ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ทวนเวล110น่าจะใส่หินเพลิงแบบใดดีคร้าบ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพมือทวน
hart
แบบไหนมันน่าจะแรงและตีคนตายง่ายกว่ากันคับ
MasterOnline
ผมว่าน่าจะลดเลือด 1/3 ไม่น้อยเลยหุหุมี3 พันกะเหลือ 2 พันทวนตีเกิน2พันอยุ่ละคลาส5 ยิ่งกินยาเลือดมาก 6 พัน กะลดตั้ง 2 พัน หุหุ ดีน่ะป๋มว่า
bung22
ลดเลือดตีคนไม่ตายจร้า เพราะแค่ลด1/3 ไม่ได้ลด 3/3 ท่าตีคนใส่มังกรคำรามจะดีกว่านะ
topirlo
สมาธิ5ครับเพิ่มโจมตีกันไปเลย17หน่วย มังกรคำรามติดจริงๆใช่ว่าจะแรงยังไงก็ตีเขาไม่ตายอยู่แล้ว

คิดว่า3%โอกาศติดมีเท่าไหร่คับตี100ทีติด3ที ลองมาแล้วโอกาสติดยากมาก สู้ใส่พวกแรงแบบไม่ต้องลุ้นดีกว่าสมาธิ5 หรือ วิญญาณ+2ก็ได้
topirlo
สมาธิ5ครับเพิ่มโจมตีกันไปเลย17หน่วย มังกรคำรามติดจริงๆใช่ว่าจะแรงยังไงก็ตีเขาไม่ตายอยู่แล้ว

คิดว่า3%โอกาศติดมีเท่าไหร่คับตี100ทีติด3ที ลองมาแล้วโอกาสติดยากมาก สู้ใส่พวกแรงแบบไม่ต้องลุ้นดีกว่าสมาธิ5 หรือ วิญญาณ+2ก็ได้
tonhom
ลดเลือด1/3นี่เทพทลายฟ้าป่าวคับ
มันตีคนไม่ได้นะ ไม่ติดกับคน หรือว่าเพลิงอื่น
มีมังกรกับสมาธิอ่าคับลองดุแล้วกัน เอาดาเมจมาบอกด้วยนะ กิกิ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.