ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: เกี่ยวกับปีกสวรรค์มีใครเคยลองบ้าง
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพธนู
norikoojung
อยากรู้ว่าถ้าปีกสวรรค์ ออฟโจม 15*4 กับ ออฟวิ 25*4 มันยิงแรงกว่ากันมากเท่าไร (เอาแบบว่าลองแล้วว่ามันแรงก?
??่ากันกี่หน่วย) แล้วอยากรู้ว่า ถ้าจะซื้อคิดว่าแบบใหนคุ้มค??
?ากว่ากัน
นักรบดำ
ออฟ โจมตี กะ ออฟ วิชา มานเทียบกันได้ที่ไหน ละ คับ
sunktacrut
มันเคยมีคนคิดไว้ให้อยู่นา แต่นานแล้วอ่ะที่บอร์ดเก่า แต่ถ้าเล่นเอง หรือชอบพีวีพี ผมว่าโจมวิดีกว่าเยอะครับ
frogbaddog
ถ้าจะเกบเวลก็โจมน่าจะดีก่า??
?ะช่วงคลาส1มันมะค่อยมีผลเท่า?
??ัยนักอะ
ฟิล
คลาส1 โจม15*4 แรงกว่า ถูกกว่า
a.ake_69ake
ออฟโจมดิ แรงกว่า
saksorn
15 15 15 15 แรงกว่าครับ
หมอก็เช่นกันครับ
nestra
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(norikoojung @ Mar 29 2008, 04:13 AM) *
อยากรู้ว่าถ้าปีกสวรรค์ ออฟโจม 15*4 กับ ออฟวิ 25*4 มันยิงแรงกว่ากันมากเท่าไร (เอาแบบว่าลองแล้วว่ามันแรงก?
??่ากันกี่หน่วย) แล้วอยากรู้ว่า ถ้าจะซื้อคิดว่าแบบใหนคุ้มค??
?ากว่ากัน

คลาส1 วิชาไม่แรงครับใช้โจมหรือรุ??
?แรงจะดีกว่า wink.gif
NopZaa
แรกๆโจมตีดีกว่างับ
What ?
คลาส 1 โจม ดี กว่า แยะ ครับ โจม 15 กะ วิ 25 ราคา ห่าง กัน เยอะ แต่ dm ไม่ ห่าง เยอะ
GreenTeaZA
ถ้า พีพี ก้โจมครับ ดี่สุด มีเกกด้วย
a69
คุณ จะ ยิงเเบบไหน ธรรมดา หรือ วิชา

ผมว่าโจมดีกว่านะ วิชาเวลน้อยเอามาไล้ฟามหมาย
pleorn
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(a69 @ Apr 10 2008, 11:51 AM) *
คุณ จะ ยิงเเบบไหน ธรรมดา หรือ วิชา

ผมว่าโจมดีกว่านะ วิชาเวลน้อยเอามาไล้ฟามหมาย

ใช่งับมันขึ้นอยู่ที่ว่าคุน??
?ิงยังไงยิงทะมะดาหรือยิงแบบ??
?ช้วิชาแต่ที่แนะนำนะครับผมว
่าใช้โจม15*4+4เวิกกว่าครับ
Lyvun
คลาส1เอาแค่โจม จะดีกว่าค่า

ใช้วิไม่ค่อยดี แล้วหินโจมก้อถูกกว่าด้วย

ZeBile
คลาส1 โจมครับ น่าจะเวิร์คกว่าครับ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.