ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ปราณบทเพลงเงาอสูรหายไปไหน
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
kenobi
คือ ผมดูในบอทอะครับ ตรงช่องปราณอะครับ
ไอปราณ บทเพลงเงาอสูร มันไม่มีอะครับ
เลยสงสัยว่า ผมผิดปกติหรือป่าว หรือ ว่ามันก็เป็นแบบนี้อยู่แล้ว
แล้ว แบบนี้จะได้รับผลของปราณนี้รึเปล่าครับเนี่ย
เด็กบ้านนอก
ในบอทจะไม่เห็นรูปปรานคลาส4ขึ้นไปครับมีผลเหมือนเดิม
kenobi
Thk หลายครับ
mamaiwa
เสริมช่วงมะมีบอทครับ ตอนนี้บทเพลงเงาอสูรไม่เกิดผลกับผู้เล่นและบอส ซึ่งปกติต้องเกิดผลทั้งหมดแต่ตอนนี้เกิดผลกับมอนทำมะดาเท่านั้น ไม่รุ้ว่าเค้าจะแก้ตอนไหน เศร้านินจาลดโหด
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.