ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: เคล็ดเจ้าวายุ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
petezaazaa
ผมอ่านกระทู้ที่เค้าบอกมา ผมก็ทำตามแล้วนะ มันก็ไม่ใช้เองอะคับ(ผมตี้กะหมอนะ ต้องตั้งโหมดร่วมทีมป่าว??)
llมลงปอ
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(petezaazaa @ 24/04/2010, 09:38) *
ผมอ่านกระทู้ที่เค้าบอกมา ผมก็ทำตามแล้วนะ มันก็ไม่ใช้เองอะคับ(ผมตี้กะหมอนะ ต้องตั้งโหมดร่วมทีมป่าว??)

คงตังผิด อ่ะคับ ของดูภาพที่ตั้งหน่อยดิ

ถึงจะบอกได้ว่าผิด ไม่ ผิด คับ
petezaazaa
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(llมลงปอ @ 24/04/2010, 14:32) *
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(petezaazaa @ 24/04/2010, 09:38) *

คงตังผิด อ่ะคับ ของดูภาพที่ตั้งหน่อยดิ

ได้และคับ ลืมกดเริ่มทำงานอัตโนมัติอ่า- -
15981482

ผมมันก็ไม่ใช้เองอะคับ
Archilez

ถามเองตอบเองเลยครับ

จขกท.

555+
จoมยุทธไร้รัก?
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(petezaazaa @ 24/04/2010, 16:20) *
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(llมลงปอ @ 24/04/2010, 14:32) *

ได้และคับ ลืมกดเริ่มทำงานอัตโนมัติอ่า- -

555+ตกหลก laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif
เด็กบ้านนอก
555ลืมกดเริ่มทำงานอิอิ laugh.gif laugh.gif
อดีตะเทวะ
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(เด็กบ้านนอก @ 01/05/2010, 18:32) *
555ลืมกดเริ่มทำงานอิอิ laugh.gif laugh.gif

ไปหะเราะเขา ผมก็เป็น 555++ ลืมเหมือนกัน

----------------------------------------------------------------------

ด้วยรักและศรัทธา yglight

ลองอ่านดูเผื่อจะมีความรู้ ----- ]> ไอเท็มเกมส์ดอทคอม

รวมสคิปตามแผนที่เลยครับ

คลิก ----- >> เว็บบิทสำหรับ 18+
คลิก ----- >> โปรแกรมช่วยกด สำหรับเซียนดอทเอ
คลิก ----- >> สคิปเมืองชินมู
คลิก ----- >> สคิปถ้ำปีศาจโลหิต
คลิก ----- >> สคิปเมืองสามมาร
คลิก ----- >> สคิปเมืองฮอนบัล
คลิก ----- >> สคิปวังเย็นทะเลเหนือ
คลิก ----- >> สคิปพรรคต้นหลิว
คลิก ----- >> สคิปหุบเขาจันทรา
คลิก ----- >> สคิปพรรคอสรพิษ

เครดิตคุณ L_Lawliet ครับ

----------------------------------------------------------------------
pattawat
ขุดๆๆๆๆ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.