ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: วิญญาณกลางแหกครับ
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
kenobi
ผมทนไม่ไหวครับ
เลยไปลองออฟดู
เทพทลายฟ้า 5 เปอ 300 M + หินวนกลาง 580 M + ยัน20 120 M
แหกหายไปกับตา แค่ 1 วินาที TT

หายบ้าเลยครับงานนี้
m e e e n
เห้อ หาย บ้า สิ ครับ งาน นี้
torres18
ติดก็โล่งอก แหกก็หายบ้าเลย sad.gif
TendouSouji
ทำไจไห้1นาทีครับ
ตอนผมเล่น Atlantica
หอก113+5 ผมงัดสดกับ NPC ได้+9
พอ+10แหก ความรู้สึกยังจำได้เลย
เหมือนฉีก ตังแบงค์พันทิ้ง4ใบ
kenobi
นั่นละครับใช่เลย
อารมณ์ สยองของการตี +
แต่ก็เพราะอารมณ์นี้ละ ถึงเล่นต่อ หุหุ
DAtaPeeT
*-* ก็อะนะ ของเค้าดีจริง เลย ต้องออฟยากนิดนึง ผมไม่มีตัง จะเสี่ยงกับเค้ามั้งเลย T_T ^^
mas
ไม่มีตังทำอะ งิงิ
fordzaa
หินวิญญาน(กลาง)

ออฟได้ กับ ยุทภัณท์ระดับไหน หรอครับ
aekraren
ความรู้สึกของการตีบวก ยัดอาวุธอย่างใวตามด้วยหินแดงต่อด้วยยันตามติดๆๆใจเต้นรัวเปนกลองนิ้วรอที่เม้าส์แล้วก้อ
.......โพละ อื้อหือ blink.gif นั่งหลับตาพริบๆๆๆอยู่3-4วิ
อารมประมานนี้เลย ****ความรู้สึกยังจำได้เลยเหมือนฉีก ตังแบงค์พันทิ้ง4ใบ****
kenobi
กับยุทธภัณฑ์ที่ ออฟวิญญาณล่างมาแล้ว อย่างน้อย1ขั้นครับ
(อะไรก็ได้ที่ออฟวินญาณล่างได้ก็ออฟวิญญาณกลางได้)
หุหุ สำหรับผม คงงดวิญญาณไป อีกนานไม่มีกำหนดเลยครับ
torres18
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(fordzaa @ 06/05/2010, 13:34) *
หินวิญญาน(กลาง)

ออฟได้ กับ ยุทภัณท์ระดับไหน หรอครับ

คลาส4ขึ้นไป เหมือนหินกลายทองระดับสูง นั่นแหละ
som
เซ็. เวลว ออฟอะ สมมุติว่าออฟ วิ25 ได้ 4 ก้อนละ ก็ต้องไปตี +อย่างน้อยต้อง4
แต่พอตี+2 นี่ ชัวๆๆ พอ+3 คับ มันแหก เลยเซ็งมากๆๆ กว่าจะตีวิ25ได้ก็เปงสิบๆๆเอ็มละ
พอจะมา ตี+ 4 มันดันแหก อีก เซ็ง
ใครพอจะมีวิธ๊อืนไหมคับ........ตอบที่
torres18
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(som @ 07/05/2010, 16:49) *
เซ็. เวลว ออฟอะ สมมุติว่าออฟ วิ25 ได้ 4 ก้อนละ ก็ต้องไปตี +อย่างน้อยต้อง4
แต่พอตี+2 นี่ ชัวๆๆ พอ+3 คับ มันแหก เลยเซ็งมากๆๆ กว่าจะตีวิ25ได้ก็เปงสิบๆๆเอ็มละ
พอจะมา ตี+ 4 มันดันแหก อีก เซ็ง
ใครพอจะมีวิธ๊อืนไหมคับ........ตอบที่

ใช้คุ้มครองอะครับ ผมลองละเสียมัน20บาท มันยอมติดเลย เพราะเงินๆๆ
Showstep
-*-+ของเป็นไปได้จะไม่ยุ่งเลยครับบบบบบ
55555555+
5555555+
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.