆ laugh.gif laugh.gif
tapvayu
อ่า เพลงโดนแบน
mikeza
ฮา ฮา
คิดได้ไงครับ
อิอิ
kong1324
55555+ ถ้ามีร้องด้วยนี่สุดๆเลย laugh.gif
nubee
5555 พวกเดียวกัน ทำกันเองซะงั้น !
crazyglz
หุหุ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.