ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ถามเล่นๆนะครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เรื่องทั่วไป/อื่น ๆ > คุยเฟื่องเรื่องทั่วไป
jackbarball
คืออยากถามเพื่อนๆบอร์ดนี้น่ะครับ เห็นหลายๆคนทำงานแล้ว ไม่ทราบว่าทำงานด้านไหนกันบ้างครับ
หรือเกี่ยวข้องกับอะไรประมาณนี้ เผื่อมีอะไรจะได้ปรึกษาน่ะครับ
ส่วนตัวผมนั้นเรียนด้าน Logistics ครับ เพิ่งออกจากงานมาทุ่มให้กับการเรียนโค้งสุดท้าย
ลองมาบอกกล่าวกันดูครับ เผื่อว่าจะเป็นประโยชน์ในการทำงานและอาจดีต่อน้องๆที่ยังเรียนอยู่ครับ
ถึงบอร์ดเราจะเกี่ยวกับเกมส์แต่อยากจะให้มีประโยชน์ด้านอื่นมั่งแค่นั้นล่ะครับ
ขอบคุณครับ
โทษทีครับดันไปตั้งที่ห้องบอทมาเอิ๊กๆๆๆ
Nearly_Noo3
อ๋อ
ผมยังเรียนอยู่ครับ
ยังไม่รู้เลยว่าจะเรียนอะไร
จะขึ้น ม.5 แล้ว เย้ๆๆๆ
takz
ผมก้อจะขึ้น ม.5 เหมือนกัน ^O^
jackbarball
เหอะๆนี่คนแก่ไม่แสดงตัวเลยเหรอครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
m e e e n
*0*
suga
ม.3แว้ว
~:: I'm So S!ck ::~
เรียนโยธามา แต่มทำธุระกิจส่วนตัว ไม่ได้เกี่ยวกับที่เรียนเลย (เรียนมาทำไมฟร่ะ 55)
TleKoH
จะขึ้น ม.4 แล้วว เย้ๆ tongue.gif
ZeRo_CrosS
ผมก็จะขึ้นม.5 นะ

อยากรู้พวกคณะของวิศวะอ่ะ

อยากเข้าวิศวะ แต่ไม่รู้มีอะไรมั่ง

แล้วตอนนี้จบวิศวะจะมีงานทำไหม~~
jackbarball
วิศวะก็ดีครับ ลองพวกอุตสาฯ ก็ดีนะครับเพื่อนผมที่เรียนก็การงานรุ่งดีครับ
แต่เคมี เพื่อนที่เรียนมันบอกว่าหางานยากหน่อย แต่ก็เงินเดือนสูงนะถ้าได้งาน
ผมแนะนำเรียน วิศวะอุตสาฯครับ แล้วต่อโท Logistics ไม่ก็ supply chain การงานรุ่งแน่ครับ เอิ๊กๆๆๆๆ แค่แนะนำ ใครมีข้อมูลมาแนะนำเพิ่มเติมทีครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.