ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: โอ้ลูกพ่อโตไวๆนะเอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > โพสรูปประทับใจ
jackbarball
เพิ่งปั้นครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆจะโตทันกินมะคร๊าบบบบบบบบ

dol2aemon
โตทันอยู่แล้วท่าน แต่ขยันเนอะเปิดเยอะแยะ เปิดแค่ 2-3ตัวก็ไม่ไหวจะดูแลและยิ่งช่วงแรกเปลี่ยนคลาสง่ายนี่ เลี่ยนเลย ^^
BOSSZaa
ลูกๆๆล้วนเติบโตเพื่อมาเป็นนินจาจิงๆๆ อิอิ
jackbarball
ตอนนี้รุ่นพ่อเค้าโตไปแล้ว 13 ตัว จะ 80 ละ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
ลูกๆกะว่าไปเก็บกัน 8 แถว อสรพิษดีก่า เอิ๊กๆๆๆๆๆ เดลของจนตาลายเลยครับ
คนที่เค้าเปิดกัน เยอะกว่านี้นี่สงสัย มีคนช่วยแน่เลย เอิ๊กๆๆๆ ผมคนเดียว จาแย่แว้ววววว
tamkidza
นายสุดยอดเลยอะหุหุหุ
nfnonsell
นินจาล้นเซิฟละมั้งหุหุ
mymymy
rolleyes.gif มาปั้นแข่งกันไหม หุหุ ป๋มชนะชัวร์รุยงับ ... ประกาศิตลิขิตนภางับ
pikkoro
บอทเยอะแล้วจนชิเป้งเลย ซื้อของให้ใส่ไม่ทันเหอๆ-*-
bigmaei99
ผมแค4ตัวก็ไม่ไหวละ 555+

หมายเหตุ บอทจุดละ2ตัวช่วยกันรุม

อิอิอิ
ayanaja
เวลไวจริงๆค่ะ คอนเฟิร์ม
GodLik€
ตอนนี้โตรึยังครับ ^^
bestpopolo2
ลูก ตั้ง 8 ค นนายขยัน จริงๆเลย laugh.gif
บันบัน
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.