ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามเรื่อง ชวนคนเข้า รือ สร้างไอดีเพี่ม
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
T~Apple
พอดี ไอดี YGL ตัวนี้ ผมอาทจะไม่ใช้แล้ว
เลยอยากสร้างตัวใหม่
พอมีไครแนะนำได้มั้ง
1คือ เปรี่ยน ID YGL ได้มั้ย
เพราะ ไอดี ผมสร้างเป็นชื่อแฟนเก่า แฟนใหม่มันเห็นมันไม่ให้ใช้ เกี่ยวมั้ยเนี่ย -*-
2คือ อยากมี ไอดีเพี่มอีกอัน อิอิ อันนี้ เห็นแก่ตัว แนะนำหน่อยนะครับ
ไอดีเดีมก็ได้ครับ แต่ขอ วิธีเปรี่ยน ID เห่ๆ กลัวเมียครับ
Nearly_Noo3
Id นี่ไม่น่าจะเปลี่ยนได้นะครับ
เปลี่ยนได้ แต่ Pass
อยากมี Id เพื่มเนี่ย
1. ต้องรอวันสำคัญต่างๆ ครับ
2. ซื้อ CD
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.