ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: เรื่องวิชาลดเกราะของนินจาเจ้าค่ะ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
darksain
คือเวลาเห็นเขาบอทอะ เขาใช่วิชาสกิลอะไรที่ตี1 ครั้งแล้ว เลือดและเกาะของมอนลดลงเรื่อยๆๆ แล้วอยากรู้อีกว่า เราจะเซ้ตให้บอทนินจาใช้สกิลนั้นแค่ 1ครั้ง เซ็ตอย่างไรเจ้าค่ะ แล้วให้มันตีธรรมดา ... เพื่อจะได้ลดเลือดและเกาะของมอน เจ้าค่ะ
torres18
สกิลนั้นเป็นสกิลแถวที่2ครับ จะทำให้มอนเตอร์ติดสถานะ ลดพลังป้องกัน/เลือดไหล ยิ่งท่าเลเวลสูงๆจะลดเกราะแรงและเลือดไหลจะแรงนะครับ ส่วนการเซตนั้น ให้ไปที่ช่องATTACK
สังเกตบรรทัดที่2จะมีช่อง ให้ใส่วิชาลดเกราะ ติ๊กใช้ต่อเนื่อง ส่วนตรงเลือดให้เป็น >99% แค่นี้ก็เรียบร้อยแล้วครับ wink.gif
gagaga
อืมขอบคุน blink.gif
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.