ช่วยเหลือ - ค้นหา - สมาชิก - ปฏิทิน
เวอร์ชั่นเต็ม: นินใส่คลุม?
นครไทยเกมส์เน็ตเวร์ค > เกมส์โยวกัง > สายอาชีพนินจา
sunnygood
พอดีซื้อคลุมหรรษๅฮๅวๅยมๅ เขๅออฟร่ๅยรำ+4 ดีอ่ะป่ๅวคับ

อีกคลุมเป็นคลุมแมว ออฟจิตรวม+3 เอง จะเอๅไป + อีกแหกไปหลๅยก่อนมๅก - -

เลยมะกล้ๅออฟ มะทรๅบว่ๅใครมีวิธีออฟแล้วไม่ให้แหกมั่งง่ะ

แล้วนินควรใส่คลุมที่ออฟด้วยอะไรดีครับ
Ronaldo001
นินผมเวล88 ใส่เดวิลจิตรวม*4 ตีสางเขียว หมุนทีละ900+ ได้นะ

ส่วนตัวผมชอบจิตรวม
sunnygood
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Ronaldo001 @ 02/05/2010, 22:25) *
นินผมเวล88 ใส่เดวิลจิตรวม*4 ตีสางเขียว หมุนทีละ900+ ได้นะ

ส่วนตัวผมชอบจิตรวม

*0* จิตรวมผมแค่*3 เองอะ จะทำให้มัน *4 แหกไปหลๅยก้อนเลย

T^T ตีไม่ติดสักทีอะ เห๊อท้อใจ
ตามนะจ๊ะ
เงิน40%

รวยๆๆๆ
Ronaldo001
กลัวไร พิชิตก้อนละ1เอม เอง ตีซัก20ก้อนไปเลยไม่ติดขายทิ้งแปลว่า อัพปมงคล
sunnygood
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Ronaldo001 @ 02/05/2010, 23:11) *
กลัวไร พิชิตก้อนละ1เอม เอง ตีซัก20ก้อนไปเลยไม่ติดขายทิ้งแปลว่า อัพปมงคล

โหะๆ สุโคร่ยมๅกๆ *-*
mikeza
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(Ronaldo001 @ 03/05/2010, 00:11) *

laugh.gif blink.gif โดน
สุดๆ
torres18
ดีครับ ถ้าคชสารหายาก แนะนำให้ใส่คลุมร่ายรำ เพราะเลเวลสูงๆ อย่างคลาส5 รำ5ทีก็5000กว่าๆ ร่ายๆรำๆ แปบๆมอนก็ตายละ
kenobi
ผมใส่ คชสารอะครับ มันอเนกประสงค์ดี
แต่หายาก สักหน่อยครับ ส่วนมากคนเค้าโยนทิ้งร้านไปหมดแล้ว
แต่อำนาจทางการเงินช่วยท่านได้ครับ หุหุ
sunnygood
ขอบคุนนะคับสำหรับคำแนะนำของทุกๆท่ๅน *-*
thanin2008
อิอิ ผมใส่คลุมเงิน 80 % เลยครับ
_oKiTo_
ผมใช้จิต รวมอยู่นะคับบ

ก้อแรงขึ้นมาหน่อยนึงง
rasukaio
เราใส่คลุม จิตวายุ สำนักกกะ จิตวายุ ใช้ดีนะ เวลาติด จิตรวมแรงๆ กิกิ
january29
เราใช้คชสารอ่ะ เพราะเพิ่มพลังโจมทุกอย่างเรย

จิตรวมอ่ะ จิงๆแร้วมันไม่ได้ทำให้จิตรวมแรงขึ้นนะ แต่แค่เพิ่มโอกาสติดจิตรวมเท่างั้นเอง

แร้วแต่จะเชื่อนะคะ แต่ลองพิสูจดูก้อได้ เราเชื่อแบบนี้อ่า
noparatc
แล้วจิตวายุพิโรธ สวรรค์ใส่กันทั้งเซริพอ่ะ ดีกว่าหรือเปล่าน่ะ
ต้า วะ เว้ย เห้ย
จิตวายุ กะหมุนแรงดีครับ * - *

สวรรค์
จ๊ะทิงจา
คลาส4UP ใส่คชสาร+8,,,แหล่มมากพี่น้อง
surachaich
ส่วนตัวของป๋มนะ คุมสำนักออฟจิตวายุ ส่วนคุมปกติเช่าเอาออฟพลังคชสาร +ออฟชั่นเพิ่ม3เวล ครับ
boyzanarak
พอดีซื้อคลุมหรรษๅฮๅวๅยมๅ เขๅออฟร่ๅยรำ+4 ดีอ่ะป่ๅวคับ

อีกคลุมเป็น คลุมแมว ออฟจิตรวม+3 เอง จะเอๅไป + อีกแหกไปหลๅยก่อนมๅก - -

เลยมะ กล้ๅออฟ มะทรๅบว่ๅใครมีวิธีออฟแล้วไม่ให้แหกมั่งง่ะ

แล้วนินควรใส่ คลุมที่ออฟด้วยอะไรดีครับ rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif
anggomo2002

อีกคลุมเป็นคลุมแมว ออฟจิตรวม+3 เอง จะเอๅไป + อีกแหกไปหลๅยก่อนมๅก - -

เลยมะกล้ๅออฟ มะทรๅบว่ๅใครมีวิธีออฟแล้วไม่ให้แหกมั่งง่ะ

แล้วนินควรใส่คลุมที่ออฟด้วยอะไรดีครับ rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif
:^:aRin:^:
จิตวายุพิโรธ สิ ครับ
แรง สุดๆ อะ ลอง แล้ว จะ ติด ใจ
boyzanarak

ส่วนตัวผมชอบจิตรวม rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif
retrorian
เจอกัน
กันยานี้แน่นอน
อิอิ
noparatc
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(boyzanarak @ 21/08/2010, 20:10) *

ส่วนตัวผมชอบจิตรวม rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif

มิทราบว่าใช่มีดโจม ออพไรครับ +เท่าไร ครับ นิน 82จะได้เอามั้ง ตอนนี้ นิน ผมใส่ คชสาร*4 สำนัก คชสาร*4+4 คริสมาธิ 800+ ห่าน โจมตี 20*4+5 เพราะนูใส่คุมสมาธิ ยิงแรง
fast58
ตามนั้นคัฟ

แล้วแต่ความคิด

แต่เราชอบใช้สวนกระแสอ่ะคัฟ เพราะมันจะถูก แล้วผลมันกะเกิดเมื่อตอนที่กระแสใหม่ๆมา เชื่อดิ

อิอิ

ฟ๊าด คัฟ
56789
คชสาร เจ๋งสุด

ผมว่า
๏อุนจิรุซัง๏
ที่ว่าใส่คลุมจิตรวมแล้วตีแรงขึ้น เข้าใจผิดป่าวครับ จิตรวมเพิ่มโอกาสไห้หมุนบ่อยเฉยๆไม่ใช่หรอครับ ส่วนที่จะทำไห้แรงขึ้นก็มีแต่ จิตวายุ+คชสาร นะครับ
toa27951
ถูกครับ จิตรวมไม่ได้ทำไห้แรงขึ้นแต่ทำไห้มีโอกาศหมุนบ่อยขึ้นครับ
ส่วนที่ทำไห้แรงขึ้นคือ คชสารกับจิตวายุครับเพราะคชสารเพิ่มพลังโจมตี จิตวายุเพิ่มความแรงเมื่อ<ย้ำ>ติดจิตรวมเท่านั้น
ตอนนี้นินผม107แล้ว ประกาศิษย์
๏+Hut_uP2_U+๏
QUOTE,/'bbcode_wrap_code' => CODE(sunnygood @ 02/05/2010, 21:51) *

แล้วนินควรใส่คลุมที่ออฟด้วยอะไรดีครับ

ใส่ คลุม คชสาร อะคับดี + หูเวล2-3 แหวนโจม หรือ วิ แจ่ม คับ

$นิน อะทำ เวล102 86.98% คลาส5 D 17 k เซฟ เทพดารา
ถ่ายเอง 1600m พร้อมถ่าย 2100m แต่ต้องถ่ายเองและคับmผมหมด

กทม 089-175-0340
ZowieAss
คชสารสิ
นี่คือ lo-fi version ของเนื้อหาทั้งหมด เพื่อดูเวอร์ชั่นเต็มที่มีข้อมูลครบทุกอย่าง การจัดรูปแบบและภาพ โปรดคลิกที่นี่.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.