ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: ชุด นินจา
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
kwan01
ถามว่า lv60 ใส่ออฟกัน หรือหลบ ดี

guguy
สั้นๆ หลบ
takz
ยาวๆ หลบหลีก ^^
bool
60หลบ
70กัน
80หลบ
GTOmanza
เฉยๆ แล้วแต่สัตถา หลบโดนแรงแต่น่าๆทีโดน กันโดนเบา+มีโอกาศหลบ นิดหน่อย
kenobi
หลบโลดครับงานนี้
ทำชุดหลบ เวล60 ใช้ได้ยันเวล 80 เลยนะครับ
โดย ตอนเวล 70 เปลี่ยนไปใส่เกราะเลือด แทน กะเปลี่ยนเสื้อ เป็น เสื้อหลบ 70
แค่นี้ละครับ
Archilez
หลบ + เลือด ครับผม

ยืนเวลได้ยาวๆ

อย่าลืม บัฟหลบหลีก *2 ด้วยนะ

ไม่งั้น ดับ unsure.gif

- -"
HiSo No money
555+ แล้ว ถ้า เวล ต่ำ กว่านั้น ละครับ ขอ สเตป หน่อย จิ
namwhan02
อันนี้สำคัญก่า แล้วแต่เอม มีกาตังกะกัน มะค่อยมีกะหลบ อิอิ
HiSo No money
ขอ เสตป ตั้ง แต่ เวล 1- 40 หน่อย จิ ครับ
บันบัน
aodgeeos
unsure.gif blink.gif blink.gif
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.